Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 14:20 16/06/2023
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading hot asphalt concrete on Bau No street, 720 m long, An Long commune
Bidding package name
Civil Works
Investor
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading hot asphalt concrete on Bau No street, 720 m long, An Long commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Decentralized Capital 2023-2024
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
14:15 26/06/2023
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
102/QĐ-UBND
Approval date
14/06/2023 14:03
Approval Authority
Ủy ban nhân dân xã An Long

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:12 16/06/2023
to
14:15 26/06/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:15 26/06/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
25.000.000 VND
Amount in words
Twenty five million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Quách Đông Triều Consultancy on preparation of dossiers of economic and technical reports Ấp 1, xã Tân Long, huyện Phú Giáo, tỉnh Bình Dương
2 THIEN PHUC LONG CONSULTANT AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Verification of dossiers of economic and technical reports Số 246/18/34 đường Phạm Ngũ Lão, phường Hiệp Thành, Tp Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 LIEN THANH URBAN CONSTRUCTION TECHNICAL CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Số 24A, đường D5, phường 25, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng và giao thông Thành Phát Appraisal of E-Dossier, Contractor selection results Số 3/19, đường 49, phường Hiệp Bình Chánh, Tp. Thủ Đức, Tp.HCM

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
Do trong quá trình nhập dữ liệu đăng tải Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nên sai tên công trình nên tiến hành để cập nhật KHLCNT và đăng thông báo lại
Decision number
47/2023/TB-LT
Decision approval date
00:00 16/06/2023
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
18:08 16/06/2023

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
2
Máy đào Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Máy ủi Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Ô tô tự đổ. Tải trọng ≥ 05 tấn Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh thép. Trọng lượng ≥ 10 tấn Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Máy rải bê tông nhựa Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
7
Máy lu bánh hơi ≥ 16 tấn Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
8
Máy lu rung. Lực rung ≥ 25 tấn Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
9
Máy phun nhựa đường Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
10
Máy nén khí Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
11
Ô tô tưới nước hoặc xe chở bồn tưới nước Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc. Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
13
Máy thủy bình. Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
14
Máy trộn bê tông. Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
15
Máy cắt uốn sắt. Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
16
Máy đầm đất cầm tay Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1
17
Máy đầm bê tông, dầm dùi Nhà thầu phải scan các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
9.124
100m2
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
18.25
m3
3
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
72.99
m3
4
Phần kè đá hộc xây vữa
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.904
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
33.05
m3
7
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
100.41
m3
8
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.057
100m2
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
4
m3
10
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
17.48
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.8
m3
12
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.72
m3
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.238
100m2
14
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.78
m3
15
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn cọc, cột
0.499
100m2
16
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông cọc, cột, đá 1x2, mác 200
3.29
m3
17
Sơn cọc tiêu, cọc MLG, cột thủy chí bê tông
61.84
1m2
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.333
tấn
19
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
133
1 cấu kiện
20
Phần cống
21
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.277
100m3
22
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.029
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.49
m3
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.084
100m2
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
3.26
m3
26
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45 cm
0.4
100m2
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
4.46
m3
28
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.129
tấn
29
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.183
tấn
30
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.042
100m2
31
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250
1.05
m3
32
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
7
1 cấu kiện
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.111
100m3
34
Phần nền đường
35
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại I, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng: 0 cây
14.42
100m2
36
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
2
cây
37
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
2
gốc cây
38
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.764
100m3
39
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
5.896
100m3
40
Cung cấp sỏi đỏ đến chân công trình
624.24
m3
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.176
100m3
42
Phần mặt đường
43
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
2.948
100m3
44
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.956
100m3
45
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
29.316
100m2
46
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
29.316
100m2
47
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ôtô tự đổ 10 tấn
4.263
100tấn
48
Vận chuyển đá dăm đen, bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 65 km tiếp theo, ôtô tự đổ 10 tấn
4.263
100tấn
49
SX BBPQ tròn đường kính 90cm, Tole mạ kẽm dày 1,2ly
1
cái
50
SX BBPQ tam giác cạnh 90cm, Tole mạ kẽm dày 1,2ly
5
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 55

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second