XNDV-003 20-VT, Air conditioner

        Watching
Tender ID
Views
114
Contractor selection plan ID
Name of Tender Notice
XNDV-003 20-VT, Air conditioner
Bidding method
Online bidding
Tender value
100.980.000 VND
Estimated price
100.980.000 VND
Completion date
14:10 12/03/2020
Discount rate (%)
1%
Attach the Contractor selection . result notice
Contract Period
30 ngày
Bid award
There is a winning contractor
Lý do chọn nhà thầu

Nhà thầu đã giảm giá sau khi đàm phán, g ía nằm trong giá dự toán và là giá thấp nhất.

List of successful bidders
Number Business Registration ID Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period
1 3501724898 3501724898

CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TỔNG HỢP Á ÂU

105.390.000 VND 100.800.000 VND 30 day 30 ngày
List of goods
Number Goods name Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Note
1
Máy điều hòa nhiệt độ 2 cục 1.5HP-Кондиционер 1.5HP Inverter: 12.000Btu/h; 220V-240V; 50Hz Bao gồm: 01 cuộn ống đồng & 01 ống gen bọc ống= 20m; giá đỡ cho dàn nóng.
Máy lạnh daikin FTKQ35SAVMV/RKQ35SAVMV
9
bộ
3.1. Máy điều hòa nhiệt độ 2 cục Smart-Inverter; bao gồm phụ kiện ( 01 cuộn ống đồng & 01 ống gen bọc ống=20 mét và giá đỡ cho giàn nóng): - Công suất định mức (nhỏ nhất-lớn nhất): 3.5 (1.3-4.1) KW- 11.900 (4.400-14.000) Btu/h - Nguồn điện: 220V-240V; 50Hz - Điện năng tiêu thụ định mức: 960 ( 250-1.455)W - Lưu lượng gió dàn lạnh (Cao/trung bình/thấp/yên tĩnh): 10.8/8.2/6.1/4.9 cfm - Tốc độ quạt: 5 bước êm và tự động; độ ồn (cao/ trung bình/thấp/yên tĩnh): 39/34/26/22 dB(A) - Máy nén loại: Máy nén Swing loại kín; công suất đầu ra 700W - Môi chất lạnh: R-32 - Kích thước dàn nóng: 550x658x275mmmm; dàn lạnh: 283x770x223mm - Vỏ màu trắng ngà - CSPF dựa trên tiêu chuẩn TCVN 7830: 2015 (Hoặc tương đương)
VỆT NAM
11,710,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second