Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:46 18/06/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
The project of residential area is extremely difficult in Quang Son commune, Dak Glong district, Dak Nong province
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The project of residential area is extremely difficult in Quang Son commune, Dak Glong district, Dak Nong province
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
The National Program of Socio -Economic Development of Ethnic Minority and Mountains, in the period of 2021-2025
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
08:00 07/07/2025
Validity of bid documents
150 days
Approval ID
E2500278981_2506181720
Approval date
18/06/2025 17:25
Approval Authority
Ban quản lý dự án và phát triển quỹ đất huyện Đăk Glong
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:44 18/06/2025
to
08:00 07/07/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 07/07/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
600.000.000 VND
Amount in words
Six hundred million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Vạn Tường Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 57, đường Lê Hồng Phong, Phường Nghĩa Phú, Thành phố Gia Nghĩa, Tỉnh Đắk Nông
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG Consulting for setting up E-HSMT Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG E-HSMT . appraisal consulting Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN NGUYÊN ĐẮK NÔNG E-HSDT assessment consulting Xóm 2, Thôn 3 - Xã Kiến Thành - Huyện Đắk R'Lấp - Tỉnh Đăk Nông
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH NHÂN ĐẮK NÔNG Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn 5 - Xã Quảng Khê - Huyện Đắk Glong - Tỉnh Đăk Nông

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
3
2
Máy đào - Dung tích gầu >= 1,6 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
3
Máy ủi - Công suất >= 110CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
4
Máy san - Công suất >= 110CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
5
Máy lu tĩnh bánh thép - Trọng lượng bản thân >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
3
6
Máy lu rung - Lực rung >= 25 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện, giấy kiểm tra kỹ thuật phương tiện có tên chủ sở hữu) - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
7
Ô tô tải tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông >= 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
8
Ô tô tưới nước chuyên dụng (ô tô xi téc) - Dung tích bồn >= 5m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu của nhà thầu: Có xác nhận quyền sở hữu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) - Đối với thiết bị nhà thầu đi thuê: Có thỏa thuận thuê mướn thiết bị cụ thể cho gói thầu và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) -: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
4
10
Máy hàn– công suất ≥ 23 Kw Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
4
11
Máy đầm dùi – công suất ≥ 1,5 Kw Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
4
12
Máy đầm bàn – công suất ≥ 1 Kw Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị sở hữu phải có các tài liệu chứng minh thuộc quyền sở hữu. - Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và các tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
3

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Vải địa kỹ thuật không dệt
0.006
100m2
Theo quy định tại Chương V
2
CHI PHÍ KHÁC
Theo quy định tại Chương V
3
Phí bảo vệ môi trường
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
4
Phí bảo vệ môi trường đối với khoáng sản tận thu
1
Khoản
Theo quy định tại Chương V
5
HẠNG MỤC: CHI PHÍ ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG TRONG QUÁ TRÌNH THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
6
Chóp su phản quang
90
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Biển báo chữ nhật 135x195
8
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Trụ biển báo chữ nhật (L=3,8)
8
trụ
Theo quy định tại Chương V
9
Biển báo tam giác A90
12
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Đèn xoay năng lượng mặt trời
4
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Nhân công trực đảm bảo an toàn giao thông
270
công
Theo quy định tại Chương V
12
HẠNG MỤC: DI DỜI HẠ TẦNG KỸ THUẬT
Theo quy định tại Chương V
13
Tháo dỡ lắp đặt đường ống PVC đường kính 168mm, dày 7,3mm, 1 ống dài 4m (hiện hữu di dời, tận dụng)
1.555
100m
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt ống PVC đường kính 168mm, dày 7,3mm, 1 ống dài 4m (bổ sung, thay thế)
1.555
100m
Theo quy định tại Chương V
15
Co nhựa đường kính D=168mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Ống nối nhựa đường kính D=168mm
5
cái
Theo quy định tại Chương V
17
Tê nhựa đường kính D=168mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
18
Côn giảm nhựa 168mm - 90mm(D23)D
3
cái
Theo quy định tại Chương V
19
Măng sông nối gang D=168mm
3
cái
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ lắp đặt đường ống PVC đường kính 90mm, dày 2,9mm, 1 ống dài 6m (hiện hữu di dời, tận dụng)
8.25
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt ống PVC đường kính 90mm, dày 2,9mm, 1 ống dài 6m (bổ sung, thay thế)
6.75
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Co nhựa đường kính D= 90mm
29
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Ống nối nhựa đường kính D=90mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
24
Tê nhựa đường kính D=90mm
8
cái
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ lắp đặt đường ống PVC đường kính 60mm, dày 2,0mm, 1 ống dài 6m, (hiện hữu di dời, tận dụng)
12.0945
100m
Theo quy định tại Chương V
26
Lắp đặt ống PVC đường kính 60mm, dày 2,0mm, 1 ống dài 6m
9.8955
100m
Theo quy định tại Chương V
27
Co nhựa đường kính D= 60mm
35
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Ống nối nhựa đường kính D=60mm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
29
Đai khởi thủy D=90mm
15
cái
Theo quy định tại Chương V
30
Đai khởi thủy D=60mm
20
cái
Theo quy định tại Chương V
31
Nối HDPE D=60mm
11
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông rãnh đá 1x2 M200
60.07
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Ván khuôn rãnh hộp
4.291
100m2
Theo quy định tại Chương V
34
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
7.93
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Gia công lắp đặt cốt thép gia cường rãnh D=10mm
0.0611
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Gia công lắp đặt cốt thép gia cường rãnh D=12mm
0.0834
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Đào diện thi công bằng máy đào
0.9203
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Đào diện thi công bằng thủ công
89.1
1m3
Theo quy định tại Chương V
39
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
4.16
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Đắp đất hoàn trả
0.6829
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông tấm đan đá 1x2 M250
18.23
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Ván khuôn tấm đan
0.6075
100m2
Theo quy định tại Chương V
43
Gia công cốt thép tấm đan D8
0.272
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Gia công cốt thép tấm đan D10
0.5072
tấn
Theo quy định tại Chương V
45
Lắp đặt tấm đan rãnh
81
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
46
Đào móng cống bằng máy đào 1,6m3, đất cấp III
0.6086
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
1.94
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Ván khuôn thân cống, thân hố thu
1.2463
100m2
Theo quy định tại Chương V
49
Ván khuôn móng cống, chân khay, móng hố thu
0.075
100m2
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông móng cống, móng hố thu đá 1x2 M200
11.61
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 24

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second