Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Bidding Package for Additional Procurement of Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital

Find: 15:40 31/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Purchasing additional Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital
Bidding package name
Bidding Package for Additional Procurement of Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Purchasing additional Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
From medical examination and treatment service revenue and other legal revenue sources of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Tuần Châu, Province Quảng Ninh
AI-classified business sector
Approval date
31/07/2026 15:39
Approval Authority
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 06/08/2026
Price quotation end time
09:00 07/08/2026
Validity of bid documents
30 days

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600314447
Parafin hạt tinh khiết
14.500.000
14.500
2
PP2600314448
Xylen
14.240.000
14.240
3
PP2600314449
Formol
14.640.000
14.640
4
PP2600314450
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu cam
4.950.000
4.950
5
PP2600314451
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu xanh
5.463.000
5.463
6
PP2600314452
Hóa chất xác định nồng độ huyết sắc tố trong mẫu máu
52.164.000
52.164
7
PP2600314453
Dung dịch ly giải tế bào trên kênh đo hồng cầu lưới và tiểu cầu huỳnh quang
2.369.067
2.369
8
PP2600314454
Thuốc nhuộm huỳnh quang nhân hồng cầu lưới
23.000.000
23.000
9
PP2600314455
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức thấp
10.347.750
10.348
10
PP2600314456
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức bình thường
10.347.750
10.348
11
PP2600314457
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức cao
10.347.750
10.348
12
PP2600314458
Hóa chất đo định lượng yếu tố IX
4.000.000
4.000
13
PP2600314459
Hóa chất đo định lượng yếu tố VIII
4.323.000
4.323

