Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK

    Watching      
Find: 15:29 24/08/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Goods
Name of project
BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK
Bidding package name
BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Budget 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Package execution location
Phường Ô Chợ Dừa, City Hà Nội
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval date
24/08/2026 15:28
Approval Authority
Bộ Tư lệnh Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh

Price Quotation

Price quotation start time
08:00 28/08/2026
Price quotation end time
09:00 03/09/2026
Ceiling price
41.356.000 VND
Price step
100.000 VND
Validity of bid documents
60 days

List of goods:

Mẫu số 02A. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng trọn gói):

Number Part/lot code Part/lot name Category Brand Manufacturer Origin Year of manufacture Amount Calculation Unit Description Execution location since date The latest delivery date Complete date Note
1
Giấy A4 DoubleA
DoubleA
DoubleA
Thái Lan
Năm 2026
10
Thùng
Giấy A4 DoubleA ĐL70gsm; 500 tờ/ram; giấy trắng, bề mặt mịm.
Ba Đình, Hà Nội
2
Giấy bìa xanh A4 T&T
-
-
Việt Nam
Năm 2026
5
Ram
Giấy bìa xanh A4 T&T 100 tờ/tập; Định lượng 180gsm
Ba Đình, Hà Nội
3
Giấy bìa hồng A4 T&T
-
-
Việt Nam
Năm 2026
5
Ram
Giấy bìa hồng A4 T&T 100 tờ/tập; Định lượng 180gsm
Ba Đình, Hà Nội
4
Giấy bóng kính dày A4
-
-
Việt Nam
Năm 2026
1
Ram
Giấy bóng kính dày A4; nhựa PVC trong suốt; độ dày khoảng 0,18-0,25mm
Ba Đình, Hà Nội
5
Cặp trình ký da cao cấp Deli màu đỏ
Deli
Deli
Việt Nam
Năm 2026
15
Cái
Cặp trình ký da cao cấp Deli màu đỏ; da PU, khổ A4, có kẹp inox, may chắc chắn.
Ba Đình, Hà Nội
6
Bảng kẹp tài liệu nhựa (đen) Eras E464.
Eras
Eras
Trung Quốc
Năm 2026
10
Cái
Bảng kẹp tài liệu nhựa (đen) Eras E464. Nhựa cứng khổ A4, kẹp kim loại chống gỉ.
Ba Đình, Hà Nội
7
Bút nước xanh Pentel 0,7mm (12 chiếc/hộp)
Pentel
Pentel
Nhật Bản
Năm 2026
6
Hộp
Bút nước xanh Pentel 0,7mm (12 chiếc/hộp) viết êm, mực ra đều, mau khô, không nhòe.
Ba Đình, Hà Nội
8
Bút nước đỏ Pentel 0,7 mm (12 chiếc/hộp)
Pentel
Pentel
Nhật Bản
Năm 2026
6
Hộp
Bút nước đỏ Pentel 0,7 mm (12 chiếc/hộp) viết êm, mực ra đều, mau khô, không nhòe.
Ba Đình, Hà Nội
9
Bút mực baoke 0.5 mm (Xanh)
Baoke
Baoke
Trung Quốc
Năm 2026
5
Hộp
Bút mực baoke 0.5 mm (Xanh) - BK111 (12 cái/hộp)
Ba Đình, Hà Nội
10
Bút mực baoke 0.5 mm (Đen) -
Baoke
Baoke
Trung Quốc
Năm 2026
5
Hộp
Bút mực baoke 0.5 mm (Đen) - BK111 (12 cái/hộp)
Ba Đình, Hà Nội
11
Bút chì Staedtler Exam 1342B
Staedtler
Staedtler
Đức
Năm 2026
2
Hộp
Bút chì Staedtler Exam 1342B, có tẩy, thân gỗ màu vàng (12 chiếc/hộp)
Ba Đình, Hà Nội
12
Bút nhớ dòng STAEDTLER 364
Staedtler
Staedtler
Đức
Năm 2026
2
Hộp
Bút nhớ dòng STAEDTLER 364; Đầu vát, mực huỳnh quang màu bền.
Ba Đình, Hà Nội
13
Bút viết bảng Thiên Long WB-03 (xanh)
Thiên Long
Thiên Long
Việt Nam
Năm 2026
10
Cái
Bút viết bảng Thiên Long WB-03 (xanh); đầu tròn 2mm, dễ xóa
Ba Đình, Hà Nội
14
Bút xóa kéo Plus
-
-
Trung Quốc
Năm 2026
10
Cái
Bút xóa kéo Plus. Chiều rộng băng 5mm, dài 6m, xóa khô
Ba Đình, Hà Nội
15
Sổ bìa da B5 Heeton
Heeton
Hải tiến
Trung Quốc
Năm 2026
10
Cuốn
Sổ bìa da B5 Heeton. Khổ B5, da PU, 240 trang.
Ba Đình, Hà Nội
16
Túi clear A4 (20 cái/tập)
-
-
Việt Nam
Năm 2026
20
Tập
Túi clear A4 (20 cái/tập). Nhựa PP trong, dày 0,05-0,08mm, bền, đẹp có khuy bấm chắc chắn
Ba Đình, Hà Nội
17
Note 5 màu Deli A106
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
10
Tập
Note 5 màu Deli A106, 100 miếng/tập, mỗi màu 20 miếng (5 màu).
Ba Đình, Hà Nội
18
Giấy Note trình ký Post-it Sign Here 3M 680-9.
3M
3M
Mỹ
Năm 2026
10
Vỉ
Giấy Note trình ký Post-it Sign Here 3M 680-9. KT 25.4x43.2mm; 50 miếng/vỉ
Ba Đình, Hà Nội
19
Kẹp giấy ECHO 19mm
ECHO
ECHO
