Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 14:32 28/11/2024
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Canceled
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Alley 20 Nguyen Nhuoc Thi
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Spending category
Mandatory spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Adjusted from the 2024 economic expenditure estimate (non-autonomous budget) of the District 8 Urban Management Department and mobilized people to contribute
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Time of bid closing
10:00 05/12/2024
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
954/QĐ-UBND
Approval date
27/11/2024 14:28
Approval Authority
Ủy ban nhân dân Phường 15 Quận 8

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:30 28/11/2024
to
10:00 05/12/2024
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:00 05/12/2024
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
17.000.000 VND
Amount in words
Seventeen million dong

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG & GIAO THÔNG KHANG ĐIỀN Consulting, technical design, construction drawing design, estimation 165A Chiến Lược - Phường Bình Trị Đông - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh
2 388 CONSTRUCTION CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design, estimation 14 Hồ Học Lãm - Phường 16 - Quận 8 - TP. Hồ Chí Minh
3 THIEN HA TRADING CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT 1355 Phạm Hùng - Xã Bình Hưng - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
4 BAO LOC GLOBAL CONSTRUCTION CONSULTANT SERVICE COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting 750/51 Điện Biên Phủ - Phường 10 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
5 THIEN HA TRADING CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting 1355 Phạm Hùng - Xã Bình Hưng - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
6 BAO LOC GLOBAL CONSTRUCTION CONSULTANT SERVICE COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results 750/51 Điện Biên Phủ - Phường 10 - Quận 10 - TP. Hồ Chí Minh
7 EURO BBF CONSTRUCTION CORPORATION Project management consultancy, contract management, other consultants that these consulting services have a part directly related to the bidding package 103/B2 Hồ Học Lãm - Phường An Lạc - Quận Bình Tân - TP. Hồ Chí Minh

Bid cancellation information

Reason for bid cancellation
All expressions of interest, prequalification applications, bids and proposals do not meet the requirements of the invitation documents, prequalification documents, bidding documents and request documents
Decision number
1032/QĐ-UBND
Decision approval date
00:00 31/12/2024
Attached decision document

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Time of bid cancellation
08:48 31/12/2024

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy trộn bê tông Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
2
Máy đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
3
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
4
Máy phát điện Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
5
Ô tô tải tự đổ 2T Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: - Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
6
Máy lu (đăng kiểm còn hiệu lực) Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
1
7
Máy đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
8
Máy cắt sắt Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
9
Máy khoan Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị.
2
10
Máy toàn đạc Nhà thầu phải kèm theo bản chụp để đối chiếu: Hóa đơn hoặc chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản chụp hợp đồng thuê thiết bị
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
15.006
100m2
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.2
100m3
3
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.2
100m3
4
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.2
100m3/km
5
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.2
100m3/km
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
18.377
m3
7
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
80.104
m3
8
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
9.424
100m2
9
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K >= 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
0.827
100m3
10
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K >= 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
2.444
100m3
11
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày <=25cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
122.247
m3
12
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
92
cái
13
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.136
m3
14
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.104
m3
15
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.094
tấn
16
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.661
tấn
17
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.466
tấn
18
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
4.332
m3
19
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.266
tấn
20
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính > 10mm
0.538
tấn
21
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.98
tấn
22
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn các loại cấu kiện khác
0.532
100m2
23
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
92
cái
24
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
1.196
100m2
25
Bốc xếp cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
126.931
m3
26
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
126.931
m3
27
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - cát các loại, than xỉ, gạch vỡ
126.931
m3
28
Bốc xếp đất các loại
20
m3
29
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - đất các loại
20
m3
30
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - đất các loại
20
m3
31
Bốc xếp sỏi, đá dăm các loại
667.143
m3
32
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - sỏi, đá dăm các loại
667.143
m3
33
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - sỏi, đá dăm các loại
667.143
m3
34
Bốc xếp xi măng đóng bao các loại
67.187
tấn
35
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - xi măng đóng bao các loại
67.187
tấn
36
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - xi măng đóng bao các loại
67.187
tấn
37
Bốc xếp sắt thép các loại
3.121
tấn
38
Vận chuyển bằng thủ công 10m khởi điểm - sắt thép các loại
3.121
tấn
39
Vận chuyển bằng thủ công 10m tiếp theo - sắt thép các loại
3.121
tấn
40
Nạo vét lòng cống tròn và hầm ga bằng thủ công; Đường kính cống D=300
0.081
100md
41
Nạo vét lòng cống tròn và hầm ga bằng thủ công, loại hầm ga 90x90 đường kính cống D=400
4.951
100md
42
Vận chuyển bùn bằng xe cơ giới
59.581
m3
43
Lắp dựng thép hình
0.087
tấn
44
Sản xuất thép hình
0.058
tấn
45
Cung cấp dây phản quang
2730
m
46
Sơn phản quang hàng rào thép
8.58
m2
47
Bê tông 1x2 M300 chân cột
0.216
m3
48
Lắp dựng thép hộp 40x40x1,6mm chân cột
0.009
tấn
49
Sản xuất thép hộp 40x40x1,6mm chân cột
0.006
tấn
50
Ván khuôn chân cột
0.029
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second