Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:47 09/09/2022
Notice Status
Posted for the first time
Notify Area
Civil Works
Name of project
Repairing damaged foundation, road surface and works Km2-Km6, Provincial road 201 (Nuoc Hai - Dai Tien town section), Hoa An district
Name of Tender Notice
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Repairing damage to foundation, road surface and works Km2-Km6, Provincial road 201 (Nuoc Hai - Dai Tien town section), Hoa An district
Spending Category
Investment and Development Project
Funding source
Government budget in 2022
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in one
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
National competitive bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:00 19/09/2022
Validity period of E-HSDT
60 days

Participating in tenders

Bidding method
Online bidding
Tender documents submission start from
14:41 09/09/2022
to
16:00 19/09/2022
Document Submission Fees
Tender Document Submission at
To view full information, please Login or Register

Bid award

Award date
16:00 19/09/2022
Awarded at
Website: http://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Type
Guarantee letter
Amount of money
25.000.000 VND
Amount in text format
Twenty five million dong

Bidding documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Requirements for main construction equipment

Number Equipment Type Device Features Minimum quantity required
1
Lu Bánh lốp hoăc lu rung, tải trọng ≥16 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
2
Ô tô tưới nước ≥ 5m3
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
3
Máy tưới nhựa + thiết bị nấu nhựa
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu.
1
4
Máy đào ≥0,8m3
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
2
5
Máy ủi ≥110CV
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
6
Máy Lu nhẹ bánh thép, tải trọng 6 tấn - 8 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
7
Máy lu bánh thép, tải trọng 8 tấn - 12 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1
8
Ô tô tự đổ tải trọng từ 7 tấn đến 12 tấn
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
2
9
Máy trộn bê tông ≥250l
Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc đi thuê (có hợp đồng nguyên tắc, phải đính kèm giấy tờ chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê), đảm bảo hoạt động tốt ổn định, có thể sẵn sàng huy động cho gói thầu. Không được kê khai nhưng thiết bị đã huy động cho gói thầu khác có thời gian sử dụng trùng với thời gian sử dung trong gói thầu này
1

List of construction items:

Number Job Description Bidding Goods code Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Đào kết cấu mặt đường cũ, đất C4
144,05 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
2 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Đào xử lý cao su, đất C2
62,355 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
3 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Đắp đất nền đường K98
61,32 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
4 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Hoàn trả đá dăm nước lớp dưới, dày 15cm
207,85 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
5 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Hoàn trả đá dăm nước lớp trên, dày 12cm
734,92 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
6 Xử lý cục bộ ngoài đoạn tăng cường: Láng nhựa 3 lớp, TCN 4,5Kg/m2, dày 3,5cm
734,92 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
7 Xử lý cục bộ trong đoạn tăng cường: Đào kết cấu mặt đường cũ, đất C4
113,67 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
8 Xử lý cục bộ trong đoạn tăng cường: Đào xử lý cao su, đất C2
113,67 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
9 Xử lý cục bộ trong đoạn tăng cường: Đắp nền (đất tận dụng), độ chặt K98
113,67 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
10 Xử lý cục bộ trong đoạn tăng cường: Đắp nền cấp phối đá thải, độ chặt K98
56,84 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
11 Xử lý cục bộ trong đoạn tăng cường: Hoàn trả đá dăm nước lớp dưới, dày 15cm
378,91 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
12 Nền đường: Đắp đất lề đường, K95
684,3 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
13 Nền đường: Đào nền, đất C3
0,47 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
14 Nền đường: Đào rãnh, đất C3
1,16 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
15 Nền đường: Đào khuôn, đất C3
7,25 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
16 Sửa chữa tăng cường mặt đường: Đá dăm nước lớp dưới, dày 15cm
56,39 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
17 Sửa chữa tăng cường mặt đường: Đá dăm nước lớp trên dày 17,8cm (bao gồm tăng cường 12cm và bù vênh trung bình 5,8cm)
5.482,39 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
18 Sửa chữa tăng cường mặt đường: Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
5.482,39 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
19 Vuốt nối: Đá dăm nước lớp trên, dày trung bình 8,6cm
311,54 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
20 Vuốt nối: Láng nhựa 3 lớp TCN 4,5kg/m2 dày 3,5cm
311,54 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
21 Sửa cống tròn: Đào móng, đất C3
2,14 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
22 Sửa cống tròn: Xây tường cống, đá hộc xây VXM M100
3,62 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
23 Sửa cống tròn: Trát cống dày 2cm, VXM M75
8,19 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
24 Nối cống bản: Đào móng cống, đất C3
22,7304 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
25 Nối cống bản: Phá dỡ kết cấu đá xây cũ
4,86 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
26 Nối cống bản: Xây móng, VXM M100
4,6725 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
27 Nối cống bản: Xây thân, VXM M100
13,2648 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
28 Nối cống bản: Trát cống, dày 2cm, VXM M75
47,0195 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
29 Nối cống bản: Bê tông mũ mố, đá 1x2, M200
0,9 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
30 Nối cống bản: Bê tông láng mặt, đá 1x2, M250
0,385 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
31 Nối cống bản: Ván khuôn mũ mố
6,36 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
32 Nối cống bản: Sản xuất, lắp đặt cấu kiện bản cống Lo=75cm, BTCT đá 1x2, M200
3 cái Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
33 Nối cống bản: Đắp trả đất K95
4,8 m3
34 Nâng đầu cống: Khoan tạo lỗ L=20cm
77 lỗ Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
35 Nâng đầu cống: Cốt thép D14, L=50cm
46,585 kg Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
36 Nâng đầu cống: Bê tông nâng đầu công, đá 1x2, M200
2,68 m3 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
37 Nâng đầu cống: Ván khuôn
24,29 m2 Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
38 ATGT: Sản xuất, lắp đặt cột KM bê tông đá 1x2 M200 (Sơn trắng đỏ hoàn thiện)
1 cột Hồ sơ báo cáo KT-KT và Chương V
39 Công tác đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công trên đường đang khai thác (Bao gồm: nhân công đảm bảo giao thông, biển báo, còi cờ hiệu, đèn… theo TCCS14:2016/TCĐBVN)
1 khoản Theo quy định

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 59

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second