Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 13:56 06/05/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair and upgrade Le Thi Ngot Street (QL22-Tan Phu Trung Industrial Road); Ben Hamlet 1
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Repair and upgrade Le Thi Ngot Street (QL22-Tan Phu Trung Industrial Road); Ben Hamlet 1
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional city budget capital for the district budget and cash contributions from the people
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
10:00 24/05/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500186261_2505061339
Approval date
06/05/2025 13:43
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
13:53 06/05/2025
to
10:00 24/05/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
10:00 24/05/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Letter of guarantee or Certificate of guarantee insurance
Bid security amount
566.000.000 VND
Amount in words
Five hundred sixty six million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 BAC NAM TRADING CONSTRUCTION CONSULTING COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 69/5B Đường Tân Hiệp 4-2, Ấp Thới Tây 2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh.
2 Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật xây dựng Phú Cường Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 541/53 đường Hồ Văn Cống, Phường Tương Bình Hiệp, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương.
3 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Số 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát E-HSMT . appraisal consulting 14E Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
5 H&K CONSTRUCTION INVESTMENT CONSULTING COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Số 82A-82B Dân Tộc, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Uyên Châu Phát Consultancy on appraisal of contractor selection results 14E Quán Tre, Phường Trung Mỹ Tây, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực huyện Củ Chi Project management consultancy, contract management of investors, bid solicitors or investors, bid solicitors Số 77 TL 8, Khu phố 7, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ (Khối lương chuyên chở ≥ 10,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở của người vận hành thiết bị.
2
2
Ô tô vận tải thùng (Khối lượng chuyên chở ≥ 2,5 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở của người vận hành thiết bị.
1
3
Ô tô tưới nước (dung tích ≥ 5,0m3) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở của người vận hành thiết bị.
1
4
Cần cẩu (sức nâng ≥ 10,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
5
Máy đào (dung tích gầu ≥ 0,8m3) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
6
Máy ủi hoặc máy san Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
7
Máy lu bánh thép (tải trọng lu ≥ 10,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
8
Máy lu bánh lốp (tải trọng lu ≥ 16,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
9
Máy lu rung (lực rung ≥ 25 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
10
Ô tô tưới nhựa Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký xe; Giấy chứng nhận kiểm định xe còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo giấy phép lái xe phù hợp với tải trọng chuyên chở của người vận hành thiết bị.
1
11
Máy rải bê tông nhựa Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Giấy chứng nhận đăng ký thiết bị; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu). - Người vận hành thiết bị: Kèm theo chứng chỉ hoặc chứng nhận của người vận hành thiết bị.
1
12
Máy ép thủy lực (lực ép ≥ 130,0 tấn) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Giấy chứng nhận kiểm định thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1
13
Máy trộn bê tông (dung tích ≥ 250,0 lít) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
14
Máy đầm dùi (công suất ≥ 1,5 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
15
Máy đầm bàn (công suất ≥ 1,0 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
16
Máy hàn (công suất ≥ 23,0 kW) Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
2
17
Máy cắt bê tông Nhà thầu kê khai đầy đủ các thông tin theo theo mẫu 06D để làm cơ sở đánh giá và hồ sơ chứng minh bao gồm các tài liệu sau: - Hoá đơn tài chính; Hợp đồng thuê thiết bị (nếu thiết bị không thuộc sở hữu của nhà thầu).
