Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 08:26 26/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Upgrading the dam + Na Kha canal, Lang Can commune (now Lang Can town), Lam Binh district, Tuyen Quang province
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractor to invest in the project of Upgrading the dam + Na Kha canal, Lang Can commune (now Lang Can town), Lam Binh district, Tuyen Quang province
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Funds from the central budget allocated to the Master Plan on Migration and Resettlement of Tuyen Quang Hydropower Project
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:00 03/08/2022
Validity period of E-HSDT
120 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
08:21 26/07/2022
to
10:00 03/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
10:00 03/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
17.000.000 VND
Amount in text format
Seventeen million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ từ ≤10tấn
Hoạt động tốt, có giấy chứng nhận đăng ký; giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực
1
2
Máy đào ≤0,4m3
Hoạt động tốt; có hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng thuê thiết bị
1
3
Máy trộn bê tông ≤250L
Hoạt động tốt; có hóa đơn mua bán thiết bị
1
4
Máy trộn vữa
Hoạt động tốt; có hóa đơn mua bán thiết bị
1
5
Đầm cóc (đầm đất) trọng lượng 70 kg
Hoạt động tốt; có hóa đơn mua bán thiết bị
1
6
Máy kinh vĩ và thuỷ bình hoặc máy đo toàn đạc
Hoạt động tốt; có hóa đơn mua bán thiết bị
1
7
Thiết bị thí nghiệm
Nhà thầu phải bố trí phòng thí nghiệm có đầy đủ năng lực thực hiện các phép thử của phòng thí nghiệm chuyên ngành, được cơ quan có thẩm quyền công nhận... Trường hợp đi thuê, nhà thầu có hợp đồng nguyên tắc với đơn vị thí nghiệm chuyên ngành được cơ quan có thẩm quyền công nhận đủ năng lực đáp ứng.(Kèm theo tài liệu chứng minh là bản chính hoặc bản chụp được chứng thực)
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
1,2026 100m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
2 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,802 100m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
3 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
93,15 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
4 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
93,15 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
5 Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
93,15 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
6 Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
93,15 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
7 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
4,4 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
8 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
77,43 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
9 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
154,35 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
10 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
0,78 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
11 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
0,48 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
12 Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
6 1 cấu kiện Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
13 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
20,6277 100m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
14 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0,0216 100m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
15 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0,272 100m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
16 Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, ĐK ≤10mm
5,328 tấn Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
17 Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0,2854 tấn Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
18 Gia công, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0,0338 tấn Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
19 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
21,63 m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
20 Thi công khớp nối bằng tấm nhựa PVC, vữa XM M100, PCB40
99,61 m Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
21 Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
5,52 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
22 Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
5,52 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
23 Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - Vận chuyển phế thải các loại
5,52 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
24 Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - Vận chuyển phế thải các loại
5,52 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
25 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
14,27 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
26 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
10,26 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
27 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
2,412 100m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
28 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
1,8 m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
29 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất I
0,285 100m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
30 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
0,2445 100m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
31 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
2,63 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
32 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
5,25 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
33 Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
6,3 m3 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
34 Ván khuôn gỗ tường thẳng - Chiều dày ≤45cm
1,4821 100m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật
35 Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
1,21 m2 Theo HSTK đã phê duyệt và theo yêu cầu tại Chương V-Yêu cầu về kỹ thuật

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors BAN DI DÂN, TÁI ĐỊNH CƯ HUYỆN LÂM BÌNH as follows:

  • Has relationships with 42 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.08 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 94.44%, Consulting 5.56%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 48,618,829,000 VND, in which the total winning value is: 48,577,747,000 VND.
  • The savings rate is: 0.08%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 69

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second