Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:11 08/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
To embellish and upgrade sidewalks, trees, and drainage ditches of roads in Dong Nhat residential group, Huong Canh town
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
To embellish and upgrade sidewalks, trees, and drainage ditches of roads in Dong Nhat residential group, Huong Canh town
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Town budget from land use right auction and other lawfully mobilized capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National Competitive Bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
16:00 16/09/2022
Validity period of E-HSDT
90 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:02 08/09/2022
to
16:00 16/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 16/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
30.000.000 VND
Amount in text format
Thirty million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Ô tô tư đổ
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp.
1
2
Máy trộn bê tông
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
3
Máy đầm bàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
4
Máy đầm dùi
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
5
Máy đầm đất
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
6
Máy hàn
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1
7
Máy cắt uốn thép
Còn sử dụng tốt, sẵn sàng phục vụ cho gói thầu đang xét. Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu. Trong trường hợp đi thuê thì phải có tài liệu chứng minh như hợp đồng nguyên tắc, tài liệu chứng minh quyền sở hữu của nhà cung cấp
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤20cm
22 cây Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
2 Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
22 gốc Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
3 Đắp đất nền móng công trình, nền đường
6,6924 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
4 Đào nền đường - Cấp đất II
182,83 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
5 Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
1.151,21 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
6 Phá dỡ kết cấu gạch đá
1,56 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
7 Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng cấu kiện ≤50kg
909,98 cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
8 Tháo dỡ các cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng cấu kiện ≤ 150kg
491,42 cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
9 Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
18,9853 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
10 Phá dỡ kết cấu - Kết cấu bê tông
12,591 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
11 Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển
0,1399 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
12 Vận chuyển phế thải
293,9442 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
13 Đầm lại nền vỉa hè cũ
20 ca Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
14 Lót bạt xác rắn chống thấm
1.184,69 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
15 Ván khuôn mặt đường bê tông
0,4941 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
16 Bê tông nền M150, đá 1x2, PCB30
118,469 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
17 Lát đá tự nhiên kích thước 30x30x3cm, vữa XM M75, PCB30
1.184,69 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
18 Băm mặt tạo nhám vạt cạnh đá vỉa hè
1.184,69 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
19 Lót bạt xác rắn chống thấm
148,221 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
20 Ván khuôn móng
0,9881 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
21 Bê tông móng M150, đá 1x2, PCB30
14,8221 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
22 Bó vỉa thẳng hè, đường bằng đá kích thước 1000x230x180mm, vữa XM M75, PCB30
480,87 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
23 Bó vỉa cong hè, đường bằng đá kích thước 200x230x180mm, vữa XM M75, PCB30
13,2 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
24 Đào móng - Cấp đất II + Vận chuyển đổ bỏ
21,2 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
25 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,2208 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
26 Bê tông móng M100, đá 1x2, PCB30
2,208 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
27 Bó vỉa bồn cây bằng đá KT 1200x200x120mm, vữa XM M75, PCB30
110,4 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
28 Cây dáng hương, đường kính gốc 5-10cm
23 cây Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
29 Trồng cây xanh kích thước bầu 0,6x0,6x0,6 m
23 cây Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
30 Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng
23 1 cây / 90 ngày Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
31 Mua đất màu trồng cây
23 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
32 Đắp đất nền móng công trình, nền đường
23 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
33 Tấm đan rãnh đá 500x250x50mm
915,44 Viên Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
34 Lát tấm đan rãnh, vữa XM M75, PCB30
114,43 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
35 Cắt bê tông
14,96 m Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
36 Phá dỡ nền - Nền bê tông, không cốt thép
1,8278 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
37 Đào móng - Cấp đất II
0,176 100m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
38 Đào móng cột, trụ, hố - Cấp đất III
1,955 1m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
39 Đắp đất nền móng công trình, nền đường
12,3002 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
40 Vận chuyển phế thải
9,0826 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
41 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0,0503 100m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
42 Bê tông móng M150, đá 1x2, PCB30
1,1315 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
43 Hố ga ngăn mùi chống muỗi, sử dụng lưới chắn rác KT 440x840x670mm
17 cái Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
44 Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, xà dầm, giằng
17 cái Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
45 Tháo dỡ các tấm đan cũ
360 cấu kiện Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
46 Nạo vét bùn hố ga
5,5 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
47 Nạo vét bùn rãnh thoát nước
33,76 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
48 Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
383,75 m2 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
49 Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép
24,0526 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt
50 Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
24,053 m3 Theo yêu cầu tại Chương V E-HSMT và bản vẽ thiết kế được duyệt

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 45

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second