Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Bid package number 10XL+TB

Find: 08:42 09/10/2024
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of town ecological lake
Bidding package name
Bid package number 10XL+TB
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Budget balancing capital (capital mobilized from land fund)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:30 28/10/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
247/QĐ-BQL
Approval date
08/10/2024 08:37
Approval Authority
BQL DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HUYỆN PHÚ HÒA
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:40 09/10/2024
to
08:30 28/10/2024
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:30 28/10/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 LD Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm và Trung tâm khuyến công, xúc tiến thương mại & tiết kiệm năng lượng Phú Yên Consulting, technical design, construction drawing design, estimation 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên.
2 Công ty TNHH TVĐT&XD Nhật Tiến Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation Thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên.
3 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm Consulting for setting up E-HSMT 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên.
4 Công ty TNHH Vạn Hưng Tâm E-HSDT assessment consulting 24 Lương Tấn Thịnh, phường 7, thành phố Tuy Hòa, tỉnh Phú Yên.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Trạm trộn bêtông nhựa Công suất ≥ 120 Tấn/giờ. Thuộc sở hữu Nhà thầu hoặc hợp đồng nguyên tắc với nhà cung cấp, có giấy phép hoặc tài liệu chứng minh đang được phép hoạt động (đã có vị trí đặt trạm hợp pháp). Kèm giấy chứng nhận kiểm định cân còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. Trường hợp đi thuê hoặc mua bê tông nhựa thương phẩm thì phải có hợp đồng cụ thể riêng cho gói thầu này và tài liệu chứng minh thiết bị như yêu cầu trên của bên cho thuê hoặc bên bán.
1
2
Máy phun nhựa đường. Nhà thầu phải đính kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
3
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥ 130CV. Nhà thầu phải đính kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký xe máy và Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
4
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
5
5
Máy đào ≥ 0,8m3. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
6
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng ≥ 10T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê là: Giấy chứng nhận đăng ký xe máy. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
7
Xe lu rung lực rung ≥ 25 T. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
8
Máy ủi công suất ≥ 110CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
2
9
Ô tô tải (có cần cẩu nâng người làm việc trên cao >=9m). Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên . Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật của Ô tô tải + thiết bị cẩu gắn trên Ô tô tải đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1
10
Máy san ≥ 108CV. Nhà thầu phải đính kèm bản chụp (được công chứng, chứng thực) giấy tờ chứng minh chủ quyền của mình như: Giấy chứng nhận xe máy. Trường hợp thuê thiết bị thi công thì phải có hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê và đính kèm tài liệu chứng minh chủ quyền của Bên cho thuê như trên. Có Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật đến thời điểm đóng thầu gói thầu này phải còn hiệu lực.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Gia công, Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
1.1977
tấn
Theo quy định tại Chương V
2
Bê tông lót móng , M50, đá 4x6 ( kể cả ván khuôn)
0.196
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông móng , M250, đá 1x2 ( kể cả ván khuôn)
0.72
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xây tường thẳng bằng gạch 5x9x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
15.074
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75
169.64
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Trát kết cấu bê tông cầu, dày 1,5cm, vữa XM M75
83.66
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Trát granitô vữa XM cát mịn M75
34.4
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Ốp tường bằng đá bốc xanh
115.18
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Lát nền đá Granite mặt cầu Bt màu xám KT 300x600 dày 2cm
97.8
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Gia công lan can sắt
1.3334
tấn
Theo quy định tại Chương V
11
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
68
1m2
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp dựng lan can sắt
68
m2
Theo quy định tại Chương V
13
HẠNG MỤC: CẤP THOÁT NƯỚC CHO HỒ
Theo quy định tại Chương V
14
Đào móng ( kể cả vận chuyển đi tận dụng đắp trong phạm vi công trình)
7.6307
100m3
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông lót móng, M100, đá 4x6 ( kể cả ván khuôn)
