Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 12:01 08/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing Cat Hai Town Kindergarten
Name of Tender Notice
Civil Works
Investor
Trường Mầm non thị trấn Cát Hải; Địa chỉ: Thị trấn Cát Hải, huyện Cát Hải, TP Hải Phòng
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repairing Cat Hai Town Kindergarten
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
District budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 18/08/2022
Validity period of E-HSDT
30 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:52 08/08/2022
to
15:00 18/08/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:00 18/08/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
42.000.000 VND
Amount in text format
Forty two million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông 250L
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
1
Máy trộn bê tông 250L
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
2
Máy trộn vữa 150L
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
2
Máy trộn vữa 150L
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
3
Ô tô tự đổ 5,0 T
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
1
3
Ô tô tự đổ 5,0 T
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
1
4
Cần cẩu - sức nâng : 10,0 T
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
1
4
Cần cẩu - sức nâng : 10,0 T
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
1
5
Đầm bàn 1Kw
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
5
Đầm bàn 1Kw
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
6
Máy cắt gạch đá 1,4KW
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
6
Máy cắt gạch đá 1,4KW
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
7
Máy khoan bê tông 0,62 kW
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2
7
Máy khoan bê tông 0,62 kW
Sẵn sàng huy động, còn hoạt động tốt
2

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đục tẩy lớp vữa láng mái
75,769 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
2 Phá dỡ vữa trát chân tường mái để vén màng chống thấm
25,872 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
3 Dán màng chống thấm Bitumplus dày 4 ly, khò nóng
101,641 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
4 Láng nền sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM mác 75
75,769 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
5 Trát mép sau khi vén màng chống thấm dầm, tường, vữa XM mác 75
25,872 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
6 Xử lý sikalatex chống thấm cổ ống
8 cái Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
7 Lắp đặt ống nhựa thoát nước mái D110
0,608 100m Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
8 Tháo dỡ hoa sắt cửa sổ
5 công Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
9 Tháo dỡ cánh cửa bằng thủ công
113,448 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
10 Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
290,82 m Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
11 Xây ốp lại má cửa, vữa XM M100
3,465 m3 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
12 Phá lớp vữa trát má cửa
24,523 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
13 Trát lại má cửa dày 2,0 cm, vữa XM mác 75
55,735 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
14 Cửa đi nhôm hệ 4500 kính an toàn 6,38mm (Bao gồm sản xuất, lắp đặt và phụ kiện)
41,634 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
15 Cửa sổ nhôm trượt hệ 260 kính an toàn 6,38mm (Bao gồm sản xuất, lắp đặt và phụ kiện)
71,814 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
16 Cạo rỉ hoa sắt cửa sổ và lan can
70,518 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
17 Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
70,518 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
18 Lắp dựng hoa sắt cửa
54,984 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
19 Phá lớp vữa trát tường
162,01 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
20 Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
81,498 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
21 Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
80,512 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
22 Phá lớp vữa trát trần
72,558 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
23 Trát trần, vữa XM mác 75
72,558 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
24 Phá dỡ nền gạch cũ
81,96 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
25 Tháo dỡ gạch ốp chân tường
4,79 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
26 Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày
0,572 m3 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
27 Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
6,838 m3 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
28 Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
1,954 m3 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
29 Lát nền, sàn, kích thước 600x600, vữa XM mác 75
81,96 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
30 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện 450x600, vữa XM mác 75
2,601 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
31 Công tác ốp gạch vào chân tường KT 600x150vữa XM mác 75
5,988 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
32 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch
38,94 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
33 Phá dỡ nền ganito bậc tam cấp
17,01 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
34 Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
17,01 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
35 Quét dầu, mài bóng bậc thang, bậc tam cấp mài granito
30,899 0.0 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
36 Tháo dỡ lan can hành lang
4 công Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
37 Trát trụ cột bị bong tróc khi tháo dỡ lan can chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
4,4 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
38 Sản xuất Lan can hành lang inox 304: Thanh đứng hộp 20x20x1.5, tay vịn inox 304 hộp 40x80x1.5; thanh ngang dưới hộp 40x20x1,5
524,515 kg Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
39 Lắp dựng lan can inox
43,25 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
40 Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường trong nhà
524,967 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
41 Cạo bỏ lớp sơn trên bề tường ngoài nhà
731,792 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
42 Cạo bỏ lớp sơn trên bề dầm trần
713,367 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
43 Bả bằng bột bả vào tường
662,634 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
44 Bả bằng bột bả vào dầm, trần
357,906 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
45 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
982,195 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
46 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1.226,901 m2 Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
47 Lắp đặt đèn ốp trần D22,5
12 bộ Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
48 Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
12 m Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
49 Lắp đặt máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính
12 m Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT
50 Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện 16Ampe
1 cái Đáp ứng yêu cầu kỹ thuật tại HSTK kèm theo HSMT

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 85

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second