Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 12:02 31/03/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction of Vinh Loc High School A
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Construction of Vinh Loc High School A
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Supplement with purpose
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Related announcements
Time of bid closing
14:00 11/04/2025
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
E2500078815_2503311152
Approval date
31/03/2025 11:57
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Bình Chánh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
12:00 31/03/2025
to
14:00 11/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 11/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
3.057.000.000 VND
Amount in words
Three billion fifty seven million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 BAO DIEN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates S21 Đường 16, Khu quy hoạch Miếu Nổi - Phường 3 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 BMT CONSTRUCTION INVESTMENT DESIGN CONSULTANT COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 44 Đường T14, Ấp 4 - Xã Tân Quý Tây - Huyện Bình Chánh - TP. Hồ Chí Minh
3 HOANG QUAN CONSTRUCTION DEVELOPMENT CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT C-01A, Tầng 005, Block C, Dự án cao ốc văn phòng và căn hộ Luxcity, 528 Huỳnh Tấn Phát - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
4 DOAN NGUYEN COMPANY LIMITED E-HSMT . appraisal consulting 2319/2A Huỳnh Tấn Phát - Thị Trấn Nhà Bè - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh
5 HOANG QUAN CONSTRUCTION DEVELOPMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting C-01A, Tầng 005, Block C, Dự án cao ốc văn phòng và căn hộ Luxcity, 528 Huỳnh Tấn Phát - Phường Bình Thuận - Quận 7 - TP. Hồ Chí Minh
6 DOAN NGUYEN COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of contractor selection results 2319/2A Huỳnh Tấn Phát - Thị Trấn Nhà Bè - Huyện Nhà Bè - TP. Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh xích, sức nâng >= 15T Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
2
Xe bơm bê tông, công suất >= 40m3/h. Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
3
Máy cắt gạch đá, công suất >= 1,7 Kw - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
6
4
Máy cắt sắt, công suất >=3 Kw - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
6
5
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng >= 70kg - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
6
Máy đầm dùi, công suất >= 1,5kW Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
7
Máy đào, dung tích gàu >= 0,7 m3 Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
3
8
Máy ép cọc trước, lực ép >=200T - Hóa đơn VAT. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
9
Máy hàn, công suất >= 5kW - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
6
10
Máy khoan bê tông cầm tay, công suất >=1, 2 kW - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
11
Máy lu bánh thép, trọng lượng >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
12
Máy trộn bê tông, dung tích >= 250 lít Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
3
13
Máy ủi, công suất >= 110 CV Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
14
Ô tô tự đổ, khối lượng hàng chuyên chở theo thiết kế >= 7T Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng đăng ký xe ô tô. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2
15
Máy vận thăng lồng, sức nâng >= 2T Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn VAT. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
16
Máy phun/tưới nhựa đường, công suất >= 190 CV Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
17
Máy rải bê tông nhựa, công suất >= 130 CV Tài liệu chứng minh: - Giấy chứng nhận đăng ký xe chuyên dùng. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
18
Máy nén khí, năng suất >= 360 m3/h Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn VAT. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
1
19
Máy phát điện dự phòng, công suất >=5 KVA Tài liệu chứng minh: - Hóa đơn VAT. Trường hợp Thiết bị do nhà thầu thuê: Ngoài những yêu cầu nêu trên, nhà thầu phải cung cấp Hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị thi công.