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Kẹp giấy ECHO 19mm thép mạ màu, chống gỉ (12 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
20
Kẹp giấy ECHO 25mm
ECHO
ECHO
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Kẹp giấy ECHO 25mm thép mạ màu, chống gỉ (12 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
21
Kẹp giấy ECHO 32mm
ECHO
ECHO
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Kẹp giấy ECHO 32mm thép mạ màu, chống gỉ (12 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
22
Kẹp giấy ECHO 41mm
ECHO
ECHO
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Kẹp giấy ECHO 41mm thép mạ màu, chống gỉ (12 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
23
Kẹp giấy ECHO 51mm
ECHO
ECHO
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Kẹp giấy ECHO 51mm thép mạ màu, chống gỉ (12 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
24
Ghim cài C62
-
-
Trung Quốc
Năm 2026
10
Lốc
Ghim cài C62 thép mạ kẽm, chống gỉ (10 hộp nhỏ/lốc)
Ba Đình, Hà Nội
25
Băng dính si, khổ 5 cm
-
-
Việt Nam
Năm 2026
5
Cây
Băng dính si, khổ 5 cm, bám dính tốt.
Ba Đình, Hà Nội
26
Băng dính trong, khổ 5cm, dài 182m
-
-
Việt Nam
Năm 2026
5
Cây
Băng dính trong, khổ 5cm, dài 182m, keo acrylic
Ba Đình, Hà Nội
27
Phong bì thư Hồng Hà - 4917
Hồng Hà
Hồng Hà
Việt Nam
Năm 2026
20
Tập
Phong bì thư Hồng Hà - 4917; định lượng 60g/m2, KT 110*180mm, 25 chiếc/tệp
Ba Đình, Hà Nội
28
Kéo to Deli 6009.
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
5
Cái
Kéo to Deli 6009. Lưỡi thép không gỉ, dài 180mm, tay cầm nhựa.
Ba Đình, Hà Nội
29
Dao rọc giấy Deli 2061
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
5
Cái
Dao rọc giấy Deli 2061. Thân nhựa ABS, khóa lưỡi chắc chắn.
Ba Đình, Hà Nội
30
Lưỡi dao rọc giấy Deli 2011.
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
3
Hộp
Lưỡi dao rọc giấy Deli 2011. Thép Sk5, cỡ 18mm, nhiều đoạn bẻ.
Ba Đình, Hà Nội
31
Thước kẻ 30cm Deli
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
8
Cái
Thước kẻ 30cm Deli. Nhựa trong suốt, chia vạch mm chính xác
Ba Đình, Hà Nội
32
Nhổ ghim Deli 0232
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
5
Cái
Nhổ ghim Deli 0232. Thép sơn tĩnh điện, tay cầm nhựa
Ba Đình, Hà Nội
33
Gọt bút chì Deli 0578
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
5
Cái
Gọt bút chì Deli 0578. Vỏ nhựa, lưỡi gọt chì bằng thép, gọt nhanh, bề mặt cắt mịn
Ba Đình, Hà Nội
34
Tẩy chì Steadler.
Steadler
Steadler
Đức
Năm 2026
5
Cái
Tẩy chì Steadler. Tẩy sạch chì, ít mạt, không chất độc hại
Ba Đình, Hà Nội
35
Dập ghim trợ lực Deli 385
Deli
Deli
Trung Quốc
Năm 2026
2
Cái
Dập ghim trợ lực Deli 385 Cán cầm TPE+ABS, đế kim loại bền bỉ chắc chắn
Ba Đình, Hà Nội
36
Ghim bấm số 10 Plus
-
-
Trung Quốc
Năm 2026
5
Hộp
Ghim bấm số 10 Plus (1000 kim/hộp nhỏ; 20 hộp nhỏ/hộp). Thép mạ điện chống gỉ sét
Ba Đình, Hà Nội
37
Máy tính casio JS-20B.
Casio
Casio
Trung Quốc
Năm 2026
2
Cái
Máy tính casio JS-20B. KT 21(C)x109(R)x176(D) mm
Ba Đình, Hà Nội
38
Pin ENERGIZER 2A.
ENERGIZER
ENERGIZER
Singapore
Năm 2026
10
Vỉ
Pin ENERGIZER 2A. Pin Alkaline 1,5V hạn sử dụng tối thiểu 24 tháng.
Ba Đình, Hà Nội
39
Pin ENERGIZER 3A.
ENERGIZER
ENERGIZER
Singapore
Năm 2026
10
Vỉ
Pin ENERGIZER 3A. Pin Alkaline 1,5V hạn sử dụng tối thiểu 24 tháng.
Ba Đình, Hà Nội
40
Ổ cắm điện Lioa 6 lỗ 5m.
LIOA
LIOA
Việt Nam
Năm 2026
5
Cái
Ổ cắm điện Lioa 6 lỗ 5m. Điện áp 220-250V, công suất ≥2500W, dây dài 5m.
Ba Đình, Hà Nội
41
Thùng tôn (KT 66x38x27)
-
-
Việt Nam
Năm 2026
5
Cái
Thùng tôn (KT 66x38x27). Tôn mạ kẽm sơn tĩnh điện, nắp có khóa.
Ba Đình, Hà Nội
42
Hộp mực máy in Canon Cartridge 303
Canon
Canon
Nhật Bản
Năm 2026
8
Hộp
Hộp mực máy in Canon 303 - Cho máy in Canon LBP2900
Ba Đình, Hà Nội

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "BUYING MATERIALS FOR POLITICAL WORK" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 2

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second