Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:42 06/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding rural roads, group 5, group 8, Bu Tam hamlet, Hung Phuoc commune, Bu Dop district, Binh Phuoc province
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and expanding rural roads, group 5, group 8, Bu Tam hamlet, Hung Phuoc commune, Bu Dop district, Binh Phuoc province
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget capital for 2021 - 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 18/04/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
17:28 06/04/2022
to
09:00 18/04/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 18/04/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
90.000.000 VND
Amount in text format
Ninety million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Xe lu
Đặc điểm thiết bị: Lu lèn , còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
2
2
Máy đào
Đặc điểm thiết bị: Đào đắp đất, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
3
Máy ủi/Xe san
Đặc điểm thiết bị: Ủi, san ủi mặt bằng, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Hóa đơn hoặc Giấy đăng ký xe. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
4
Xe tưới nhựa
Đặc điểm thiết bị: Tưới nhựa, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
5
Ô tô tự đổ
Đặc điểm thiết bị: Vận chuyển đất đá, vật liệu , còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
6
Máy trộn bê tông
Đặc điểm thiết bị: Trộn bê tông, trộn vữa, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
7
Máy cắt uốn thép
Đặc điểm thiết bị: Cắt uốn sắt thép, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
8
Đầm dùi
Đặc điểm thiết bị: Hỗ trợ đổ bê tông, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
9
Đầm bàn
Đặc điểm thiết bị: Đầm chặt nền đường, còn hoạt động tốt.Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1
10
Ô tô tưới nước
Đặc điểm thiết bị: Tưới nước nền đườngĐối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký xe. Đăng kiểm còn hiệu lực. Tất cả tài liệu chứng minh phải là Bản phô tô có chứng thực của cơ quan quản lý Nhà nước)
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
28,8 100m2 Mô tả theo chương V
2 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
26,851 100m3 Mô tả theo chương V
3 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0,46 100m3 Mô tả theo chương V
4 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
12,23 100m3 Mô tả theo chương V
5 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
3,75 100m3 Mô tả theo chương V
6 Mua đất để đắp
8,126 100m3 Mô tả theo chương V
7 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
5,893 100m3 Mô tả theo chương V
8 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi
5,893 100m3/1km Mô tả theo chương V
9 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
5,893 100m3/1km Mô tả theo chương V
10 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
12,23 100m3 Mô tả theo chương V
11 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
15,085 100m3 Mô tả theo chương V
12 Lu lèn nguyên thổ
15,87 100m2 Mô tả theo chương V
13 Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
19,749 100m2 Mô tả theo chương V
14 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
42,817 100m2 Mô tả theo chương V
15 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
39,937 100m2 Mô tả theo chương V
16 Làm mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2 (Theo ĐM 02/2020/TT-BXD)
39,937 100m2 Mô tả theo chương V
17 Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
1 cái Mô tả theo chương V
18 Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
7 cái Mô tả theo chương V
19 Biển báo phản quang loại tròn
1 cái Mô tả theo chương V
20 Biển báo phản quang loại tam giác
7 cái Mô tả theo chương V
21 Trụ biển báo loại 1 biển báo
6 trụ Mô tả theo chương V
22 Trụ biển báo loại 2 biển báo
1 trụ Mô tả theo chương V
23 Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng
140,7 m3 Mô tả theo chương V
24 Đào kênh mương, chiều rộng
0,6143 100m3 Mô tả theo chương V
25 Xây đá hộc, xây móng, chiều dày
199,42 m3 Mô tả theo chương V
26 Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày
325,98 m3 Mô tả theo chương V
27 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng
30,68 m3 Mô tả theo chương V
28 Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép panen, đường kính > 10mm
0,8473 tấn Mô tả theo chương V
29 Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
4,5 m3 Mô tả theo chương V
30 Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0,18 100m2 Mô tả theo chương V
31 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
30 cấu kiện Mô tả theo chương V
32 Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0,18 100m2 Mô tả theo chương V
33 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao
1,26 m3 Mô tả theo chương V
34 Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
136 cái Mô tả theo chương V
35 Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
65,31 100m2 Mô tả theo chương V
36 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
53,98 100m3 Mô tả theo chương V
37 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1,07 100m3 Mô tả theo chương V
38 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
27,44 100m3 Mô tả theo chương V
39 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
11,51 100m3 Mô tả theo chương V
40 Mua đất để đắp
21,98 100m3 Mô tả theo chương V
41 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
15,9 100m3 Mô tả theo chương V
42 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi
15,9 100m3/1km Mô tả theo chương V
43 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
15,9 100m3/1km Mô tả theo chương V
44 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
27,44 100m3 Mô tả theo chương V
45 Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi
27,62 100m3 Mô tả theo chương V
46 Lu lèn nguyên thổ
36,35 100m2 Mô tả theo chương V
47 Cày xới mặt đường cũ, mặt đường đá dăm hoặc láng nhựa
48,82 100m2 Mô tả theo chương V
48 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
96,601 100m2 Mô tả theo chương V
49 Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
85,171 100m2 Mô tả theo chương V
50 Làm mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2 (Theo ĐM 02/2020/TT-BXD)
85,171 100m2 Mô tả theo chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 42

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second