42.943
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông hố van, hố ga, bê tông M250, đá 1x2 ( kể cả ván khuôn)
154.1389
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90 ( bao gồm đất tận dụng và cung cấp đất mua mới vận chuyển về chân công trình)
5.6599
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Gia công các kết cấu thép góc mũ hố thu
0.5727
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Bê tông tấm đan đậy hố thu, bê tông M250, đá 1x2 - Đổ bê tông đúc sẵn ( kể cả ván khuôn)
24.9984
m3
Theo quy định tại Chương V
20
Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan, ĐK ≤10mm
1.602
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.1715
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg
841
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Đào móng ( kể cả vận chuyển đi tận dụng đắp trong phạm vi công trình)
0.598
100m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp, Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 1m - Đường kính 800mm ( Kể cả nối ống bê tông bằng phương pháp xảm )
25
1 đoạn ống
Theo quy định tại Chương V
25
Cung cấp, Lắp đặt gối cống
46
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
26
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90( bao gồm đất tận dụng và cung cấp đất mua mới vận chuyển về chân công trình)
0.439
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Đào móng ( kể cả vận chuyển đi tận dụng đắp trong phạm vi công trình)
0.072
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Bê tông móng , M200, đá 1x2 ( kể cả ván khuôn)
4.0388
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.4039
tấn
Theo quy định tại Chương V
30
Đắp đất , độ chặt Y/C K = 0,90 ( bao gồm đất tận dụng và cung cấp đất mua mới vận chuyển về chân công trình)
0.0316
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Bê tông tường cánh SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2
6.2198
m3
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp, Lắp dựng cốt thép van điều tiết, ĐK ≤10mm
0.2098
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, Lắp dựng cốt thép van điều tiết, ĐK ≤18mm
0.4162
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công hệ khung dàn
0.2827
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
37.1
1m2
Theo quy định tại Chương V
36
HẠNG MỤC: CÂY XANH
Theo quy định tại Chương V
37
Trồng Cây Kè Bạc thân cao lóng 1,2-1,5m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
9
cây
Theo quy định tại Chương V
38
Trồng Cây Chuông Vàng ĐK gốc 14-15cm, cao>3m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
37
cây
Theo quy định tại Chương V
39
Trồng Cây Kèn Hồng cao 3-4m, đường kính gốc 15-18cm- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
49
cây
Theo quy định tại Chương V
40
Trồng Cây Liễu Rũ ĐK gốc 10-12cm- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
39
cây
Theo quy định tại Chương V
41
Trồng Cây Hồng Lộc cao 0,8-1,2m- kích thước bầu 0,4x0,4x0,4m
112
cây
Theo quy định tại Chương V
42
Trồng Cây Cau thân cao lóng 1,2-1,5m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
26
cây
Theo quy định tại Chương V
43
Trồng Cây Muồng Hoàng Yến ĐK gốc 15-17cm, cao>3m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
22
cây
Theo quy định tại Chương V
44
Trồng Cây Lộc Vừng ĐK gốc 18-20cm, cao>3m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
24
cây
Theo quy định tại Chương V
45
Trồng Cây Sứ Đại ĐK gốc 14-15cm, cao>3m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
3
cây
Theo quy định tại Chương V
46
Trồng Cây Giáng Hương ĐK gốc 18-20cm, cao>5m- kích thước bầu 0,6x0,6x0,6m
26
cây
Theo quy định tại Chương V
47
Trồng Cây Hoa Giấy cao 0,8-1m- kích thước bầu 0,4x0,4x0,4m
61
cây
Theo quy định tại Chương V
48
Trồng Cỏ lá Gừng cao 5x7cm
199.0321
100 m2
Theo quy định tại Chương V
49
Đắp đất hữu cơ dày 34cm để trồng cỏ (bao gồm đất được tận dụng từ đất vét hữu cơ và cung cấp đất hữu cơ mua mới)
67.6709
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Tưới nước bảo dưỡng bồn hoa, thảm cỏ, bồn cảnh, hàng rào, nước lấy từ giếng khoan- bơm điện
199.0321
100m2/tháng
Theo quy định tại Chương V

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors BQL DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC PHÚ HÒA as follows:

  • Has relationships with 105 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 3.19 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 1.38%, Construction 92.41%, Consulting 5.52%, Non-consulting 0.69%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 844,859,069,957 VND, in which the total winning value is: 785,600,996,831 VND.
  • The savings rate is: 7.01%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Bid package number 10XL+TB". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Bid package number 10XL+TB" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 55

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second