Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 12:11 09/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing Provincial Road 217 Bao Lac - Coc Pang (Km7-Km18), Coc Pang Commune, Bao Lac District
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Repairing Provincial Road 217 Bao Lac - Coc Pang (Km7-Km18), Coc Pang commune, Bao Lac district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:45 19/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days
AI-classified field

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
12:06 09/09/2022
to
15:45 19/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
15:45 19/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
45.000.000 VND
Amount in text format
Forty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Lu Bánh lốp hoăc lu rung, tải trọng ≥16 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
2
Ô tô tưới nước ≥ 5m3
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
3
Máy tưới nhựa + thiết bị nấu nhựa
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
4
Máy đào ≥0,8m3
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
3
5
Máy ủi ≥110CV
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
6
Máy Lu nhẹ bánh thép, tải trọng 6 tấn - 8 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
7
Máy lu bánh thép, tải trọng 8 tấn - 12 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
8
Ô tô tự đổ tải trọng từ 7 tấn đến 12 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
3
9
Máy trộn bê tông ≥250l
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Đào kết cấu cũ hư hỏng, đất C4
222,57 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
2 Đào xử lý cao su nền đường, đất C3
258 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
3 Đắp trả nền đường bằng cấp phối dày 30cm (tận dụng)
258 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
4 Hoàn trả móng đá dăm nước lớp dưới, dày 15cm
860 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
5 Hoàn trả móng đá dăm nước lớp trên dày 12cm
2.071,7 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
6 Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
2.071,7 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
7 Đào hót sụt, đất C2
9.770,67 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
8 Đào nền, đất C3
7.725,13 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
9 Đào nền, đất C4
1.562,36 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
10 Đào xúc chuyển lần 02, đất C2
14.861,19 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
11 Đắp nền độ chặt K95
282,81 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
12 Móng đá dăm nước lớp trên dày 14,94cm (gồm tăng cường 12cm và bù vênh trung bình 2,94cm)
315,9 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
13 Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
315,9 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
14 Vuốt nối: Bù vênh đá dăm nước lớp trên, dày trung bình 6cm
3,94 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
15 Vuốt nối: Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
65,71 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
16 Đào móng bó nền, đất C3
28,6666 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
17 Đắp trả đất bó nền K95
14,2936 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
18 Bê tông bó nền M150, đá 2x4
14,6336 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
19 Ván khuôn bó nền
146,336 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
20 Đào xử lý cao su nền đường, đất C3
87,675 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
21 Đắp trả nền K95 bằng CP thiên nhiên (tận dụng)
63 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
22 Đắp trả nền K98 bằng CP thiên nhiên (tận dụng)
63 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
23 Đào nền, đất C3
289,0917 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
24 Đào khuôn, đất C3
333,8765 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
25 Đắp nền K95 bằng CP thiên nhiên (tận dụng)
363,9161 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
26 Đánh cấp, đất C3
10,2943 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
27 Xáo xới, lu lèn nền đường
804,9732 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
28 Móng đá dăm nước lớp dưới, dày 15cm
2.935,0933 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
29 Móng đá dăm nước lớp trên, dày 12cm
2.935,0933 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
30 Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
2.935,0933 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
31 Vuốt nối: Móng đá dăm nước lớp trên dày trung bình 6cm
5,6781 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
32 Vuốt nối: Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
94,635 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
33 Ván khuôn nâng tường đầu cống
13,342 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
34 Bê tông nâng tường cống, đá 2x4, M150
2,0778 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
35 Công tác đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công trên đường đang khai thác (Bao gồm: nhân công đảm bảo giao thông, biển báo, còi cờ hiệu, đèn… theo TCCS14:2016/TCĐBVN)
1 khoản Theo quy định

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 73

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second