Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:42 30/11/2023
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repairing and renovating the garage into a catering area - Thanh Da Trade Union Hotel and Motel
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Unit career development fund
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Time of bid closing
09:00 07/12/2023
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
115/QĐ-TĐa
Approval date
21/11/2023 14:26
Approval Authority
NHÀ NGHỈ KHÁCH SẠN CÔNG ĐOÀN THANH ĐA
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:39 30/11/2023
to
09:00 07/12/2023
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 07/12/2023
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter
Bid security amount
13.000.000 VND
Amount in words
Thirteen million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TUONG MINH DESIGNING AND CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting on making design documents and estimates A11/42A, Ấp 1, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Thiên Vương Consultancy and verification of design documents and estimates F23 Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Tp. Hồ Chí Minh
3 BAO TIN BINH AN CONSTRUCTION INVEST CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 209 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Tp. Hồ Chí Minh
4 Nhà nghỉ Khách sạn Công đoàn Thanh Đa E-HSMT . appraisal consulting Lô 5 Cư xá Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
5 BAO TIN BINH AN CONSTRUCTION INVEST CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 209 Kinh Dương Vương, Phường 12, Quận 6, Tp. Hồ Chí Minh
6 Nhà nghỉ Khách sạn Công đoàn Thanh Đa Consultancy on appraisal of contractor selection results Lô 5 Cư xá Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh
7 Nhà nghỉ Khách sạn Công đoàn Thanh Đa Investor Lô 5 Cư xá Thanh Đa, Phường 27, Quận Bình Thạnh, Tp. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ (Khối lượng chuyên chở ≥ 05 tấn) Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký hoặc Hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT hoặc giấy chứng nhận đăng ký phương tiện) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
2
Máy đào (dung tích gầu ≥ 0.5m3) Tài liệu chứng minh: Giấy đăng ký hoặc Hóa đơn GTGT và giấy chứng nhận an toàn hoặc giấy kiểm định còn thời hạn. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT hoặc giấy chứng nhận đăng ký phương tiện) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
3
Dàn giáo chuyên dùng (Số lượng 01 bộ gồm 84 chân và 42 chéo) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nếu trên để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
4
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250 lít) Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
5
Máy cắt, uốn sắt Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
6
Máy đầm bàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
7
Máy đầm dùi Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
8
Máy hàn Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu và công suất của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1
9
Máy khoan Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị). Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
10
Máy cắt gạch đá Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
2
11
Máy phát điện Tài liệu chứng minh: Hóa đơn GTGT. 1/ Trường hợp sở hữu nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) các tài liệu nêu trên để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. 2/ Trường hợp đi thuê nhà thầu phải đính kèm bản gốc (hoặc bản chụp có chứng thực) hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu khác để chứng minh quyền sở hữu của thiết bị. Ghi chú: Nếu trường hợp thuê máy móc, thiết bị thi công thì cần có giấy tờ xác nhận: Hợp đồng thuê mướn, giấy phép đăng ký kinh doanh đối với doanh nghiệp hoặc CMND đối với cá nhân là chủ sở hữu và các tài liệu khác (hóa đơn GTGT) để chứng minh thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê hợp lệ.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
KHỐI NHÀ CHÍNH
2
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.5
tấn
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
532.4
m2
4
Đào san đất bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp II
1.75
100m3
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm, làm cửa hàng rào
1.332
m3
6
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
9.38
m3
7
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.32
100m2
8
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.173
tấn
9
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.077
tấn
10
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.137
tấn
11
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.35
tấn
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 100
1.976
m3
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng >250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.952
m3
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.4
m3
15
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.336
m3
16
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
6.504
m3
17
Đắp cát công trình bằng thủ công, đắp nền móng công trình
72.669
m3
18
Lâp đặt bảng mã đầu cột và chân cột, dày 6mm : 22*2*0,2*0,2*0,006*7850/1000 = 0,0828
0.083
tấn
19
Lắp đặt bulong cột D16, L600 : 1*4*44 = 176
176
cái
20
Gia công cột bằng thép hình
0.777
tấn
21
Công tác đổ bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11.735
m3
22
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
363.346
m2
23
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,36m2, vữa XM mác 75
363.346
1m2
24
Xây tường bằng gạch ống (8x8x19)cm chiều dày <=10cm, vữa XM mác 75
23.774
m3
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
175.397
m2
26
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
300.095
m2
27
GCLD vách thạch cao
101.128
m2
28
GCLD vách compact
38.85
m2
29
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
175.397
1m2
30
Bả bằng bột bả vào tường
576.62
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
576.62
1m2
32
Gia cố kết cấu thép, loại kết cấu dầm, xà, vì kèo
0.238
tấn
33
Gia cố kết cấu xà gồ thép hộp, loại kết cấu dầm, xà, vì kèo
0.47
tấn
34
GC cửa nhôm hệ 700
15.9
m2
35
Lắp dựng cửa nhôm
15.9
m2
36
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.153
100m2
37
Thi công trần thạch cao khung nổi
111.65
m2
38
Gia công cửa rào song sắt
5.6
m2
39
Lắp dựng cửa rào song sắt
5.6
m2
40
ĐIỆN NƯỚC
41
Lắp đặt chậu xí bệt
3
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
3
cái
43
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
1
bộ
44
Lắp đặt chậu tiểu nam
3
bộ
45
Gia công lắp dựng tấm compact nhà vệ sinh
19.485
m2
46
Lắp đặt đèn tường, đèn trang trí và các loại đèn khác - Đèn trang trí âm trần
28
bộ
47
Lắp đặt ổ cắm ba
15
cái
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1mm2
150
m
49
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 2,5mm2
700
m
50
Lắp đặt dây đơn, loại dây <= 6,0mm2
100
m

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 17

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second