Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 21:33 26/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
To renovate and upgrade Ho Hin, Ba Hien town; Categories: Rock embankment, roads, electrical systems, dredging of water bodies to receive wastewater
Name of Tender Notice
Civil Works
Bid Solicitor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget, district budget support
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
22:00 05/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
21:18 26/07/2022
to
22:00 05/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
22:00 05/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
160.000.000 VND
Amount in text format
One hundred sixty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Đào xúc đất
2
2
Máy lu
Lu lèn
2
3
Máy ủi
San gạt mặt bằng
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T
Vận chuyển vật liệu
3
5
Máy trộn bê tông ≥ 250L
Trộn bê tông
2
6
Máy trộn vữa≥80L
Trộn vữa
2
7
Máy đầm dùi 1,5KW
Đầm bê tông
2
8
Máy đầm bàn 1KW
Đầm bê tông
2
9
Máy đầm cóc
Đầm lèn
1
10
Máy cắt bê tông
Cắt mạnh bê tông
1
11
Máy cắt uốn sắt
Cắt uốn sắt
1
12
Máy hàn
Hàn cốt thép
1
13
Máy thủy bình
Đo cao độ
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Bơm tát nước hồ
43 ca Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Đào xúc đất - Cấp đất I
113,8511 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Mua đất K95 đắp
6.284,2475 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
45,961 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2,7618 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Đào xúc đất - Cấp đất III
48,7228 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Vận chuyển đất Cấp đất III
162,5739 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
8 San đất bãi thải bằng máy ủi 110CV
162,5739 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Thi công lớp đá đệm móng đá hộc
70,37 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Xây móng đá, vữa XM M100, PCB30
703,71 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Xây tường kè đá, vữa XM M100, PCB30
1.243,12 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Lắp đặt ống nhựa PVC D90 thoát nước
0,83 100m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Vải địa bọc đá lỗ thoát nước
0,6756 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
8,85 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Quét nhựa bi tum và dán bao tải 1 lớp bao tải 2 lớp nhựa
197,44 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Cát thô lọc
3,86 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Ván khuôn giằng kè
1,1524 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Cốt thép giằng kè ĐK ≤10mm
0,2771 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Cốt thép giằng kè, ĐK ≤18mm
0,9285 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Bê tông giằng kè M200, đá 1x2, PCB30
23,05 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Gia công lan can - phần thép ống
5,5769 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Gia công lan can - phần thép bản
4,1585 tấn Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Gia công cắt CNC trụ
2.760,12 kg Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Bu lông M16
1.224 bộ Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Sơn tĩnh điện
9.735,4 kg Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Lắp dựng lan can sắt
306 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Đào móng - Cấp đất II
0,144 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Đắp nền móng công trình bằng thủ công
5,4 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Thi công lớp đá đệm móng đá hộc
4,56 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB30
111,91 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Đào xúc đất - Cấp đất II
23,9912 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Đào khuôn đường bằng thủ công - Cấp đất II
4,2618 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Đào khuôn đường bằng máy - Cấp đất II
2,0883 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Đào móng- Cấp đất II
25,3309 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Vận chuyển đất - Cấp đất II
51,453 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Mua đất đắp nền K95
493,9235 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Mua đất đắp nền K90
4.430,1004 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Đắp nền đường , độ chặt Y/C K = 0,95
3,6124 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,9
33,284 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1,9209 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0,9336 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Nylon lót nền đường
1.200,55 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Bê tông mặt đường, bê tông M250, đá 2x4, PCB30
240,11 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Cắt khe co giãn
18,673 10m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 30x20x100cm, vữa XM M75, PCB30
138 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Bó vỉa thẳng hè, đường bằng tấm bê tông đúc sẵn 30x20x25cm, vữa XM M75, PCB30
70,5 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Vữa lót dày 2cm, vữa XM M75, PCB30
62,5 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Bê tông móng, rộng ≤250cm, M150, đá 1x2, PCB30
3,13 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Ván khuôn móng dài
0,2919 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Ván khuôn viên vỉa
1,3657 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors Ủy ban nhân dân thị trấn Bá Hiến as follows:

  • Has relationships with 68 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.19 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 1.82%, Construction 90.00%, Consulting 6.36%, Non-consulting 1.82%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 456,396,153,302 VND, in which the total winning value is: 451,911,804,059 VND.
  • The savings rate is: 0.98%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 69

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second