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
PP2600314447
Parafin hạt tinh khiết
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
2
Parafin hạt tinh khiết
PLASTIWAX
Kaltek S.r.l.
Ý
2025 trở về sau
50
Kg
Parafin tinh khiết dạng hạt.
3
PP2600314448
Xylen
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
4
Xylen
XYLENE
Kaltek S.r.l.
Ý
2025 trở về sau
40
Lít
Xylen dùng cho xét nghiệm giải phẫu bệnh.
5
PP2600314449
Formol
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
6
Formol
FORMALDEHYDE 4%
Kaltek S.r.l.
Ý
2025 trở về sau
120
Lít
Dung dịch Formol ≥ 4% dùng cho xét nghiệm giải phẫu bệnh.
7
PP2600314450
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu cam
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
8
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu cam
Hóa chất nhuộm OG6
Richard Allan Scientific LLC (a Subsidiary of Epredia)
Mỹ
2025 trở về sau
3
Lít
Hóa chất chuyên dùng để nhuộm cho các qui trình nhuộm Papanicolaou. Thành phần của chất nhuộm: Bao gồm Methyl alcohol 50-70%; Ethylene glycol 15-25%; nước, acid phosphotungstic <1% , Orange-G 1%. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485.
9
PP2600314451
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu xanh
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
10
Dung dịch nhuộm phiến đồ âm đạo màu xanh
Hóa chất nhuộm EA50
Richard Allan Scientific LLC (a Subsidiary of Epredia)
Mỹ
2025 trở về sau
3
Lít
Hóa chất chuyên dùng để nhuộm cho các qui trình nhuộm Papanicolaou. Thành phần của chất nhuộm: Bao gồm Methyl alcohol 50-70%; Ethylene glycol 15-25%; nước, acid acetic <1%, acid phosphotungstic <1% , Light green SF yellowish dye <1%, Eosin dye <1%. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485.
11
PP2600314452
Hóa chất xác định nồng độ huyết sắc tố trong mẫu máu
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
12
Hóa chất xác định nồng độ huyết sắc tố trong mẫu máu
SULFOLYSER (SLS-210A)
Sysmex Asia Pacific Pte Ltd
Singapore
2025 trở về sau
13500
ml
Công dụng: sử dụng để đo nồng độ hemoglobin trong máu. Sau khi mở nắp ổn định trong vòng ≥ 60 ngày. Thành phần: Sodium lauryl sulfate 1.7 g/L hoặc tương đương. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
13
PP2600314453
Dung dịch ly giải tế bào trên kênh đo hồng cầu lưới và tiểu cầu huỳnh quang
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
14
Dung dịch ly giải tế bào trên kênh đo hồng cầu lưới và tiểu cầu huỳnh quang
Cellpack DFL
Sysmex Corporation Ono Factory
Nhật Bản
2025 trở về sau
1
L
Hóa chất pha loãng máu toàn phần dùng cho máy phân tích huyết học. Hóa chất sử dụng kết hợp Flurocell RET để phân tích hồng cầu lưới hoặc kết hợp với Flurocell PLT để phân tích bằng phương pháp đo dòng chảy tế bào bằng laze bán dẫn. Thành phần: Tricine buffer: 0.17% hoặc tương đương. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
15
PP2600314454
Thuốc nhuộm huỳnh quang nhân hồng cầu lưới
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
16
Thuốc nhuộm huỳnh quang nhân hồng cầu lưới
Fluorocell RET
Sysmex Corporation Ono Factory
Nhật Bản
2025 trở về sau
24
ml
Hóa chất nhuộm tế bào hồng cầu lưới. Sau khi mở nắp ổn định trong vòng ≥ 90 ngày. Thành phần: Polymethine dye 0.03%; methanol 7.9%; Ethylene Glycol 92% hoặc tương đương. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
17
PP2600314455
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức thấp
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
18
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức thấp
XN CHECK L1
Streck
Mỹ
2025 trở về sau
9
ml
Công dụng: Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức thấp. Thành phần chứa hồng cầu và bạch cầu từ người. Sau khi mở nắp ổn định trong vòng ≥ 7 ngày ở 2 độ C đến 8 độ C. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
19
PP2600314456
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức bình thường
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
20
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức bình thường
XN CHECK L2
Streck
Mỹ
2025 trở về sau
9
ml
Công dụng: Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức bình thường. Thành phần chứa hồng cầu và bạch cầu từ người. Sau khi mở nắp ổn định trong vòng ≥ 7 ngày ở 2 độ C đến 8 độ C. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
21
PP2600314457
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức cao
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
22
Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức cao
XN CHECK L3
Streck
Mỹ
2025 trở về sau
9
ml
Công dụng: Vật liệu kiểm soát cho công thức máu toàn phần, phân loại các thành phần bạch cầu, hồng cầu lưới, hồng cầu nhân mức cao. Thành phần chứa hồng cầu và bạch cầu từ người. Sau khi mở nắp ổn định trong vòng ≥ 7 ngày ở 2 độ C đến 8 độ C. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm huyết học XN1000.
23
PP2600314458
Hóa chất đo định lượng yếu tố IX
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
24
Hóa chất đo định lượng yếu tố IX
Factor IX Deficient Plasma
Siemens Healthcare Diagnostics Products GmbH
Đức
2025 trở về sau
8
ml
Hóa chất cho xét nghiệm định lượng yếu tố IX. Thành phần tối thiểu: hóa chất đông khô, huyết tương người, hoạt độ IX ≤ 1%; chất ổn định D-Mannitol (đã hoàn nguyên: 20g/L) hoặc tương đương; chất ổn định. Độ ổn định của hóa chất sau hoàn nguyên ≥ 4 tuần khi bảo quản ở -20 độ C; ≥ 8 giờ khi được bảo quản ở 15 độ C đến 25 độ C. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm đông máu Model CN3000.
25
PP2600314459
Hóa chất đo định lượng yếu tố VIII
Bệnh viện Sản Nhi tỉnh Quảng Ninh
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng sớm nhất: 01 ngày
Cung cấp thành nhiều đợt trong thời gian thực hiện hợp đồng: Ngày giao hàng muộn nhất: 05 ngày
26
Hóa chất đo định lượng yếu tố VIII
Factor VIII Deficient Plasma
Siemens Healthcare Diagnostics Products GmbH
Đức
2025 trở về sau
8
ml
Hóa chất cho xét nghiệm định lượng yếu tố VIII. Thành phần tối thiểu: hóa chất đông khô, huyết tương người, hoạt độ VIII ≤ 1%; chất ổn định D-Mannitol (đã hoàn nguyên: 20g/L) hoặc tương đương; chất ổn định. Độ ổn định của hóa chất sau hoàn nguyên ≥ 4 tuần khi bảo quản ở -20 độ C; ≥ 8 giờ khi được bảo quản ở 15 độ C đến 25 độ C. Đạt tiêu chuẩn ISO 13485. Tương thích với máy xét nghiệm đông máu Model CN3000.

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Bidding Package for Additional Procurement of Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Bidding Package for Additional Procurement of Pathological Chemicals; Chemicals for coagulation testing machine CN-3000, hematology testing machine XN-1000 of Quang Ninh Provincial Obstetrics and Pediatrics Hospital" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second