Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 16:12 15/07/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate and repair classrooms, administrative buildings and auxiliary items
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
District budget for 2024 (District People's Committee assigned to the unit to implement the project in Decision No. 5005/QD-UBND dated December 15, 2023 of the District People's Committee) and other legal capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Time of bid closing
07:30 27/07/2024
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
218/QĐ-MNQH
Approval date
15/07/2024 15:24
Approval Authority
Trường Mầm non Quang Hưng

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:10 15/07/2024
to
07:30 27/07/2024
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:30 27/07/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
12.000.000 VND
Amount in words
Twelve million dong

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
Ghi sai thời điểm đóng thầu
Decision number
Decision approval date
15:43 02/09/2026
Time of bid cancellation
16:12 15/07/2024

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy thủy bình + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
2
Máy trộn vữa + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
3
Máy trộn bê tông + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
4
Máy đầm dùi - Công suất 1,5KW + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
5
Máy đầm cóc + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
6
Máy đầm bàn + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
7
Máy cắt uốn thép - Công suất 5,0KW + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1
8
Ô tô tự đổ 2,5 T + Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu phải có tài liệu chứng minh quyền sở hữu (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu); + Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và tài liệu xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê kèm theo giấy đăng ký kinh doanh của bên cho thuê (Nhà thầu phải cung cấp bản gốc để đối chiếu khi bên mời thầu có yêu cầu)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (trong nhà)
411.5435
m2
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ (ngoài nhà)
172.2893
m2
3
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
378.9835
m2
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
137.2893
m2
5
Trát trụ, cột, má cửa, chiều dày trát 1,5cm, vữa XMPCB40 cát mịn ML=0,7-1,4, mác 75.
67.56
m2
6
Sơn dầm, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
172.2893
m2
7
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
411.5435
m2
8
Phá dỡ gạch lát nền
8.3417
m3
9
Phá dỡ kết cấu bê tông nền bằng búa căn khí nén 3m3/ph
16.4722
m3
10
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150, xi măng PCB40
16.4722
m3
11
Lát nền, sàn gạch granite - Tiết diện gạch 600x600
166.834
m2
12
Vệ sinh, tẩy rửa, mài lại granito tam cấp
16.785
13
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
47.1726
m2
14
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
100.6
m
15
Tháo dỡ hoa sắt cửa
24.7671
m2
16
Đục lỗ thông tường xây gạch, chiều dài tường ≤11cm, tiết diện lỗ ≤0,04m2
88
1lỗ
17
Xây chèn lỗ bản lề cửa bằng gạch không nung 6x10x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75
0.3872
m3
18
Cửa đi 2 cánh mở quay, cửa nhôm hệ Việt Pháp 450 thanh nhôm dày 0,9-1,0mm (hoặc loại tương đương), kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
24.12
m2
19
Cửa sổ 2 cánh mở quay, cửa nhôm hệ Việt Pháp 4400 thanh nhôm dày 0,9-1,0mm (hoặc loại tương đương), kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
23.85
m2
20
Sản xuất vách nhôm hệ, mở quay, kính an toàn dày 6,38mm, phụ kiện đồng bộ
4.8
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
16.525
m2
22
Lắp dựng hoa sắt cửa
27.45
m2
23
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
16.525
1m2
24
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
214.659
m2
25
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt xà gồ mái
131.976
m2
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
131.976
1m2
27
Lợp mái tôn chống nóng, chống ồn dày 0,40mm
2.2756
100m2
28
Tấm úp nóc B300, dày 0,4mm
43.31
29
Máng nước B300 dày 0,40mm
55.34
30
Thi công trần bằng tấm nhựa
127.368
m2
31
Nhân công tháo dỡ dây và bóng điện cũ
3
công
32
Nhân công tháo dỡ và lắp đặt lại hệ thống dây ADSL
4
công
33
Tháo dỡ quạt trần cũ (vận dụng tính đơn giá nhân công tháo dỡ)
8
cái
34
Lắp đặt tủ điện tổng KT 300x200x100mm
1
hộp
35
Lắp đặt các automat 1 pha 50A
1
cái
36
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
7
cái
37
Lắp đặt hộp nối dây KT 100x100x50mm
7
hộp
38
Lắp đặt công tắc 1 hạt
3
cái
39
Lắp đặt công tắc 2 hạt
8
cái
40
Lắp đặt ổ cắm đôi
17
cái
41
Đế âm tường
7
hộp
42
Lắp đặt đèn tuýt led 1,2m, hộp đèn 2 bóng
16
bộ
43
Lắp đặt đèn tuýt led 1,2m, hộp đèn 1 bóng
3
bộ
44
Lắp đặt quạt trần -80W
8
cái
45
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x1,5mm2
220
m
46
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x2,5mm2
96
m
47
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC 2x4mm2
18
m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột Cu/PVC 2x6mm2
72
m
49
Lắp đặt dây tiếp địa 1x10mm2
15
m
50
Đóng cọc tiếp địa thép mạ kẽm V63x63x5 - L=2,5m
1
cọc

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second