Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:56 28/10/2023
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and repairing roads in hamlets: hamlet 2, hamlet 3, hamlet 4, Hoa Hoi commune
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget capital (National Target Program for New Rural Construction in 2023).
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
07:15 07/11/2023
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
165/QĐ-PNNPTNT
Approval date
27/10/2023 16:52
Approval Authority
Phòng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn huyện Xuyên Mộc
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:54 28/10/2023
to
07:15 07/11/2023
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:15 07/11/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
178.000.000 VND
Amount in words
One hundred seventy eight million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty Cổ phần Thiết kế Xây dựng Sông Hồng Consulting on making design documents and estimates Số 429 Lê Duẩn, Khu phố Tân Hạnh, Phường Phú Mỹ, Thị xã Phú Mỹ, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu;
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Bảo Hùng Consultancy and verification of design documents and estimates Tổ 4, ấp Tây, Xã Hoà Long, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu;
3 Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Xuyên Mộc Consulting on designing design records, estimates Số 151 Quốc lộ 55, thị trấn Phước Bửu, huyện Xuyên Mộc, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu;
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan Consulting for setting up E-HSMT Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TP.HCM;
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Quang Vinh E-HSMT . appraisal consulting Số 86/99/17B Âu Cơ, phường 9, quận Tân Bình, Tp.HCM.
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Lê Phan E-HSDT assessment consulting Số 55/107A/9 Thành Mỹ, phường 8, quận Tân Bình, TP.HCM;
7 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Quang Vinh Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 86/99/17B Âu Cơ, phường 9, quận Tân Bình, Tp.HCM.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Xe ôtô tự đổ (tải trọng CP TGGT >= 10 tấn) Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
2
Ô tô tưới nước, dung tích >= 5m3 Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
3
Máy đào (dung tích gầu >= 0,8m3) Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
4
Xe lu bánh lốp (hoặc bánh hơi) (tải trọng >= 16 tấn) Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Xe lu bánh thép Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
6
Máy ủi Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
7
Xe hoặc máy rải bê tông nhựa Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
8
Cần trục bánh hơi (sức nâng >= 6 tấn) Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
9
Máy thủy bình Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp: - Hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
10
Máy trộn bê tông >= 250 lít Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
11
Máy cắt sắt Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
12
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
13
Đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
14
Đầm cóc Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
15
Đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
16
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG NHỰA Vét hữu cơ, đất cấp I
5.51
100m3
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.802
100m3
3
San đầm đất bằng máy lu 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95 (lu lèn nguyên thổ nền đường đào)
11.849
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.563
100m3
5
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
1.057
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.988
100m3
7
Cày sọc mặt đường cũ, mặt đường láng nhựa
224.885
100m2
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14cm
39.496
100m2
9
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên Dmax 25cm dày 12cm
4.739
100m3
10
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2 (Smr +S ổ gà)
39.496
100m2
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2 (S bù vênh)
212.203
100m2
12
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 4,0cm
60.372
100m2
13
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,4cm
37.921
100m2
14
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,8cm
82.558
100m2
15
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,5cm
5.38
100m2
16
Rải thảm bù vênh mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,7cm
5.895
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,9cm
5.856
100m2
18
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày bù vênh trung bình 3,6cm
14.221
100m2
19
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2 (S mặt đường)
224.885
100m2
20
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5cm
264.381
100m2
21
NỀN MẶT ĐƯỜNG BÊ TÔNG XI MĂNG Vét hữu cơ, đất cấp I
0.362
100m3
22
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.116
100m3
23
San đầm đất bằng máy lu 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95 (lu lèn nguyên thổ nền đường đào)
3.077
100m3
24
Đắp đất lề đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90 (đất tận dụng)
0.368
100m3
25
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
10.256
100m2
26
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
0.833
100m2
27
Bê tông sản xuất qua dây chuyền trạm trộn tại hiện trường hoặc vữa bê tông thương phẩm từ các cơ sở sản xuất tập trung và đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 250 rộng <=250cm
143.587
m3
28
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông dày 14cm
253.1
m
29
Thi công khe giãn sân, bãi, mặt đường bê tông dày 14cm
17
m
30
MƯƠNG THOÁT NƯỚC Ván khuôn bê tông lót mương
0.028
100m2
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng <=250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
1.54
m3
32
Ván khuôn thép, ván khuôn mái bờ mương
0.462
100m2
33
Gia công, lắp dựng cốt thép mương, ĐK <= 10mm
0.34
tấn
34
Bê tông mương rãnh nước đá 1x2, M200
4.704
m3
35
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.105
100m2
36
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan
0.274
tấn
37
Bê tông tấm đan đá 1x2, M250
1.575
m3
38
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
28
cấu kiện
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
6.635
100m3
40
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I (HSMTC:1)
6.635
100m3/km
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.181
100m3
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III (HSMTC:1)
2.181
100m3
43
BIỂN BÁO AN TOÀN GIAO THÔNG Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
31
bộ
44
Sản xuất, lắp đặt biển báo phản quang lục giác đường kính D70cm
1
biển

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ PHAN as follows:

  • Has relationships with 123 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.73 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 1.33%, Construction 66.00%, Consulting 22.00%, Non-consulting 10.67%, Mixed 0.00%, Other 0%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 390,865,580,651 VND, in which the total winning value is: 376,353,898,948 VND.
  • The savings rate is: 3.71%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 22

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second