Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Buy plastic tools in 2026

Find: 14:25 16/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
Buy plastic tools in 2026 from Central Highlands General Hospital
Bidding package name
Buy plastic tools in 2026
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Buy plastic tools in 2026 from Central Highlands General Hospital
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Legal financial resources (revenue from medical examination and treatment services)
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Buôn Ma Thuột, Province Đắk Lắk
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
16/07/2026 14:24
Approval Authority
Bệnh viện đa khoa vùng tây nguyên

Price Quotation

Price quotation start time
09:00 22/07/2026
Price quotation end time
11:00 23/07/2026
Ceiling price
168.120.000 VND
Price step
200.000 VND
Validity of bid documents
30 days

List of goods:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Ghế nhựa cao
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
110
Cái
Chất liệu: Nhựa PP, Kích thước: ≥36 x 36 x 45 cm, mặt ghế không lỗ
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
2
Bình đựng nước 1 lít
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
10
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 1 lít
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
3
Dép nhựa
Tâm Anh
Tâm Anh
Việt Nam
2026
885
Đôi
Chất liệu: Nhựa dẻo; Màu sắc: Trắng, Vàng nhạt, xanh dương, zise: từ 39-43; Bề mặt tiếp xúc chống thấm nước và không trơn trượt độ bền cao; mặt trên của dép bản to ít họa tiết, dễ ràng vệ sinh.
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
4
Dép sục đen (Kín mũi)
Asia
Asia
Việt Nam
2026
20
Đôi
Chất liệu: Nhựa dẻo; Màu sắc: Đen, zise: từ 36-45; Bề mặt tiếp xúc đất chống thấm nước và không trơn trượt, bề mặt trên của dép không đục lỗ
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
5
Ủng
Thùy Dương
Thùy Dương
Việt Nam
2026
50
Đôi
Chất liệu: Cao su; Mặt tiếp đế ủng chống trơn trượt, chống thấm nước 100%, Size: 38 – 44
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
6
Hộp nhựa nắp có quai xách 3700ml
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
20
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 3700ml; Kích thước: 28 x 17 x 13 cm
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
7
Hộp nhựa nắp có quai xách 7200ml
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
10
Cái
Chất liệu: Nhự PP; Dung tích 7200ml; Kích thước: 33 x 21 x 15 cm
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
8
Thùng Chữ Nhật Nhựa 10 lít
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
27
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Hình dáng: Chữ nhật; Màu sắc: Trắng có nắp và quai cầm hai bên; Dung tích 10 lít
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
9
Thùng Chữ Nhật Nhựa 15 lít
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
6
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Hình dáng: Chữ nhật; Màu sắc: Trắng có nắp và quai cầm hai bên; Dung tích 15 lít
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
10
Thùng Chữ Nhật Nhựa 30 lít
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
2
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Hình dáng: Chữ nhật; Màu sắc: Trắng có nắp và quai cầm hai bên; Dung tích 30 lít
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
11
Thùng nhựa vuông 55L
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
5
Cái
Chất liệu nhựa: PP; Hình dáng: Chữ nhật, có bánh xe và nắp đậy; Dung tích 55lít
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
12
Cốc nhựa
Song Long
Song Long
Việt Nam
2026
45
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích chứa: ≥250ml
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
13
Thau tắm bé ( loại nhỏ)
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
4
Cái
Chất liệu cấu tạo: Nhựa PP an toàn tối đa cho bé; Kích thước: ≥66 x 40 x 18 cm
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
14
Thùng rác y tế đạp chân vàng 8L
Đại Thành
Đại Thành
Việt Nam
2026
3
Cái
Nguyên liệu: HDPE chính phẩm + UV; Dung tích 8 lít; Màu sắc: Vàng
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
15
Thùng rác y tế đạp chân xanh dương 15L
