Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 20:37 27/08/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Nguyen Duc Canh Primary School, category: Renovation and repair of 16-room classrooms, school grounds and drainage system
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractor for Nguyen Duc Canh Primary School, item: Renovating and repairing 16-room classroom, school yard and drainage system
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
City budget 2,745 million VND, Tan Loi ward budget and mobilized from other lawful sources 145 million VND
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
08:00 07/09/2022
Validity period of E-HSDT
121 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
20:32 27/08/2022
to
08:00 07/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:00 07/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
37.000.000 VND
Amount in text format
Thirty seven million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Cần cẩu ≥ 10T
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
2
Máy cắt gạch đá ≥ 1,7 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
2
3
Máy cắt, uốn cốt thép≥ 5 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
2
4
Máy dầm dùi ≥ 1,5 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
2
5
Máy đầm bàn ≥ 1 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
2
6
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70 kg
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
2
7
Máy hàn ≥ 23 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
8
Máy khoan bê tông ≥ 0,62 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
9
Máy mài≥ 2,7 kW
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
10
Máy trộn bê tông ≥250 lít
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
11
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
12
Ô tô tự đổ ≥5T
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1
13
Tời điện
Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động cho gói thầu;Ghi chú:- Nhà thầu phải kèm theo tài liệu chứng minh thiết bị và đặc điểm thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (bản sao có công chứng, chứng thực hoá đơn các thiết bị hoặc giấy tờ hợp lệ, tài liệu chứng minh công suất thiết bị đối với ôtô, xe máy), trường hợp đi thuê phải kèm theo hợp đồng thuê và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.+ Khi cần thiết Bên mời thầu sẽ yêu cầu Nhà thầu cung cấp một số văn bản gốc, hình ảnh và các văn bản liên quan khác để xác minh, đối chiếu thiết bị chủ yếu được huy động của Nhà thầu mà nhà đã kê khai trong E-HSDT.
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Tháo dỡ cửa bằng thủ công
220,536 m2 Theo Chương V, E-HSMT, HSTK phê duyệt
2 Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, gạch vỉa nghiêng trên mái
17,064 m2 -nt-
3 Tháo dỡ gạch ốp tường
28,32 m2 -nt-
4 Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
295,548 m2 -nt-
5 Phá dỡ nền láng vữa xi măng
55,114 m2 -nt-
6 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
926,025 m2 -nt-
7 Tháo dỡ Lan can sắt cầu thang
12,621 m2 -nt-
8 Phá dỡ Nền bậc tam cấp, cột cờ
5,101 m3 -nt-
9 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
25,3 m2 -nt-
10 Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
42,48 m3 -nt-
11 Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T (1km đầu)
42,48 m3 -nt-
12 Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T (6km tiếp theo)
42,48 m3 -nt-
13 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ + Vệ sinh
64,496 m2 -nt-
14 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ + Vệ sinh
1.081,464 m2 -nt-
15 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường cột, trụ + Vệ sinh (50%)
738,957 m2 -nt-
16 Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt xà, dầm, trần + Vệ sinh (50%)
603,435 m2 -nt-
17 Vệ sinh, đánh bóng nền hè, nền tam cấp, cầu thang trát đá mài hiện trạng
195,457 m2 -nt-
18 Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao
9,662 100m2 -nt-
19 Gia công, lắp dựng Cửa khung sắt, kính 5mm
220,536 m2 -nt-
20 Gia công, lắp dựng Khung hoa sắt cửa
202,536 m2 -nt-
21 Gia công, lắp dựng Lan can sắt cầu thang
12,621 m2 -nt-
22 Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
233,157 m2 -nt-
23 Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75
55,114 m2 -nt-
24 Công tác ốp đá Granit tự nhiên vào tường có chốt bằng inox
33,81 m2 -nt-
25 Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, Ngói vảy cá 75 viên/m2
17,064 m2 -nt-
26 Trát xà dầm, vữa XM mác 75
11,975 m2 -nt-
27 Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
25,3 m2 -nt-
28 Láng chống thấm Sê nô mái, dày 2cm, vữa XM mác 75
295,548 m2 -nt-
29 Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sênô, ô văng
295,548 1m2 -nt-
30 Lát nền, sàn, kích thước gạch
920,573 m2 -nt-
31 Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch
58,66 m2 -nt-
32 Bả bằng bột bả vào tường
91,139 m2 -nt-
33 Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
91,139 m2 -nt-
34 Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
64,496 1m2 -nt-
35 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - tường
1.437,322 1m2 -nt-
36 Công tác bả bằng bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần (50%)
301,718 1m2 -nt-
37 Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1.081,464 1m2 -nt-
38 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2.626,124 1m2 -nt-
39 Lắp đặt Tay vịn lan can Inox D60, dày 2.0
1,26 100m -nt-
40 Lắp đặt Thanh chống Inox 40x20x1.4
0,169 100m -nt-
41 Xây gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ 80x80x180), vữa XM mác 75
11,348 m3 -nt-
42 Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
53,864 m2 -nt-
43 Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát D90mm L=6m (thoát nước mái)
1,738 100m -nt-
44 Lắp đặt Cầu chắn rác D90
22 cái -nt-
45 Lắp đặt Cút PVC miệng bát D90
22 cái -nt-
46 Lắp đặt Tê PVC miệng bát D90
22 cái -nt-
47 Lắp đặt Máng + đèn ống Led dài 1,2m (2 bóng), chụp chống loá 20W
80 bộ -nt-
48 Lắp đặt Đèn ốp trần D300 bóng Led 18W
23 bộ -nt-
49 Lắp đặt Quạt đảo trần KT45x21x45, công suất 55W, điện áp 185V-240V
45 cái -nt-
50 Lắp đặt Quạt gắn tường công suất 47W, điện áp 185V-240V
16 cái -nt-

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second