Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 11:59 11/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Roads and drainage system inside the people's cemetery of Dong Tam ward, Vinh Yen city
Name of Tender Notice
Civil Works
Investor
UBND phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên; địa chỉ: phường Đồng Tâm, thành phố Vĩnh Yên, tỉnh Vĩnh Phúc; Điện thoại: 02113 711 457
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Roads and drainage system in the area of ​​​​people's cemetery in Dong Tam ward, Vinh Yen city
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Dong Tam ward budget and other lawful capital sources mobilized by investors
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:00 21/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:54 11/07/2022
to
14:00 21/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 21/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
150.000.000 VND
Amount in text format
One hundred fifty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy hàn
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
2
Máy cắt uốn cốt thép
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
4
Máy đầm bê tông, đầm dùi
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
5
Máy đầm đất cầm tay
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
6
Máy nén khí
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
7
Máy trộn bê tông
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1
8
Máy trộn vữa
Là thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê, chất lượng hoạt động tốt
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào đất KTH và vận chuyển đổ bỏ đúng nơi quy định
4.287,97 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
2 Đào đất nền đường, khuôn đường và vận chuyển đổ bỏ đúng nơi quy định
292,69 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
3 Đào đánh cấp và vận chuyển đổ bỏ đúng nơi quy định
291,09 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
4 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
17.558,57 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
5 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,98 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
2.632,45 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
6 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
14,6613 100m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
7 Rải cát đệm
329,4885 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
8 Vải bạt chống mất nước xi măng
6.589,7726 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
9 Ván khuôn mặt đường bê tông
5,0381 100m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
10 Bê tông mặt đường, bê tông M300, đá 2x4
1.464,16 m3 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
11 Khe co (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
949,5 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
12 Khe giãn (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
122,5 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
13 Khe dọc (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
154,26 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
14 Vỉa hè (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
177,72 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
15 Rãnh tam giác (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
26,01 m2 Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
16 Bó vỉa loại 1 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
51,75 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
17 Bó vỉa loại 2 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
52,29 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
18 Bó gáy hè (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
90,92 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
19 Hố trồng cây (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
9 hố Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
20 Cống tròn D300 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
45,3 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
21 Cống tròn D500 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
521,9 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
22 Cống tròn D800 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
334,11 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
23 Cống tuyến 1 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
4 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
24 Cống tuyến 2 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
4 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
25 Cống tuyến 3 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
14 m Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
26 Ga thu nước (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
4 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
27 Hố ga loại A (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
28 Hố ga loại B (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
8 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
29 Hố ga loại C (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
3 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
30 Hố ga loại A1 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
31 Hố ga loại B1 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
32 Hố ga loại A2 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
5 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
33 Hố ga loại B2 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
15 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
34 Hố ga thu nước thải kiểu A3 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
1 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt
35 Hố ga thu nước thải kiểu B3 (Phạm vi công việc bao gồm toàn bộ các chi phí vật liệu, biện pháp thi công để hoàn thành sản phẩm theo yêu cầu kỹ thuật)
2 cái Theo hồ sơ thiết kế được duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân phường Đồng Tâm as follows:

  • Has relationships with 38 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.11 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 2.70%, Construction 82.88%, Consulting 14.42%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 535,777,572,097 VND, in which the total winning value is: 527,724,746,554 VND.
  • The savings rate is: 1.50%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 71

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second