Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

2500421666 - CÔNG TY TNHH PFC

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH PFC
Tên đơn vị (tiếng Anh) PFC COMPANY LIMITED
Lượt xem 1349
Mã số thuế 2500421666
Ngày cấp 21/12/2010
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn2500421666
Địa chỉ trụ sởThôn Chấn Yên, Xã Hội Thịnh, Tỉnh Phú Thọ
Lĩnh vực kinh doanh Xây lắp
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Ngày thành lập công ty 21/12/2010
Số nhân viên 10
Ngày phê duyệt 25/10/2016
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật TRẦN VĂN HOAN
Chức vụ Giám đốc
File đính kèm
Quy mô doanh nghiệp Doanh nghiệp siêu nhỏ

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH PFC

1 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
2 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
3 Xây dựng nhà để ở
4 Xây dựng nhà không để ở
5 Xây dựng công trình đường sắt
6 Xây dựng công trình đường bộ
7 Xây dựng công trình điện
8 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
9 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
10 Xây dựng công trình công ích khác
11 Xây dựng công trình thủy
12 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
13 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
14 Lắp đặt hệ thống điện
15 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
16 Hoàn thiện công trình xây dựng
17 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
18 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
19 Vận tải hành khách đường bộ khác
20 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
21 Phá dỡ
22 Chuẩn bị mặt bằng
23 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
24 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
25 Bán buôn mô tô, xe máy, phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
26 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
27 Bán lẻ ô tô và xe có động cơ khác
28 Đại lý, môi giới, đấu giá hàng hóa
29 Bán buôn phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
30 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
31 Sản xuất các cấu kiện kim loại
32 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
33 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
34 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
35 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
36 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
37 Bán buôn gạo, lúa mỳ, sản phẩm từ ngũ cốc khác, bột mỳ
38 Bán buôn thực phẩm
39 Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
40 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
41 Bán buôn đồ uống
42 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
43 Bán buôn tổng hợp
44 Bán lẻ tổng hợp với lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn
45 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác
46 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính, vật liệu và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
47 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn
48 Bán lẻ hàng may mặc, giày, dép, hàng da và giả da
49 Bán lẻ hàng hóa khác mới (trừ ô tô, mô tô, xe máy và các bộ phận phụ trợ)
50 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
51 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
52 Dịch vụ ăn uống khác
53 Dịch vụ phục vụ đồ uống
54 Sản xuất trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
55 Đúc sắt, thép
56 Đúc kim loại màu
Mở rộng
1 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
2 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
3 Xây dựng nhà để ở
4 Xây dựng nhà không để ở
5 Xây dựng công trình đường sắt
6 Xây dựng công trình đường bộ
7 Xây dựng công trình điện
8 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
9 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
10 Xây dựng công trình công ích khác
11 Xây dựng công trình thủy
12 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
13 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
14 Lắp đặt hệ thống điện
15 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
16 Hoàn thiện công trình xây dựng
17 Hoạt động kiến trúc và tư vấn kỹ thuật có liên quan
18 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
19 Vận tải hành khách đường bộ khác
20 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
21 Phá dỡ
22 Chuẩn bị mặt bằng
23 Khai thác đá, cát, sỏi, đất sét
24 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
25 Bán mô tô, xe máy
26 Bán buôn ô tô và xe có động cơ khác
27 Bán lẻ ô tô con (loại 9 chỗ ngồi trở xuống)
28 Đại lý ô tô và xe có động cơ khác
29 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của ô tô và xe có động cơ khác
30 Bán phụ tùng và các bộ phận phụ trợ của mô tô, xe máy
31 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
32 Sản xuất các cấu kiện kim loại
33 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
34 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
35 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
36 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
37 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
38 Bán buôn gạo, lúa mỳ, hạt ngũ cốc khác, bột mỳ
39 Bán buôn thực phẩm
40 Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
41 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
42 Bán buôn đồ uống
43 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
44 Bán buôn tổng hợp
45 Bán lẻ lương thực, thực phẩm, đồ uống, thuốc lá, thuốc lào chiếm tỷ trọng lớn trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
46 Bán lẻ vải, len, sợi, chỉ khâu và hàng dệt khác trong các cửa hàng chuyên doanh
47 Bán lẻ đồ ngũ kim, sơn, kính và thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng trong các cửa hàng chuyên doanh
48 Bán lẻ thảm, đệm, chăn, màn, rèm, vật liệu phủ tường và sàn trong các cửa hàng chuyên doanh
49 Bán lẻ hàng may mặc, giày dép, hàng da và giả da trong các cửa hàng chuyên doanh
50 Bán lẻ hàng hóa khác mới trong các cửa hàng chuyên doanh
51 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
52 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
53 Dịch vụ ăn uống khác
54 Dịch vụ phục vụ đồ uống
55 May trang phục (trừ trang phục từ da lông thú)
56 Đúc sắt, thép
57 Đúc kim loại màu
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH An Vĩnh Phát Vĩnh Phúc
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009978
  • Cơ quan cấp:
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng; Công nghiệp; Giao thông đường bộ; Thủy Lợi
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH PFC.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 0
Thấp hơn từ 10% đến 20% 1 0%
Thấp hơn từ 5% đến 10% 2 0%
Thấp hơn từ 1% đến 5% 3 0%
Thấp hơn từ 0% đến 1% 8 0%
0% 0
Cao hơn từ 0% đến 1% 2 0%
Cao hơn từ 1% đến 5% 3 0%
Cao hơn từ 5% đến 10% 1 0%
Cao hơn từ 10% 1 0%
Không xác định 0
Tổng 21 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp
STT: 1
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 2
Gói thầu: Thi công xây dựng
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 3
Gói thầu: Thi công xây dựng
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:

Để xem đầy đủ thông tin

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC có tham gia 24 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 21 gói, trượt thầu 0 gói, 2 gói chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Gói thầu: UBND xã Đạo Tú
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC có quan hệ với 12 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC có quan hệ với 16 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 22 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 0 gói, 2 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu cùng liên danh

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: Phú Thọ
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: Điện Biên
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 3
Tỉnh/tp: Không xác định
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH PFC đã tham gia thầu tại 4 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

QC LuatVietnam giua trang

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.372
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây