Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Project Contractor selection plan Tender notice Bid Opening Result Bid award
Find: 17:02 03/11/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair of classroom 9, printing room, fog machine on ground floor, 4 classrooms on 1st floor, repair of hallway ceiling, ceiling of rooms 35 and 36, 2nd floor staircase protection frame at Binh Tay Middle School
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Revenues earned from non-productive activities
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Time of bid closing
07:00 09/11/2024
Validity of bid documents
60 days
Approval ID
474/QĐ-THCSBT
Approval date
21/10/2024 22:28
Approval Authority
Trường Trung học cơ sở Bình Tây

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:00 03/11/2024
to
07:00 09/11/2024
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:00 09/11/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Commitment
Bid security amount
6.500.000 VND
Amount in words
Six million five hundred thousand dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 NGO DAT SERVICE TRADING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
2 THUAN KHIEM TRADING CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
3 NGO DAT SERVICE TRADING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 99 Quách Đình Bảo, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, Thành phố Hồ Chí Minh
4 THUAN KHIEM TRADING CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results Số 32 Ngô Bệ, Phường 13, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
Thay đổi phạm vi đầu tư
Decision number
Decision approval date
23:16 03/09/2026
Time of bid cancellation
12:29 04/11/2024

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy khoan - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
2
Máy cắt sắt thép - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
3
Máy mài cầm tay - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
4
Máy hàn - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
5
Giàn giáo - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
10
6
Máy trộn bê tông (trộn vữa) - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
7
Máy đục phá - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
8
Máy cắt gạch đá - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1
9
Máy tời - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
2
10
Ô tô tự đổ >= 5 Tấn - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng hoặc Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô; - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. - Thiết bị thuộc sở hữu nhà thầu phải có hóa đơn chứng từ hoặc giấy đăng ký sử dụng để chứng minh sở hữu. - Nếu thiết bị thuê mướn thì phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh chủ sở hữu của bên cho thuê như hóa đơn, chứng từ của bên cho thuê hoặc đăng ký sử dụng.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Vận chuyển vật liệu lên cao bằng vận thăng lồng <= 3T - các loại sơn, bột (bột đá, bột bả..)
0.527
tấn
2
Công vệ sinh lau dọn sắp xếp lại bàn học cho 4 lớp học + Phòng in
5
công
3
CẢI TẠO SỬA CHỮA TẦNG TRỆT
4
Tháo dỡ gạch men ốp tường
39.353
m2
5
Phá lớp vữa trát tường, cột
43.249
m2
6
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
57.581
m2
7
Phá dỡ lớp vữa lát nền
57.581
m2
8
Công tác ốp gạch 300x600 vào tường, cột, vữa XM mác 75, PCB40
43.249
m2
9
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
43.249
m2
10
Lát nền, sàn, gạch thạch anh 600x600, vữa XM mác 75, PCB40
57.581
m2
11
Cạo bỏ lớp sơn, chà nhám trên bề mặt tường cột trong nhà
80.778
m2
12
Cạo bỏ lớp sơn, chà nhám trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
53.058
m2
13
Bả bằng bột bả vào tường, cột trong nhà
80.778
m2
14
Bả bằng bột bả vào dầm, trần trong nhà
53.058
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
133.836
m2
16
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại cửa đi, cửa sổ, bông sắt
34.42
m2
17
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ cho cửa đi, cửa sổ, bông sắt
34.42
m2
18
SƠN DẦU CHÂN CỘT HÀNH LANG TẦNG TRỆT
19
Sơn dầu cột hành lang cao 1,2 m ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ
96.571
m2
20
HỆ THỐNG PHUN SƯƠNG MÁI KHU PHỤ TRỢ TẦNG TRỆT
21
Lắp đặt Béc phun mưa D21
36
bộ
22
Lắp đặt ống nhựa uPVC D21
0.108
100m
23
Lắp đặt ống nhựa uPVC D27
1.957
100m
24
Lắp đặt co nhựa ren trong D21
36
cái
25
Lắp đặt co nhựa uPVC D27
5
cái
26
Lắp đặt tê nhựa uPVC D27x21
36
cái
27
Lắp đặt tê nhựa uPVC D27
2
cái
28
Lắp đặt van nhựa D27mm
2
cái
29
Lắp nút bịt nhựa D27mm
3
cái
30
CẢI TẠO LẦU 1 PHÒNG 10+11+45
31
Tháo dỡ gạch men ốp tường
145.071
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột
158.733
m2
33
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
137.238
m2
34
Phá dỡ lớp vữa lát nền
137.238
m2
35
Công tác ốp gạch 300x600 vào tường, cột, vữa XM mác 75, PCB40
158.733
m2
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
158.733
m2
37
Lát nền, sàn, gạch thạch anh 600x600, vữa XM mác 75, PCB40
137.238
m2
38
Cạo bỏ lớp sơn, chà nhám trên bề mặt tường cột trong nhà
138.656
m2
39
Cạo bỏ lớp sơn, chà nhám trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
163.073
m2
40
Bả bằng bột bả vào tường, cột trong nhà
138.656
m2
41
Bả bằng bột bả vào dầm, trần trong nhà
163.073
m2
42
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
301.729
m2
43
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
29.575
m2
44
Cung cấp Lắp dựng cửa sổ lùa 2:4 cánh trên khung kính chết, kính trắng cường lực 5 ly
29.575
m2
45
Cung cấp Lắp dựng khung bông sắt bảo vệ cửa sổ
29.575
m2
46
Lắp ổ khoá tay gạt cho cửa đi D2
2
bộ
47
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại cửa đi
12.6
m2
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ cho cửa đi, bông sắt
43.575
m2
49
SỬA CHỮA KHU CẦU THANG, TRẦN HÀNH LANG KHỐI C, TRẦN PHÒNG 35+36 LẦU 2
50
Tháo dỡ 25 tấm trần thạch cao 600x600
103.24
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 31

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second