Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 15:19 19/07/2022
Notice Status
Change
Notify Area
Civil Works
Name of project
Decorate the roads of Dong Doai TDP, Trai Trong, Trai Trung, Trai Ngoai, Dao Duc town, Binh Xuyen district
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Approving the project contractor selection plan: Renovating the roads of Dong Doai, Trai Trong, Trai Giua, Trai Ngoai subprojects in Dao Duc town, Binh Xuyen district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Related announcements
Time of bid closing
16:30 25/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
16:28 15/07/2022
to
16:30 25/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:30 25/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
130.000.000 VND
Amount in text format
One hundred thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
2
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy phát điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Máy bơm nước
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
7
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
8
Máy lu (lu bánh lốp; Lu bánh thép)
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
3
9
Máy ủi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
10
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
11
Thiết bị nấu hoặc phun tưới nhựa đường
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
12
Máy nén khí hoặc thổi khí
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
13
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
263,75 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
2 Đào xúc đất - Cấp đất IV
13,0339 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
3 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
6,7562 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
4 Mua đất đầm chặt K95 (bao gồm cả vận chuyển)
923,7752 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
5 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
3,7773 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
6 Bê tông mặt đường, DT vuốt nối, mặt đường hư hòng, M250, đá 2x4
930,72 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
7 Vận chuyển phế thải đổ đi
156,714 10m³/1km Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
8 Vệ sinh dọn dẹp mặt đường
90 công Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
9 Rải lứoi cốt sợi thủy tinh
12.510,5 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
10 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
90,5092 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
11 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5)
90,5092 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
12 Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 0,5kg/m2
126,5561 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
13 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
126,5561 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
14 Mua bê tông nhựa C12,5 - hàm lượng nhựa 5,5% (bao gồm cả vận chuyển)
2.643,971 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
15 Đào xúc đất - Cấp đất IV
0,025 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
16 Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
0,2168 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
17 Mua đất đầm chặt K95 (bao gồm cả vận chuyển)
29,6431 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
18 Bê tông nền, M150, đá 2x4
34,5294 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
19 Vữa lót nền, dày 2cm, vữa XM M75
345,3044 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
20 Lát vỉa hè gạch Tezzarro màu đỏ KT 30x30x3cm
345,3044 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
21 Vận chuyển phế thải đổ đi
0,25 10m³/1km Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
22 Đào móng - Cấp đất III
4,8 1m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
23 Đào xúc đất - Cấp đất III
0,192 100m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
24 Trồng cây xanh kích thước bầu 0,6x0,6x0,6 m
24 cây Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
25 Cây giáng hương >=3,5m, đường kính thân 15-20cm
24 cây Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
26 Mua đất màu trồng cây
18,816 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
27 Đắp đất màu hố trồng cây
18,816 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
28 Tưới nước duy trì cây ra hoa, tạo hình
21,6 100 cây/lần Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
29 Vữa lót dày 3cm, vữa XM M50
12,8832 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
30 Xây móng bằng gạch không nung đặc 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75
2,93 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
31 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75
12,88 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
32 Bó vỉa hè lề đường KT 20x30x100
154 m Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
33 Bê tông lót móng, M150, đá 2x4
2,31 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
34 Vữa lót bó vỉa, dày 2cm, vữa XM M75
46,2 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
35 Lắp đặt bó vỉa
154 1cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
36 Ván khuôn đan tam giác
0,1155 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
37 Bê tông đan tam giác, bê tông M250, đá 1x2
1,925 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
38 Vữa lót đan tam giác, dày 2cm, vữa XM M75
38,5 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
39 Lát tấm đan tam giác, vữa XM M75
154 m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
40 Ván khuôn BT lót móng
0,0159 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
41 Bê tông lót móng, M150, đá 4x6
0,89 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
42 Ván khuôn thành rãnh
0,2369 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
43 Bê tông thành rãnh, bê tông M200, đá 1x2
1,59 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
44 Ván khuôn tấm đan rãnh
0,0461 100m2 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
45 Sản xuất, lắp đặt cốt thép tấm đan rãnh, ĐK ≤10mm
0,0374 tấn Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
46 Bê tông tấm đan, bê tông M250, đá 1x2
0,46 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
47 Lắp đặt tấm đan
12 1cấu kiện Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
48 Cửa thu nước Composite KT 860x430x30
3 bộ Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
49 Tấm Combossite lắp trên rãnh thoát nước thu nước
213 bộ Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt
50 Phá dỡ kết cấu gạch đá
4,73 m3 Theo yêu cầu của E-HSMT và theo hồ sơ thiết kế thi công đc duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 34

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second