2

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Xây gạch ống XMCL 8x8x18 câu gạch thẻ 4x8x18, xây tường chiều cao <=16m, vữa XM mác 75
1660.609
m3
Theo quy định tại Chương V
2
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường chiều dầy <=10 cm, chiều cao <=16m, vữa XM mác 75
222.802
m3
Theo quy định tại Chương V
3
Xây bậc cầu thang bằng gạch XMCL 4x8x18, cao <=4m, vữa xi măng Mác 75
16.56
m3
Theo quy định tại Chương V
4
Xây bậc tam cấp gạch thẻ xi măng cốt liệu M75 4x8x18 h<=4m, vữa XM mác 75
13.671
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường chiều dầy <=30 cm, chiều cao <=16m, vữa XM mác 75
2.944
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Công tác trát
Theo quy định tại Chương V
7
Trát tường trong chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13465.048
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
5971.775
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Trát trụ cột chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
1380.26
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Trát xà dầm có bả bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát, vữa XM mác 75
3944.19
m2
Theo quy định tại Chương V
11
Trát trần có bả bám dính bằng xi măng lên bề mặt trước khi trát, vữa XM mác 75
5590.886
m2
Theo quy định tại Chương V
12
Trát cạnh cửa,ô lam nhôm dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
926.32
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Trát cầu thang, tường bên bậc tam cấp dày 1,5 cm, vữa XM mác 75
455.775
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Trát ô văng, lam treo, lam đứng, gờ lan can vữa XM mác 75
2230.898
m2
Theo quy định tại Chương V
15
Công tác bả, sơn nước
Theo quy định tại Chương V
16
Bả bằng bột bả vào tường trong nhà
12479.415
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
5971.775
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, cầu thang
13602.009
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ
5971.775
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Sơn tường trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ
12479.415
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Sơn dầm, trần, cột, cầu thang, lam trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ
13602.009
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác ốp lát
Theo quy định tại Chương V
23
Lát nền gạch trong phòng bằng gạch granite 600x600
5103.28
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Lát nền gạch hành lang + sảnh bằng gạch granite nhám 600x600
3142.75
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lát nền vệ sinh, gạch granite chống trượt 300x300, VXM M75
485.61
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Công tác ốp gạch tường nhà vệ sinh bằng gạch Ceramic 600x300
1303.85
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác ốp gạch len chân tường, gạch granite nhám 100x600
127.02
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Công tác ốp gạch len chân tường, gạch granite 100x600
220.49
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Ốp, Lát đá granite khu vệ sinh
76.422
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Lát bậc tam cấp bậc cầu thang bằng đá hoa cương, tiết diện đá >0,25 m2
156.521
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Lát đá granite hành lang, lan can
119.283
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Ốp đá granite vào bệ tam cấp, mặt trước sàn sân khấu VXM M75
31.011
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lát đá granite cầu thang
541.268
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Công tác ốp đá chẻ vào chân tường
264.581
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Ốp nẹp nhôm mũi bậc chống trượt bậc tam cấp
357.28
md
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác cửa
Theo quy định tại Chương V
37
GCLD Cửa đi 2 cánh nhôm kính, dưới lambri nhôm, kính cường lực 8mm, hệ 1000 (chưa bao gồm khóa và chống va đập cửa)
550.96
M2
Theo quy định tại Chương V
38
GCLD Cửa đi 1 cánh nhôm kính, dưới lambri nhôm, kính cường lực 8mm, hệ 1000 (chưa bao gồm khóa và chống va đập cửa)
27.72
m2
Theo quy định tại Chương V
39
GCLD vách kính cố định, nhôm kính cường lực 8mm, hệ 1000
232.015
m2
Theo quy định tại Chương V
40
GCLD Cửa sổ lùa, nhôm kính cường lực 8mm, hệ khung nhôm 1000
1081.44
m2
Theo quy định tại Chương V
41
GCLD Cửa sổ 1 cánh chớp lật, nhôm kính cường lực 8mm, hệ 1000
34.32
m2
Theo quy định tại Chương V
42
GCLĐ khóa cửa đi, khóa gạt
142
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
GCLĐ khóa cửa đi, khóa nắm tròn
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
GCLĐ khung sắt hộp 20x20x1mm bảo về cửa sổ
1026
m2
Theo quy định tại Chương V
45
GCLĐ phụ kiện chống va đập cửa đi
153
cái
Theo quy định tại Chương V
46
Phần lan can, tay vịn
Theo quy định tại Chương V
47
GCLD Lan can cầu thang
175.228
m2
Theo quy định tại Chương V
48
GCLD Lan can bảo vệ vách kính cầu thang
38.616
m2
Theo quy định tại Chương V
49
GCLD Lan can hành lang sắt hộp 20x20, tay vịn lan can sắt tròn D60
472.23
m2
Theo quy định tại Chương V
50
GCLD lan can Inox ram dốc tay vịn D=50, cao 0.9m
65.52
m2
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 45

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second