Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 30 gói thầu, trong đó trúng 20 gói, trượt 9 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.44% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0.13% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (29), Phú Thọ (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (23), Vĩnh Phúc (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 16 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 582 nhà thầu trong 30 gói thầu, thắng 20 gói, thua 9 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 20 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 20 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu thuốc Generic mua thuốc bổ sung năm 2026 (lần 1) do TRẠM Y TẾ PHƯỜNG BÌNH LỢI TRUNG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
20/07/2026 10:39
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (gồm 402 mặt hàng/ phần) do BỆNH VIỆN ĐA KHOA NGUYỄN THỊ THẬP mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
14/07/2026 14:55
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trượt thầu gói thầu Mỹ phẩm và Thực phẩm bảo vệ sức khỏe do Bệnh viện Da Liễu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
14/07/2026 09:10
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trượt thầu gói thầu Gói thầu thuốc Generic do Bệnh viện Da Liễu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
29/06/2026 09:08
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN tham gia gói thầu Gói thầu thuốc Generic do Bệnh viện Nhân dân Gia Định mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 94 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
15/05/2026 10:03
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Thuốc generic (gồm 1.314 phần) do Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
29/04/2026 16:55
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu thuốc generic do Bệnh viện Đa khoa Bình Thạnh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
07/08/2025 15:05
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trượt thầu gói thầu Mua sắm Mỹ phẩm năm 2025 của Bệnh viện Da Liễu do Bệnh viện Da Liễu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
11/07/2025 14:17
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Mua sắm Mỹ phẩm chống nắng và Thực phẩm bảo vệ sức khỏe năm 2025 của Bệnh viện Da Liễu do Bệnh viện Da Liễu mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/07/2025 17:44
CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã trúng thầu gói thầu Gói thầu thuốc generic (đợt 2) của nhà thuốc bệnh viện và bệnh viện Nguyễn Trãi năm 2024-2025 do Bệnh viện Nguyễn Trãi mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/03/2025 10:09
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN có tham gia 30 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 20 gói, trượt thầu 9 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN có quan hệ với 16 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN có quan hệ với 20 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã từng đấu với 582 nhà thầu trong 30 gói thầu, thắng thầu 20 gói, thua 9 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH DP TÂM ĐAN đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Chính điều bên trong bản thân bạn khiến bạn hạnh phúc hay bất hạnh. "
Agatha Christie
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Thêm nhà thầu