Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 01:20 02/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading rural roads in Thai Hoa commune, Lap Thach district. The junction of Mr. Minh Sao - Doan Toan - Ba Mai - Dung Tam - Do Toan - Chinh Hue - Bang Huong (Go Gieng village)
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Urban planning and construction works: Renovating and upgrading rural roads in Thai Hoa commune, Lap Thach district. The junction of Mr. Minh Sao - Doan Toan - Ba Mai - Dung Tam - Do Toan - Chinh Hue - Bang Huong (Go Gieng village)
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:30 12/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
01:15 02/09/2022
to
08:30 12/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
08:30 12/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
40.000.000 VND
Amount in text format
Forty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy đào
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
2
Máy ủi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Ô tô tự đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
7
Máy lu
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
2
8
Máy rải bê tông nhựa
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
9
Máy nén khí hoặc thổi khí
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
10
Thiết bị nấu nhựa hoặc phun tưới nhựa đường
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
11
Máy khoan phá bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
12
Máy phát điện
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
13
Máy thủy bình hoặc kinh vĩ hoặc toàn đạc
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ + vận chuyển đổ đi
20,22 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
2 Đào vết hữu cơ + Vận chuyển đổ đi - Cấp đất I
65,55 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
3 Đào Khuôn đường, đào rãnh + Vận chuyển đổ đi - Cấp đất II
309,05 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
4 Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95 (Bao gồm cả vật liệu đất đắp)
186,57 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
5 Thi công móng cấp phối đá dăm - Đá dăm lớp móng trên
111,04 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
6 Rải vải bạt xác rắn
691,15 m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
7 Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4
138,23 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
8 Công tác vệ sinh mặt đường bóc bỏ lớp đất chiếm vào lòng đường
30 công Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
9 Rải Lưới ĐKT cốt sợi thủy tinh
38,8556 100m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
10 Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1kg/m2
56,6519 100m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
11 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm (Bao gồm cả vật liệu thảm BTN)
56,6519 100m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
12 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 3cm - Lớp bù vênh (Bao gồm cả vật liệu thảm BTN)
32,7867 100m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
13 Tháo dỡ nắp đan rãnh cũ
275 cấu kiện Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
14 Phá dỡ kết cấu bê tông thành rãnh cũ + Vận chuyển đổ đi
10,725 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
15 Ván khuôn bê tông thành rãnh
242 m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
16 Bê tông thành rãnh, M200, đá 1x2
19,195 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
17 Lắp đặt cấu kiện tấm đan rãnh
275 cấu kiện Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
18 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1,7688 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
19 Ván khuôn móng
60,3 m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
20 Bê tông móng, M150, đá 2x4
30,15 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
21 Xây rãnh thoát nước bằng gạch đặc không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75
55,088 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
22 Trát thành rãnh dày 2cm, vữa XM M75
290,6 m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
23 Ván khuôn bê tông thành rãnh
201 m2 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
24 Bê tông thành rãnh M200, đá 1x2
16,683 m3 Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt
25 Tấm đan rãnh (Bao gồm: Sản xuất lắp dựng ván khuôn, cốt thép, bê tông M250 + Lắp đặt)
201 cấu kiện Phù hợp với yêu cầu của E-HSMT và Bản vẽ thiết kế thi công được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 64

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second