Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:27 27/06/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Investing in the drainage system and asphalt concrete carpet
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Investing in the drainage system and asphalt concrete carpet
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Di An city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Package execution location (After merge)
Time of bid closing
09:00 07/07/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
E2500294977_2506271444
Approval date
27/06/2025 15:11
Approval Authority
Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực thành phố Dĩ An
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:25 27/06/2025
to
09:00 07/07/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 07/07/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
53.000.000 VND
Amount in words
Fifty three million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công Cổ phần Xây dựng Phú Thành An Consulting, surveying, making economic - technical reports Số 305/25, đường Phạm Ngọc Thạch, phường Hiệp Thành, Tp.TDM, tỉnh Bình Dương
2 PHUOC LAP CONSTRUCTION AND CONSULTANT ONE MEMBER COMPANY LIMITED Consultancy on verification of economic and technical reports Số 49 Đỗ Thành Nhân, khu phố Nguyễn Trãi, phường Lái Thiêu, Tp. Thuận An, tỉnh Bình Dương
3 Gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng thuộc công trình Contract performance supervision consultant Đầu tư hệ thống thoát nước và thảm bê tông nhựa đường Lồ Ô
4 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng và Quản lý dự án Miền Đông Consultancy on preparation and evaluation of tender documents Số 334/78B, đường Chu Văn An, phường 12, quận Bình Thạnh, Tp.HCM
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Giao thông Thành Phát E-HSMT appraisal consultancy, contractor selection results Số 3/19, đường 49, phường Hiệp Bình Chánh, Tp.Thủ Đức, Tp.HCM

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi (hoặc ô tô có cần cẩu) ≥ 6T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
2
Máy đào ≥ 0.5m3 Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
3
Máy lu rung ≥ 25T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
4
Máy lu tĩnh bánh thép ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
5
Máy lu bánh hơi ≥ 16T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
6
Máy rải BTN ≥ 130CV Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
7
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 7T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
8
Ô tô tải thùng ≥ 2,5T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
9
Xe hút bùn (hút chất thải) ≥ 4T Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
10
Xe phun nước phản lực Ghi chú: Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực. + Giấy chứng nhận đăng ký xe.
1
11
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho công trình thuộc gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
12
Máy thủy bình Nhà thầu phải có các tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. + Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật thiết bị còn hiệu lực.
1
13
Thiết bị nấu sơn + sơn kẻ vạch Nhà thầu phải scan từ bản gốc/hoặc chứng thực các tài liệu chứng minh: + Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN MẶT ĐƯỜNG
2
Cắt nền đường bê tông xi măng hiện hữu
70.051
10m
3
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt <= 6cm
6.945
100m
4
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
3.336
m3
5
Phá dỡ tường xây đá các loại chiều dày tường <=22cm
236.203
m3
6
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan cầm tay
13.086
m3
7
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
22.94
m3
8
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp IV
1.197
100m3
9
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
3.953
100m3
10
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
3.953
100m3
11
Đào nền đường bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.085
100m3
12
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.085
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.085
100m3
14
Rải giấy dầu lớp cách ly
6.697
100m2
15
Đổ bê tông nền bằng bê tông thương phẩm đá 1x2, mác 250
167.428
m3
16
Tưới lớp dính bám, thấm bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
16.815
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 6 cm
16.815
100m2
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.466
100m2
19
Đổ bê tông móng bằng bê tông thương phẩm, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
1.47
m3
20
Đổ bê tông móng bằng bê tông thương phẩm, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
4.716
m3
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu vàng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
7.25
m2
22
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang màu trắng, chiều dày lớp sơn 2,0mm
15.6
m2
23
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang sơn gờ giảm tốc màu vàng, chiều dày lớp sơn 6,0mm
32.6
m2
24
PHẦN THOÁT NƯỚC MƯA
25
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
160.799
m3
26
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
6.432
100m3
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
5.429
100m2
28
Đổ bê tông móng bằng bê tông thương phẩm, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
68.516
m3
29
Đổ bê tông móng bằng bê tông thương phẩm, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250
146.822
m3
30
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn tường
25.167
100m2
31
Đổ bê tông mương dọc bằng bê tông thương phẩm đá 1x2, mác 250
231.662
m3
32
Gia công, lắp dựng cốt thép mương dọc, đường kính <= 10mm
0.057
tấn
33
Gia công, lắp dựng cốt thép mương dọc, đường kính > 10mm
5.215
tấn
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, khuôn hầm, đường kính <= 10mm
9.589
tấn
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, khuôn hầm, đường kính 12mm
0.124
tấn
36
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, khuôn hầm
3.089
100m2
37
Lắp đặt ống nhựa PVC làm lỗ thoát nước, đường kính ống 49mm
6.864
100m
38
Đổ bê tông tấm đan, khuôn hầm bằng bê tông thương phẩm đá 1x2, mác 250
66.95
m3
39
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn phần đan mương dọc đổ tại chỗ
0.025
100m2
40
Đổ bê tông phần đan mương dọc đổ tại chỗ bằng bê tông thương phẩm đá 1x2, mác 250
1.107
m3
41
Sản xuất, gia công thép hình, thép tấm
14.471
tấn
42
Mạ kẽm nhúng nóng thép hình, thép tấm
14470.82
kg
43
Cung cấp Đai ốc (ECU) nối ren Din 6334 M12, L=36mm, INOX SUS 304
70
cái
44
Cung cấp Bu lông Inox (SUS 304) lục giác chìm đầu trụ M12, L=50mm, Din 912
70
cái
45
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 35kg
35
1 cấu kiện
46
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
35
1 cấu kiện
47
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
656
1 cấu kiện
48
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.791
100m3
49
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
4.886
100m3
50
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
4.886
100m3

Bidding party analysis

Data analysis results of DauThau.info software for bid solicitors CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG as follows:

  • Has relationships with 415 contractor.
  • The average number of contractors participating in each bidding package is: 1.81 contractors.
  • Proportion of bidding fields: Goods 22.02%, Construction 48.21%, Consulting 13.29%, Non-consulting 16.07%, Mixed 0.21%, Other 0.2%.
  • The total value according to the bidding package with valid IMP is: 3,393,368,663,778 VND, in which the total winning value is: 3,172,255,242,589 VND.
  • The savings rate is: 6.52%.
DauThau.info software reads from national bidding database

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 23

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second