Contact Us
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Contact Us
-- You will be rewarded if you detect false warnings! See instructions here!
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Attention: This will be the last change 16:26 Mar 10, 2022
Extension:
Bid closing time extended from 16:00 on March 10, 2022 to 14:00 on March 21, 2022
Bid opening time extended from 16:00 on 10/ 03/2022 to 14:00 on March 21, 2022
Reason for delay:
Looking for bidders to attend the bidding package
DauThau.info software detected that there is more than 1 announced contractor selection result with the same TBMT number 20220245303-00, the system automatically identifies 1 bid package that it considers the most correct.
Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register
| Number | Equipment Type | Device Features | Minimum quantity required |
|---|
1 |
Có thiết bị định vị, đo đạc công trình (kinh vĩ: ≥ 1 máy, thủy bình ≥ 1 máy, toàn đạc ≥ 1 máy) |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
1 |
2 |
Máy phát điện công suất ≥ 100kVA |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
1 |
3 |
Máy hàn 23kW |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
1 |
4 |
Xe tải vận chuyển ≥ 10 tấn |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
1 |
5 |
Máy đào tối thiểu có gàu xúc(0.7 -1.6) m3 |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
1 |
6 |
Máy cắt, uốn thép |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
2 |
7 |
Máy trộn bê tông và trộn vữa tại hiện trường |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
2 |
8 |
Máy đầm dùi bê tông |
Máy móc thiết bị sử dụng cho công trình phải đảm bảo vận hành tốt theo quy định của nhà nước về máy móc thiết bị sử dụng cho công trình |
5 |
| Number | Job Description Bidding | Goods code | Amount | Calculation Unit | Technical requirements/Main technical instructions | Note |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Đào móng công trình, chiều rộng móng | 1 | Toàn bộ công trình theo HSTK | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 2 | Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 | 1 | Toàn bộ công trình theo HSTK | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 3 | Vận chuyển đất bằng ôtô đi đổ đúng nơi quy định | 1 | Toàn bộ công trình theo HSTK | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 4 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, bê tông lót móng, chiều rộng | 6,132 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 5 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, bê tông lót móng, chiều rộng | 6,34 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 6 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, đá 1x2, chiều rộng móng | 33,529 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 7 | Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép | 1,797 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 8 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, chiều rộng móng | 3,003 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 9 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột | 2,675 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 10 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép | 0,118 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 11 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép | 0,762 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 12 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cột, tiết diện cột | 8,858 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 13 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép | 0,324 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 14 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép | 1,853 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 15 | Xây móng, bó nền bằng gạch thẻ, chiều dày | 6,792 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 16 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 9,922 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 17 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép | 0,411 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 18 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép | 1,374 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 19 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 26,165 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 20 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép | 0,659 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 21 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép | 3,802 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 22 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá 1x2, mác 250, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 54,8 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 23 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép | 6,723 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 24 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao | 0,013 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 25 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, bê tông cầu thang thường, đá 1x2, mác 250, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 2,17 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 26 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép | 0,08 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 27 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao | 0,48 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 28 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 9,965 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 29 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép | 0,461 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 30 | Sản xuất, lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép > 10mm, chiều cao | 0,471 | tấn | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 31 | Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90 | 0,889 | 100m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 32 | Cung cấp đất cấp III, đất sỏi đỏ nâng nền | 41,07 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 33 | Đổ bê tông bằng bê tông thương phẩm, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, bao gồm cả đơn giá ván khuôn | 20,776 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 34 | Xây gạch đất sét nung 4x8x18, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao | 5,759 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 35 | Xây gạch đất sét nung 4x8x18, xây các bộ phận kết cấu khác, chiều cao | 3,173 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 36 | Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày | 74,796 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 37 | Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x18, chiều dày | 9,871 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 38 | Xây gạch ống 8x8x18, xây tường hộp gen thẳng chiều dày | 4,644 | m3 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 39 | Trát tường ngoài xây gạch, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 | 468,055 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 40 | Trát tường trong xây gạch, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75 | 423,884 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 41 | Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75 | 128,142 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 42 | Trát trần, vữa XM mác 75 | 48,18 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 43 | Trát xà dầm, vữa XM mác 75 | 265,73 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 44 | Bả bằng bột bả vào tường | 891,939 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 45 | Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần | 878,232 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 46 | Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 468,055 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 47 | Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ | 1.302,116 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 48 | Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM, có trộn với Sika, mác 150 | 108,6 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 49 | Quét dung dịch Sika chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng … | 135,72 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT | ||
| 50 | Lát nền, sàn bằng gạch 800x800mm siêu bóng kiếng, công nghệ na nô | 409,72 | m2 | Theo chương V. Tiêu chuẩn kỹ thuật của E-HSMT |
Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Công ty Điện lực Bình Phước as follows:
- Has relationships with 194 contractor.
- The average number of contractors participating in each bidding package is: 4.08 contractors.
- Proportion of bidding fields: Goods 100.00%, Construction 0.00%, Consulting 0.00%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
- The total value according to the bidding package with valid IMP is: 10,973,671,600 VND, in which the total winning value is: 9,207,006,078 VND.
- The savings rate is: 16.10%.
Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)
If you are still not our member, please sign up.You can use your account on DauThau.info to log in to Dauthau.Net, and vice versa!
Only 5 minutes and absolutely free! Your account can be use on all over our ecosystem, including DauThau.info and DauThau.Net.
Detailed instructions on how to deposit money and redeem points on DauThau.info
When does contract negotiation fail?
[VIDEO] Guide for bid solicitors to Extend the Bid Submission Deadline
[VIDEO] Guide to Evaluating Bid Documents on the New National Bidding Network System
[VIDEO] Guide to Posting Tender Notices for PPP Projects
[VIDEO] Guide to Posting Prequalification Notices for PPP Projects
[VIDEO] Guide to Responding to Clarification Requests for e-HSMST (E-Prequalification Invitation Documents) of PPP Projects on the New National Bidding Network System
[VIDEO] Guide to Uploading the Shortlist for PPP Projects
Are you sure you want to download the cargo data?
No goods data
Are you sure you want to download the construction equipment data? If yes, please wait a moment while the system processes your request and downloads the data to your device.
Similar goods purchased by Investor Công ty Điện lực Bình Phước:
No similar goods purchased by the Investor were found.
Similar goods purchased by other Investor excluding Công ty Điện lực Bình Phước:
No similar goods have been found that other Investor have purchased.
Similar goods for which the bidding results of the Ministry of Health have been announced:
No similar goods have been found in the bidding results of the Ministry of Health.