Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

All construction volume, equipment

    Watching    
Find: 16:05 01/04/2025
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Chanh Hoi residential area, Cat Chanh commune (phase 1)
Bidding package name
All construction volume, equipment
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Chanh Hoi residential area, Cat Chanh commune (phase 1)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Capital Capital Cat Chanh Commune
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
09:00 05/04/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
E2500105106_2504011556
Approval date
01/04/2025 16:02
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CÁT CHÁNH

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:03 01/04/2025
to
09:00 05/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 05/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
190.000.000 VND
Amount in words
One hundred ninety million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Liên danh Công ty TNHH tổng hợp XD Hoàng Vũ và Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tân Danh Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Địa chỉ, Lô A15 đường Phạm Thế Hiển, Công ty TNHH tổng hợp XD Hoàng Vũ (Lô A15 đường Phạm Thế Hiển, Phường Nhơn Bình, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định); Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tân Danh (Số 50 Phạm Hùng, Phường Trần Phú, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định)
2 Liên danh Công ty TNHH TV XD TH Thái Trường Minh và Công ty TNHH TM DV Điện Huy Hoàn Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Công ty TNHH TV XD TH Thái Trường Minh (Thôn Hội Lộc, Xã Cát Hưng, Huyện Phù Cát, Tỉnh Bình Định); Công ty TNHH TM DV Điện Huy Hoàn (tổ 5, Khu phố 6, Phường Trần Quang Diệu, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định)
3 Công ty TNHH ĐTXD TM Phúc Huy Consulting for setting up E-HSMT Tổ 10, KV Liêm Trực, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH TV&XDTH Phú Thịnh E-HSMT . appraisal consulting Thôn Định Thiện Đông, Xã Phước Quang, Huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định
5 Công ty TNHH ĐTXD TM Phúc Huy E-HSDT assessment consulting Tổ 10, KV Liêm Trực, Phường Bình Định, Thị xã An Nhơn, tỉnh Bình Định
6 Công ty TNHH TV&XDTH Phú Thịnh Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn Định Thiện Đông, Xã Phước Quang, Huyện Tuy Phước, tỉnh Bình Định

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
Changes in investment objectives and scope in the approved investment decision that change the work volume and evaluation criteria stated in the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
138/QĐ-UBND
Decision approval date
00:00 21/04/2025
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
09:41 24/04/2025

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào ≥1,6m3. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
2
2
Xe ủi >=110CV .Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
2
3
Ô tô tự đổ ≥10 tấn.Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
5
4
Máy lu bánh thép ≥16Tấn. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
5
Máy đầm bàn ≥ 1Kw. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
3
6
Máy cắt uốn thép ≥ 5Kw. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
7
Máy đầm dùi ≥ 1,5kW. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
3
8
Máy đào ≥1,2m3. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
9
Máy hàn điện ≥ 23kW. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
10
Máy lu bánh thép ≥10Tấn. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
11
Máy lu rung tự hành ≥25Tấn. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
12
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
4
13
Máy bơm nước ≥ 5cv. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
14
Máy đầm đất ≥ 70kg. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
15
Máy đào ≥0,4m3. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
16
Máy gia nhiệt D315. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
17
Máy hàn nhiệt cầm tay. Kèm hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên)
1
18
Cần cẩu bánh hơi ≥10Tấn. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
19
Máy đào ≥0,8m3. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
20
Máy san công suất ≥110CV. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
21
Ô tô tưới nước ≥5m3. Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1
22
Máy nén khí diezel ≥ 600m3/h Kèm giấy đăng ký phương tiện hoặc hóa đơn mua của thiết bị (Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng thuê thiết bị với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của bên cho thuê nêu trên) và giấy kiểm định chất lượng an toàn kỹ thuật còn hiệu lực nộp cùng E-HSDT
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt cút chữ Z DN100
5
cái
2
Lắp đặt họng ổ khóa gang
5
cái
3
Lắp đặt ống nhựa PVC D150 (chụp van)
0.035
100m
4
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III
4.2
1m3
5
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
4.2
m3
6
Lắp đặt ống nhựa HDPE bằng phương pháp hàn gia nhiệt, ĐK D110x6,6mm
0.1
100m
7
Bê tông gối đỡ SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
1.9425
m3
8
Ván khuôn gối đỡ
0.045
100m2
9
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
3
1m3
10
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
3
m3
11
Cắt ống thép, bằng ô xy-axetylen - Đường kính 150mm
0.2
10 mối
12
Lắp đặt tê gang bằng p/p nối goăng cao su - Đường kính 150x100mm
1
cái
13
Lắp đặt mối nối mềm - Đường kính 150mm
1
cái
14
Bê tông gối đỡ SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M250, đá 1x2, PCB40
0.144
m3
15
Ván khuôn gối đỡ
0.0144
100m2
16
Thất thoát nước khi đấu nối
50
m3
17
Nước súc xả đường ống
155
m3
18
PHẦN ĐƯỜNG DÂY 22KV
19
Móng cột MT-4
5
móng
20
Móng cột MT-4G
5
móng
21
Tiếp địa R-4C
9
hệ
22
Cột BTLT-14m- PC.I-190- 11
15
cột
23
Xà đỡ lệch XĐL-1B
5
bộ
24
Xà néo góc XNG-1
1
bộ
25
Xà néo góc XNG-2D
3
bộ
26
Xà néo góc XNG-2N
4
bộ
27
Xà rẽ nhánh XRN-2N
1
bộ
28
Cổ dề ghép cột CD-GC2
5
bộ
29
Giá thao tác GTT-2
1
bộ
30
Phụ kiện xây dựng mới đường dây 22kV
1
hệ
31
Tháo lắp phụ kiện đường dây 22kV
1
hệ
32
Tháo dỡ thu hồi phụ kiện đường dây 22kV
1
hệ
33
Cầu chì tự rơi FCO-24kV
1
bộ
34
Thí nghiệm sứ đứng 22kV
47
quả
35
Thí nghiệm sứ treo 22kV
39
chuỗi
36
Thí nghiệm tiếp địa đường dây
9
Vị trí
37
Thí nghiệm dây dẫn
2
sợi
38
PHẦN TRẠM BIẾN ÁP 250KVA
39
Tiếp địa trạm R-30C
1
hệ
40
Hệ xà trạm HXT-8
1
hệ
41
Tủ điện TĐ-2
1
tủ
42
Phụ kiện trạm biến áp
1
hệ
43
Thí nghiệm máy biến áp 400kVA-22/0,4kV
1
máy
44
Chống sét van LA-18kV
3
cái
45
Cầu chì tự rơi FCO-24kV
1
bộ
46
Thí nghiệm sứ đứng 22kV
6
quả
47
Áptomat 630A-600V
1
cái
48
Áptomat 300A-600V
4
cái
49
Tiếp địa trạm biến áp
1
hệ
50
PHẦN ĐƯỜNG DÂY 0,4KV

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "All construction volume, equipment". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "All construction volume, equipment" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 52

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second