Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Bidding package No. 03: Project construction

Find: 08:20 19/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading rural roads in area 17 (old Dao Xa commune), Dao Xa commune.
Bidding package name
Bidding package No. 03: Project construction
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Renovating and upgrading rural roads in area 17 (old Dao Xa commune), Dao Xa commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget and other legal support and mobilized capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Đào Xá, Province Phú Thọ
Time of bid closing
09:00 29/06/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
149/QĐ-TTDVSNC
Approval date
19/06/2026 08:18
Approval Authority
Trung tâm dịch vụ sự nghiệp công xã Đào Xá
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
08:19 19/06/2026
to
09:00 29/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 29/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
150.000.000 VND
Amount in words
One hundred fifty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LAM Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Khu 10 - - Phường Việt Trì - Tỉnh Phú Thọ
2 CÔNG TY TNHH TOÀN THỊNH PHÚ THỌ Consulting on making economic - technical reports for construction works Khu 5 - - Xã Đào Xá - Tỉnh Phú Thọ
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH E-HSMT appraisal consulting; evaluate contractor selection results Số nhà 91, đường Nguyễn Du - - Phường Nông Trang - Tỉnh Phú Thọ

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ, tải trọng chuyên chở hàng hóa ≥ 7 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
4
2
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,8 m3. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
3
Ô tô gắn cẩu, sức nâng ≥ 3 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
4
Máy ủi. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm hoặc máy san. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
6
Lu bánh thép, trọng lượng từ 6 tấn - 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
7
Lu rung, trọng lượng ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
8
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hóa đơn mua thiết bị theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua thiết bị theo quy định của pháp luật.
2
9
Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng. Đặc điểm thiết bị: Phòng thí nghiệm chuyên ngành xây dựng phải có đủ năng lực để thực hiện công tác thí nghiệm cho gói thầu (Phòng thí nghiệm có giấy chứng nhận đủ điều kiện hoạt động thí nghiệm chuyên ngành xây dựng hoặc quyết định công nhận phòng thí nghiệm LAS-XD theo quy định còn hiệu lực, kèm theo danh mục được thực hiện các phép thử)
1
10
Ô tô tưới nước. Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị thi công: - Sử dụng tốt, sẵn sàng để huy động cho gói thầu. - Đối với thiết bị thi công thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp một trong các tài liệu sau: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu, nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào vét bùn + vét hữu cơ, đất cấp I
13.4937
100m3
3
Đào đánh cấp, đất cấp II
5.7811
100m3
4
Đào nền đường + đào khuôn đường, đất cấp III
260.5636
100m3
5
Đào rãnh, đất cấp II
16.2293
100m3
6
Đào rãnh bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <=1m, đất cấp II
85.4175
m3
7
Phá dỡ, xúc kết cấu bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
245.96
m3
8
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
54.7421
100m3
9
Xáo sới nền đường, đất cấp III
0.8273
100m3
10
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, cự ly 4,0km, đất cấp I
13.4937
100m3
11
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, cự ly 4,0km, đất cấp II
221.6035
100m3
12
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, cự ly 4,0km, đất cấp IV
2.4596
100m3
13
Vận chuyển đất tận dụng từ đào sang đắp, đất cấp III
61.8247
100m3
14
MẶT ĐƯỜNG
15
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
18.0321
100m3
16
Bạt chống mất nước bê tông
13170.41
m2
17
Ván khuôn thép mặt đường
15.7258
100m2
18
Đổ bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 250, PCB40
2786.25
m3
19
Đổ bê tông nền đường, đá 2x4, mác 150, PCB40
61.46
m3
20
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
61.41
m3
21
Cắt khe mặt đường bê tông, chiều dày mặt đường <= 22cm
25.7449
100m
22
Ván khuôn mái ta luy
1.1484
100m2
23
Đổ bê tông mái ta luy dày <=20cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
89.13
m3
24
Ván khuôn thép gờ chắn
0.448
100m2
25
Đổ bê tông gờ chắn, đá 1x2, mác 200, PCB40
3.2
m3
26
Sơn gờ chắn bê tông
60.8
m2
27
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
28
Rãnh hình thang
29
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200, PCB40
161.63
m3
30
Đổ bê tông rãnh nước, đá 1x2, mác 200, PCB40
530.8
m3
31
Ván khuôn thép đổ bê tông các loại
30.481
100m2
32
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
55.8
m3
33
Rải bạt lớp cách ly
47.7972
100m2
34
Tấm bản KT(140*80*12)cm; (220*80*12)cm
35
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB40)
1.69
m3
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.1325
tấn
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.1277
tấn
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
8
cấu kiện
39
Cống ngang đường
40
Đào kênh mương, chiều rộng <= 6m, đất cấp III
3.08
100m3
41
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.96
100m3
42
Vận chuyển đất dư thừa đổ đi, cự ly 4,0km, đất cấp III
0.8652
100m3
43
Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
2.68
100m2
44
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
126.78
m3
45
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
61.11
m3
46
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
18.24
m3
47
Cống tròn
48
Bê tông ống cống, đá 1x2, mác 250 (Vữa xi măng PCB30)
22.5
m3
49
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép ống cống, ống buy, đường kính <= 10mm
2.128
tấn
50
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
3.689
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Bidding package No. 03: Project construction". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Bidding package No. 03: Project construction" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second