Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:48 17/04/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade BTNN Bau Dong long, Bung Rieng hamlet 677.2m
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrade BTNN Bau Dong long, Bung Rieng hamlet 677.2m
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
State budget capital in 2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
15:00 26/04/2025
Validity of bid documents
60 days
AI-classified field
Approval ID
E2500152166_2504171437
Approval date
17/04/2025 14:46
Approval Authority
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ VĨNH HÒA
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:46 17/04/2025
to
15:00 26/04/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 26/04/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Commitment (In case the contractor's name on the list does not ensure credibility when participating in the bid, the form of bid security is a Letter of Guarantee or Certificate of Guarantee Insurance)
Bid security amount
24.000.000 VND
Amount in words
Twenty four million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH ĐT&PTXD Hưng Thịnh Phát Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số nhà 06, Đường ĐH 501, Khu phố 8, Thị Trấn Phước Vĩnh, Huyện Phú Giáo, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam
2 TRUONG LUY CONSULTIANT CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 29, đường số 2, khu tái định cư Phú Hòa 11, khu phố 3, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Ánh Kim Consulting for setting up E-HSMT 30/1/12 đường Hoàng Hoa Thám, Khu phố 3, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Việt Nam
4 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 E-HSMT . appraisal consulting 114/15, đường số 11, Phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Ánh Kim E-HSDT assessment consulting 30/1/12 đường Hoàng Hoa Thám, Khu phố 3, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương, Việt Nam
6 Công ty Cổ phần tư vấn đấu thầu S400 Consultancy on appraisal of contractor selection results 114/15, đường số 11, Phường Trường Thọ, thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh, Việt Nam

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy san hoặc máy ủi công suất >= 110 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
2
Máy lu bánh thép tải trọng >= 10 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
3
Máy lu bánh hơi >=16 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
4
Lu rung, lực rung >= 25 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
5
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,8 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
6
Ô tô tưới nước ≥ 5 m3 hoặc ô tô chở bồn nước ≥ 5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
7
Máy phun nhựa đường >=190 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
8
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
9
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu và Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực của bên cho thuê) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô có chứng thực giấy đăng ký xe và giấy đăng kiểm còn thời hạn hiệu lực)
1
10
Máy trộn bê tông ≥ 250l - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy móc thiết bị)
1
11
Máy kinh vĩ hoặc máy toàn đạc điện tử - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy móc thiết bị)
1
12
Máy thủy bình - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. (Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê, Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực) (Tài liệu chứng minh: Bản gốc hoặc bản phô tô hóa đơn máy móc thiết bị)
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Phần nền đường
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới
27.088
100m2
3
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc ≤ 40cm
118
gốc cây
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.024
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
8.043
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
3.179
100m3
7
Cung cấp sỏi đỏ (đất cấp III)
1572.756
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 60km
2139.892
10m3/km
9
Phần mặt đường
10
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
3.386
100m3
11
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
3.386
100m3
12
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 1,0 kg/m2
33.86
100m2
13
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
33.86
100m2
14
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 60km
1642.623
10m3/km
15
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang
46.573
m2
16
SX BBPQ tròn D70, bát giác cạnh 25 cm,Tole mạ kẽm dày 1,2ly
2
cái
17
SX BBPQ tam giác cạnh 70cm, Tole mạ kẽm dày 1,2ly
2
cái
18
Trụ đỡ bằng sắt ống D90 dày 1,5ly, mạ kẽm (Bu lông + nắp đậy) L=3m trụ đơn
4
cái
19
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển tròn D70, bát giác cạnh 25 cm
2
cái
20
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
2
cái
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.003
tấn
22
Gia công các kết cấu thép khác. Gia công vỏ bao che
0.127
tấn
23
Cung cấp bulong M20x500
16
cái
24
Phần cống
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,6m3, đất cấp II
0.274
100m3
26
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
21.952
m3
27
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.248
m3
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường dày <=45cm, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
8.419
m3
29
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
9.24
m3
30
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.271
100m2
31
Ván khuôn gỗ, ván khuôn tường thẳng, chiều dày <= 45cm
0.883
100m2
32
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.092
100m2
33
Thi công cọc tiêu bê tông cốt thép 0,12x0,12x1,025m
8
cái
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép panen, đường kính <= 10mm
0.295
tấn
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.029
tấn
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp giá đỡ mái chồng diêm, con sơn, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, tấm đan
14
cái
37
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 10T, cự ly vận chuyển <= 60km
43.233
10m3/km

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 17

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second