Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:30 18/04/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Construction of rural road on Lung Sinh route - West bank (section from Lo East - West to the headquarters of cultural activities) Tan Hong hamlet, Ta An Khuong Nam commune
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of rural road on Lung Sinh route - West bank (section from Lo East - West to the headquarters of cultural activities) Tan Hong hamlet, Ta An Khuong Nam commune
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:40 28/04/2022
Validity period of E-HSDT
120 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:25 18/04/2022
to
16:40 28/04/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:40 28/04/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
15.000.000 VND
Amount in text format
Fifteen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Biến thế hàn xoay chiều - công suất: 23 kW
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
1
2
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi - công suất: 1,5 kW
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
2
5
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: 5 kW
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
1
6
Máy đào một gầu, dung tích gầu: 0,80 m3
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
1
7
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8,5 T - 9 T
Thiết bị thi công phải chứng minh bằng hóa đơn chứng từ của việc mua bán, đăng ký nếu nhà thầu sở hữu hoặc hợp đồng thuê mướn thiết bị với các đơn vị cá nhân là chủ sở hữu thiết bị + hóa đơn chứng từ mua bán của đơn vị cho thuê. Thiết bị từ số 6 đến 7 phải có giấy chứng nhận đăng, Trong trường hợp nhà thầu được mời vào thương thảo hợp đồng, nhà thầu phải gửi các tài liệu nêu trên cho bên mời thầu.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
30,2647 100m3 Chương V của E-HSMT
2 Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
30,2647 100m3 Chương V của E-HSMT
3 Bơm cát san lấp mặt bằng phương tiện thủy, cự ly ≤0,5km
3,1419 100m3 Chương V của E-HSMT
4 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
3,1319 100m3 Chương V của E-HSMT
5 Ván khuôn thép mặt đường bê tông
2,0003 100m2 Chương V của E-HSMT
6 Cao su lót
33,3229 100m2 Chương V của E-HSMT
7 Sản xuất, lắp dựng cốt thép mặt đường, đường kính cốt thép ≤10mm
13,1773 tấn Chương V của E-HSMT
8 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
312,8002 m3 Chương V của E-HSMT
9 Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (phần ngập đất)
6,3601 100m Chương V của E-HSMT
10 Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I (Phần không ngập đất)
2,873 100m Chương V của E-HSMT
11 Gia cố nền đất yếu rải vải địa kỹ thuật làm móng công trình
0,3736 100m2 Chương V của E-HSMT
12 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0,0055 tấn Chương V của E-HSMT
13 Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
2,304 1m3 Chương V của E-HSMT
14 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2,1888 m3 Chương V của E-HSMT
15 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn cọc, cột
0,108 100m2 Chương V của E-HSMT
16 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0,1159 tấn Chương V của E-HSMT
17 Bê tông cọc, cột, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0,81 m3 Chương V của E-HSMT
18 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤35kg
36 1 cấu kiện Chương V của E-HSMT
19 Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
21,6 m2 Chương V của E-HSMT
20 Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tròn D70, bát giác cạnh 25cm
2 cái Chương V của E-HSMT
21 Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm
4 cái Chương V của E-HSMT
22 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
0,04 100m3 Chương V của E-HSMT
23 Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
40 m2 Chương V của E-HSMT
24 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn các loại cấu kiện khác
0,48 100m2 Chương V của E-HSMT
25 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0,1213 tấn Chương V của E-HSMT
26 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm
0,6417 tấn Chương V của E-HSMT
27 Bê tông cọc, cột, bê tông M300, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
4,8 m3 Chương V của E-HSMT
28 Ép trước cọc BTCT, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm - Cấp đất I
1,2 100m Chương V của E-HSMT
29 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
0,216 m3 Chương V của E-HSMT
30 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
0,6504 100m2 Chương V của E-HSMT
31 Gia công, lắp đặt cốt thép cột, cọc, cừ, xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm
0,1254 tấn Chương V của E-HSMT
32 Cốt thép dầm cầu đường kính cốt thép ≤18mm
0,6711 tấn Chương V của E-HSMT
33 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M300, đá 1x2, PCB40
4,56 m3 Chương V của E-HSMT
34 Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,6424 tấn Chương V của E-HSMT
35 Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0,8288 100m2 Chương V của E-HSMT
36 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt cầu, bê tông M300, đá 1x2, PCB40
7,68 m3 Chương V của E-HSMT
37 Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
0,48 m3 Chương V của E-HSMT
38 Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
57,6 m2 Chương V của E-HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 52

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second