Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 11:35 07/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Renovating and upgrading the GT road in Yen Phu commune, the section from the residential area of ​​Tu Ho village to the cemetery of Me Ha village
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Renovating and upgrading the GT road in Yen Phu commune, the section from the residential area of ​​Tu Ho village to the cemetery of Me Ha village
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Support from superiors, commune budget and other legal sources of capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
14:00 17/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
11:30 07/09/2022
to
14:00 17/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
14:00 17/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
25.000.000 VND
Amount in text format
Twenty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Máy rải bê tông nhựa
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
2
Máy đào
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
3
Máy lu
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
4
Máy ủi
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
5
Ô tô tự đổ
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
6
Máy đầm cóc
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
7
Máy đầm dùi
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
8
Máy đầm bàn
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
9
Máy trộn bê tông
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
10
Máy trộn vữa
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
11
Máy cắt sắt
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1
12
Máy hàn
Nhà thầu kê khai theo mẫu biểu được Webform trên hệ thống, cung cấp các tài liệu chứng minh thiết bị là của nhà thầu hoặc đi thuê; thiết bị còn sử dụng tốt đáp ứng việc thi công gói thầu
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
5,09 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
2 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0,0458 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
3 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất IV
0,509 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
4 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0,0509 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
5 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0,0509 100m3/1km Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
6 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất I
4,9265 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
7 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất I
54,7388 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
8 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
5,4739 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
9 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
5,4739 100m3/1km Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
10 Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
0,6035 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
11 Đào nền đường bằng thủ công - Cấp đất II
8,795 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
12 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
8,776 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
13 Mua đất đắp lề
807,9167 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
14 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
6,6732 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
15 Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,98
2,8012 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
16 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
3,7258 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
17 Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
1,1208 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
18 Đắp Cát vàng tạo phẳng
33,6042 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
19 Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1,4862 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
20 Bê tông sản xuất bằng máy trộn và đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40
224,028 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
21 Tưới lớp dính bám mặt đường, nhũ tương gốc Axít, lượng nhũ tương 1kg/m2
7,5159 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
22 Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (Loại C ≤ 12,5) - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
7,5159 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
23 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu gạch
65,988 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
24 Phá dỡ kết cấu bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực - Kết cấu bê tông
24,6402 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
25 Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất IV
0,9063 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
26 Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất IV
0,9063 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
27 Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất IV
0,9063 100m3/1km Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
28 Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
1,2551 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
29 Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
13,946 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
30 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0,7306 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
31 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
22,5192 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
32 Ván khuôn móng dài
0,5665 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
33 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
45,0383 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
34 Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
116,1829 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
35 Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
615,0292 m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
36 Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
1,4163 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
37 Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, D=6mm
0,0821 tấn Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
38 Lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước D=10mm
0,3484 tấn Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
39 Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10,4806 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
40 Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn kim loại, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
1,2152 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
41 Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M250, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
19,7574 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
42 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D=8mm
1,0197 tấn Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
43 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D=10mm
1,0311 tấn Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
44 Gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan D=12mm
1,0934 tấn Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
45 Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
283,26 1cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
46 Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc ≤2,5m - Cấp đất I
2,8675 100m Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
47 Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
0,72 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
48 Ván khuôn móng dài
0,0579 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
49 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1,64 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật
50 Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
2,09 m3 Theo yêu cầu tại Chương V. Yêu cầu kỹ thuật

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ YÊN PHÚ as follows:

  • Has relationships with 36 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.50 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 0.00%, Construction 85.71%, Consulting 14.29%, Non-consulting 0.00%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 29,416,144,214 VND, in which the total winning value is: 29,378,480,197 VND.
  • The savings rate is: 0.13%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 35

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second