Đại Thành
Đại Thành
Việt Nam
2026
7
Cái
Nguyên liệu: HDPE chính phẩm + UV; Dung tích 15 lít; Màu sắc: Xanh dương
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
16
Thùng rác y tế đạp chân 20L
Đại Thành
Đại Thành
Việt Nam
2026
102
Cái
Nguyên liệu: HDPE chính phẩm + UV; Dung tích 20 lít; Màu sắc: Vàng, trắng, đen, xanh dương
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
17
Thùng rác y tế đạp chân 30L
Sóng Vàng
Sóng Vàng
Việt Nam
2026
26
Cái
Nguyên liệu: HDPE chính phẩm + UV; Dung tích 30 lít; Màu sắc: Vàng, xanh
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
18
Thùng rác y tế đạp chân xanh 60L
Đại thành
Đại Thành
Việt Nam
2026
58
Cái
Nguyên liệu: Nhựa HDPE; Dung tích 60 lít; Màu sắc: Xanh
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
19
Xô dựng chất thải y tế nắp xoay trắng 5L
Sóng Vàng
Sóng Vàng
Việt Nam
2026
5
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 5 lít có nắp xoay đậy; Màu sắc: Trắng
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
20
Xô dựng chất thải y tế nắp xoay 10L
Sóng Vàng
Sóng Vàng
Việt Nam
2026
16
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 10 lít có nắp xoay đậy; Màu sắc: Trắng, vàng, xanh dương
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
21
Xô dựng chất thải y tế nắp xoay 15L
Sóng Vàng
Sóng Vàng
Việt Nam
2026
10
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 15 lít có nắp xoay đậy; Màu sắc: Trắng, vàng
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
22
Xô dựng chất thải y tế nắp xoay 22L
Sóng Vàng
Sóng Vàng
Việt Nam
2026
27
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 22 lít có nắp xoay đậy; Màu sắc: Vàng, trắng, xanh dương
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
23
Xô nhựa có nắp đỏ 25L
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
5
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 25lít có nắp đậy
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
24
Xô nhựa có nắp xanh dương 35L
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
1
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 35 lít có nắp đậy
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
25
Xô nhựa có nắp xanh dương 60L
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
2
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Dung tích: 60 lít có nắp đậy
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
26
Chai nhựa đựng dung dịch có vòi 500ml có vòi nhấn
Đức Phát
Đức Phát
Việt Nam
2026
385
Chai
Chất liệu: Nhựa nguyên sinh trong suốt, nắp có vòi nhấn; Hình dáng: chai tròn; Dung tích: 500ml
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
27
Sọt nhựa trung oval
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
5
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Kích thước: 35 x 35 x 38 cm; Màu sắc: Xanh dương
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
28
Sọt nhựa vuông cỡ đại
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
27
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Kích thước: 44 x 44 x 51 cm; Màu sắc: Đỏ
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
29
Rổ nhựa hình chữ nhật
Duy Tân
Duy Tân
Việt Nam
2026
24
Cái
Chất liệu: Nhựa PP; Kích thước: ≥36 x 26 x 9 cm; Màu sắc: xanh dương và đỏ
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
30
Áo mưa bộ
Nhà thầu tự đề xuất
Nhà thầu tự đề xuất
Việt Nam
2026
30
Bộ
Chất liệu: Vải dù, 2 lớp ; Quy cách: Bộ gồm 01 áo có mũ, 01 quần;Kích cỡ: Đủ kích cỡ
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
31
Bao tải lớn
Nhà thầu tự đề xuất
Nhà thầu tự đề xuất
Việt Nam
2026
600
Cái
Chất liệu: làm từ sợi nhựa PP; Kích thước: 80*120cm; Màu sắc: Trắng
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)
32
Bao tải nhỏ (loại dày)
Nhà thầu tự đề xuất
Nhà thầu tự đề xuất
Việt Nam
2026
1200
Cái
Chất liệu: làm từ sợi nhựa PP; Kích thước: 60*110cm; Màu sắc: Trắng
Bệnh viện Đa khoa vùng Tây Nguyên (Số 184 Trần Quý Cáp, phường Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk)

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Buy plastic tools in 2026". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Buy plastic tools in 2026" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 5

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second