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
2
Cày sọc mặt đường tạo nhám
19.004
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Tưới nhựa dính bám CRS - 1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
37.349
100m2
Theo quy định tại Chương V
4
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1, K98
4.885
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Bù vênh bê tông nhựa C19 dày quy đổi 7cm
54.316
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Tưới nhựa thấm bám CSS-1h tiêu chuẩn 1kg/m2
19.004
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Tưới nhựa dính bám CRS - 1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
37.349
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Trải cán bê tông nhựa C19 dày 7cm
56.353
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
Tưới nhựa dính bám CRS - 1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
56.353
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Trải cán bê tông nhựa C12,5 dày 5cm
58.729
100m2
Theo quy định tại Chương V
11
Cắt mặt đường nhựa hiện hữu dày 5cm
23.66
100m
Theo quy định tại Chương V
12
Đào nền đường bằng máy đất cấp II
20.122
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Lu cán nền đường sau khi đào phá,K98
61.885
100m2
Theo quy định tại Chương V
14
Vải địa kỹ thuật ngăn cách R>=11,5Kn/m
143.007
100m2
Theo quy định tại Chương V
15
Trải cán cấp phối đá dăm loại 2 dày 30cm, K98
18.566
100m3
Theo quy định tại Chương V
16
Trải cán cấp phối đá dăm loại 1 dày 25cm, K98
15.471
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Tưới nhựa thấm bám CSS-1h tiêu chuẩn 1kg/m2
61.885
100m2
Theo quy định tại Chương V
18
Trải cán bê tông nhựa C19 dày 7cm
61.885
100m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tưới nhựa dính bám CRS - 1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
61.885
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Trải cán bê tông nhựa C12,5 dày 5cm
61.885
100m2
Theo quy định tại Chương V
21
Trải cán cấp phối đá dăm loại 1 dày trung bình 15cm, K98
0.142
100m3
Theo quy định tại Chương V
22
Trải lớp giấy dầu ngăn cách
0.947
100m2
Theo quy định tại Chương V
23
Trải cán mặt đường BTXM đá 1x2 M300 dày 18cm
17.05
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Trải cán cấp phối đá dăm loại 1 dày trung bình 15cm, K98
0.514
100m3
Theo quy định tại Chương V
25
Tưới nhựa thấm bám CSS-1h tiêu chuẩn 1kg/m2
3.429
100m2
Theo quy định tại Chương V
26
Trải cán bê tông nhựa C19 dày 7cm
3.429
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tưới nhựa dính bám CRS - 1 tiêu chuẩn 0,5kg/m2
3.429
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Trải cán bê tông nhựa C12,5 dày 5cm
3.429
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cắt mặt đường bê tông xi măng dày 18cm
2.316
100m
Theo quy định tại Chương V
30
Phá dỡ bê tông bằng máy đào gắn đầu búa thủy lực
43.29
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Trải cán cấp phối đá dăm loại 1 dày 15cm, K98
0.361
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Trải lớp giấy dầu ngăn cách
2.316
100m2
Theo quy định tại Chương V
33
Trải cán mặt đường BTXM đá 1x2 M300 dày 18cm
43.29
m3
Theo quy định tại Chương V
34
Cung cấp, lắp đặt trụ đỡ và biển báo tên đường hình chữ nhật kích thước 500x300
15
cái
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, lắp đặt trụ đỡ và biển báo tam giác cạnh D700
21
cái
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, lắp đặt trụ đỡ và biển báo hạn chế tải trọng D700
1
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn kẻ đường bằng công nghệ sơn nóng dày 2mm - Vạch sơn trắng
72
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn kẻ đường bằng công nghệ sơn nóng dày 2mm - Vạch sơn vàng
93.52
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sơn gồ giảm tốc bằng công nghệ sơn nóng, dày 6mm - vạch sơn vàng (ĐM*2)
176.8
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Trải cán cấp phối đá dăm loại 2 K98 dày 16cm dưới chân bó vỉa
3.247
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Trải cán cấp phối đá dăm loại 1 K98 dày 30cm dưới chân bó vỉa
6.088
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông móng bó vỉa đá 1x2 M150
121.761
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông bó vỉa đá 1x2 M300 đổ tại chỗ
404.857
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Ván khuôn kim loại bó vỉa, móng bó vỉa đổ tại chỗ
24.005
100m2
Theo quy định tại Chương V
45
Bù vênh nền vỉa hè bằng đất đào tận dụng đắp, K90
31.138
100m3
Theo quy định tại Chương V
46
Cấp phối đá dăm loại 2 vỉa hè dày 10cm, K95
5.36
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Trải cán bê tông xi măng đá 1x2 M200 vỉa hè
428.819
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp taluy bằng đất đào tận dụng K>= 0,90, (tận dụng đất đào* hệ số 1,254)
3.684
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn thép móng bó nền
4.033
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Ván khuôn thép bó nền
20.165
100m2
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 44

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second