Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 15:41 21/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
To renovate, upgrade and embellish urban roads in Son Loi commune, Binh Xuyen district; In Ngoc Bao village, Luong Cau village, An Lao village and Ai Van village
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
To renovate, upgrade and embellish urban roads in Son Loi commune, Binh Xuyen district; In Ngoc Bao village, Luong Cau village, An Lao village and Ai Van village
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and state budget support and other lawful capital sources mobilized by investors
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
15:30 31/07/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
15:05 21/07/2022
to
15:30 31/07/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:30 31/07/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
130.000.000 VND
Amount in text format
One hundred thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
2
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
3
Máy trộn vữa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
4
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
5
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
6
Máy đầm cóc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
7
Máy phát điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
8
Máy bơm nước
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
9
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
10
Máy lu (lu bánh lốp; Lu bánh thép)
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
11
Máy ủi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
12
Máy san
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
13
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
14
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
15
Máy nén khí hoặc thổi khí
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
16
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào nền đường – đất cấp I, vận chuyển đổ đi
218,16 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Đào nền đường - đất cấp II, vận chuyển đổ đi
258,12 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Mua đất đắp K95
941,6048 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
6,8866 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Cắt BTXM phá dỡ cổng nhà dân
400 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ đi
40 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1,9551 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Rải bạt xác rắn chống mất nước
1.306,34 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0,3059 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Bê tông nền, M200, đá 2x4, PCB30
23,876 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
251,328 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,8kg/m2
140,2075 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Rải lưới cốt sợi thủy tinh
67,8923 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm
134,6266 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
134,6266 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C19, R19) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
140,2075 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Mua BTNC C19 lượng nhựa 4,8%
3.303,3513 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ đi
38,22 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Đào bùn, vận chuyển đổ đi
6,24 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Ván khuôn xà dầm, giằng
0,468 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
3,042 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan, tấm chớp
0,3744 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0,8962 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
7,02 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Lắp đặt tấm đan
78 1cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ đi
16,83 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Phá dỡ kết cấu gạch, vận chuyển đổ đi
47,43 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp- Cấp đất II, vận chuyển đổ đi
63,14 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
19,804 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0,939 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
45,6 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB30
75,59 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
409,52 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Ván khuôn xà dầm, giằng
1,6 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB30
13,92 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn, nắp đan, tấm chớp
0,8885 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
1,955 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
15,2262 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Lắp đặt tấm đan
205,9 1cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Cắt đường BTXM
393,36 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Phá dỡ kết cấu bê tông, vận chuyển đổ đi
18,81 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Ván khuôn xà dầm, giằng
1,3024 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
14,452 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Tấm Composite 960x530mm
148 tấm Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Đào móng băng, rộng ≤3m, sâu ≤3m - Cấp đất II, vận chuyển đổ đi
940,99 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
29,0675 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, vữa XM M100, PCB30
195,76 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
27,585 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày >60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB30
258,211 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Ống PVC D42
78,02 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 41

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second