Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 07:08 31/07/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Central Kindergarten in Quang Chau Commune, Viet Yen District, Bac Giang Province. Category: Headquarters and ancillary items
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Research and development project: Central Kindergarten in Quang Chau commune, Viet Yen district, Bac Giang province. Category: Headquarters and ancillary items
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Commune budget and other sources of support
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 10/08/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
07:02 31/07/2022
to
09:00 10/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
09:00 10/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
110.000.000 VND
Amount in text format
One hundred ten million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1
2
Máy lu bánh thép
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1
3
Máy ủi
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1
4
Ô tô tự đổ
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
5
Máy cắt gạch đá
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
6
Máy cắt uốn cốt thép
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
7
Máy đầm bàn
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
8
Máy đầm cóc
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
9
Máy đầm dùi
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
10
Máy hàn điện
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
11
Máy khoan bê tông
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
12
Máy trộn bê tông
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
13
Máy trộn vữa
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
2
14
Máy toàn đạc điện tử hoặc thủy bình
Hoạt động tốt, có tài liệu chứng minh khả năng huy động để thực hiện gói thầu
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
111,82 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Tháo dỡ trần
48,7044 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
32,0455 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Tháo hoa sắt cửa
15,12 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0,9667 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
24,1923 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
72,4258 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0,9662 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
96,6181 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
67,824 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Tháo dỡ trần
38,4344 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
9,06 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Tháo hoa sắt cửa
3,78 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0,5456 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
21,2203 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0,2122 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
21,2203 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤6m
72,6 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Tháo dỡ kết cấu sắt thép bằng thủ công, chiều cao ≤28m
0,4676 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
11,6015 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0,116 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
11,6015 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
15 m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
3,6125 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0,0361 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
3,6125 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
35,0592 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Xúc các loại phế thải lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào
0,3506 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô
35,0592 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Đào san đất trong phạm vi ≤50m bằng máy ủi - Cấp đất III
0,3162 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,9
8,1092 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Ép trước cọc BTCT bằng máy ép cọc 150T, chiều dài đoạn cọc >4m, KT 20x20cm - Cấp đất II
8,0864 100m Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Nối cọc vuông bê tông cốt thép, KT 20x20cm
152 1 mối nối Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1,216 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1,4056 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Ván khuôn móng dài
3,0895 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 4x6, PCB40
13,5205 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
1,0397 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
4,6193 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
2,022 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Bê tông móng, chiều rộng ≤200cm, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
55,7279 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Xây móng bằng gạch KN 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M50, PCB40
44,1635 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,4685 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
3,3888 100m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M150, đá 1x2, PCB40
24,2797 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
2,0067 100m2 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0,353 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤28m
1,3345 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK >18mm, chiều cao ≤28m
1,1187 tấn Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Bê tông cột TD ≤0,1m2, chiều cao ≤28m, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
11,6052 m3 Chương V của E-HSMT và theo bản vẽ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 75

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second