Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 21:44 25/08/2025
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Project on renovation, repair of gates, divergence service area of Ho Chi Minh City University of Technical Education
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan to select contractors for project renovation, repair, portal service area of Ho Chi Minh City University of Technical Education
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
the school's legal source of income
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
16:30 05/09/2025
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
3122/QĐ-ĐHSPKT
Approval date
25/08/2025 21:39
Approval Authority
Trường Đại học Sư phạm Kỹ thuật Thành phố Hồ Chí Minh
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
21:43 25/08/2025
to
16:30 05/09/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:30 05/09/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
181.000.000 VND
Amount in words
One hundred eighty one million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty Cổ phần Kỹ thuật Xây dựng Phương Nam Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 277 Nguyễn Gia Trí, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Sơn Việt Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 275/75/56 Quang Trung, Phường Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh
3 VAM COMMERCIAL AND CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED Consulting for setting up E-HSMT Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng, phường Bình Hòa, Tp.Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh E-HSMT . appraisal consulting 152/15A đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh
5 VAM COMMERCIAL AND CONSTRUCTION CONSULTANCY COMPANY LIMITED E-HSDT assessment consulting Ô 73-DC73 đường NA11, KDC Việt Sing, Bình Đáng, phường Bình Hòa, Tp.Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Tấn Linh Consultancy on appraisal of contractor selection results 152/15A đường Nguyễn Văn Thương, Phường Thạnh Mỹ Tây, TP Hồ Chí Minh
7 GTS CONSTRUCTION - CONSULTANT COMPANY LIMITED Consultancy on appraisal of economic and technical reports 47/58/18 Trường Lưu, Phường Long Trường, TP Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu :≥ 0,80 m3– ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Đối với thiết bị máy đào, máy lu phải có chứng nhận đăng ký xe máy và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật xe máy còn hiệu lực. - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
2
Máy lu bánh hơi - trọng lượng tĩnh ≥ 16T – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Đối với thiết bị máy đào, máy lu phải có chứng nhận đăng ký xe máy và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật xe máy còn hiệu lực. - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
3
Máy ép cọc Robot thủy lực ≥ 260T – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Đối với thiết bị máy ép cọc: Phải có giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật an toàn còn hiệu lực.; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
4
Ô tô tự đổ ≥ 7T – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Đối với thiết bị ô tô vận chuyển phải có chứng nhận đăng ký xe máy và chứng nhận kiểm tra kỹ thuật xe máy còn hiệu lực; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
5
Máy cắt cáp– ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
6
Máy cắt gạch đá – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
7
Máy cắt sắt– ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
8
Máy đầm dùi– ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
9
Máy đầm bàn– ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
10
Máy hàn – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
11
Máy khoan bê tông – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
12
Máy mài – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
13
Máy nén khí – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
1
14
Máy trộn vữa, bê tông – ĐVT: Chiếc *Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu chứng minh về máy móc, thiết bị: - Các máy móc, thiết bị phải có tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của nhà thầu. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê hoặc hợp đồng nguyên tắc về việc thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu thiết bị của bên cho thuê; - Các máy móc, thiết bị của nhà thầu phải có bản sao công chứng hoặc bản gốc: Hóa đơn mua bán hoặc hợp đồng hoặc biên bản thanh lý hợp đồng để chứng minh quyền sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê.
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Lắp đặt MCB-1P 16A, 6kA
1
cái
2
Lắp đặt RCBO 30mA-2P 20A, 6kA
2
cái
3
Lắp đặt MCB-3P 20A, 6kA
5
cái
4
Lắp đặt MCB-2P 25A, 6kA
2
cái
5
Lắp đặt MCB-3P 40A, 6kA
1
cái
6
Lắp đặt MCB-3P 32A, 6kA
1
cái
7
TỦ ĐIỆN DB-BV - Lắp đặt tủ điện
1
tủ
8
Lắp đặt MCB-1P 10A, 6kA
1
cái
9
Lắp đặt RCBO 30mA-2P 20A, 6kA
1
cái
10
Lắp đặt MCB-2P 20A, 6kA
2
cái
11
Lắp đặt MCB-1P 20A, 6kA
1
cái
12
TỦ ĐIỆN DB-1F.1 - Lắp đặt tủ điện
1
tủ
13
Lắp đặt MCB-1P 16A, 6kA
1
cái
14
Lắp đặt RCBO 30mA-2P 20A, 6kA
1
cái
15
Lắp đặt MCB-3P 20A, 6kA
6
cái
16
Lắp đặt MCB-1P 20A, 6kA
1
cái
17
TỦ ĐIỆN DB-1F.2 - Lắp đặt tủ điện
1
tủ
18
Lắp đặt MCB-1P 16A, 6kA
1
cái
19
Lắp đặt MCB-3P 20A, 6kA
3
cái
20
Lắp đặt MCB-1P 20A, 6kA
1
cái
21
CHIẾU SÁNG, CÔNG TẮC VÀ Ổ CẮM - Lắp đặt đèn Dowlight bóng led 20W 6500K, âm trần
158
bộ
22
Lắp đặt đèn Dowlight bóng led 18W 6500K, lắp nổi
56
bộ
23
Lắp đặt đèn Dowlight bóng led 12W 6500K, âm trần
14
bộ
24
Lắp đặt Ổ cắm 3 cực loại đôi 16A + mặt nạ + hộp đế
45
cái
25
Lắp đặt công tắc đơn 1 chiều 10A + mặt nạ + hộp đế
1
cái
26
Lắp đặt công tắc đôi 1 chiều 10A + mặt nạ + hộp đế
6
cái
27
Lắp đặt ông tắc ba 1 chiều 10A + mặt nạ + hộp đế
9
cái
28
CÁP ĐIỆN, ỐNG LUỒN DÂY - Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx1.5mm2
10245
m
29
Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx2.5mm2
5691
m
30
Lắp đặt dây Cu/PVC/PVC 4Cx2.5mm2
2560
m
31
Lắp đặt dây Cu/PVC/PVC 2Cx4.0mm2
70
m
32
Lắp đặt dây Cu/PVC/PVC 4Cx6.0mm2
90
m
33
Lắp đặt dây Cu/PVC/PVC 4Cx10mm2
75
m
34
Lắp đặt dây CU/XLPE/DSTA/PVC 4Cx25mm2
50
m
35
Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx4.0mm2
70
m
36
Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx6mm2
90
m
37
Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx10mm2
75
m
38
Lắp đặt dây CU/PVC 1Cx16mm2
50
m
39
Lắp đặt ống luồn dây cứng PVC D40mm + phụ kiện
25
m
40
Lắp đặt Ống luồn dây cứng PVC D32mm + phụ kiện
70
m
41
Lắp đặt ống luồn dây cứng PVC D25mm + phụ kiện
461
m
42
Lắp đặt ống luồn dây cứng PVC D20mm + phụ kiện
3652
m
43
Lắp đặt ống luồn dây mềm PVC D25mm + phụ kiện
65
m
44
Lắp đặt ống luồn dây mềm PVC D20mm + phụ kiện
432
m
45
Lắp đặt ống xoắn HDPE luồn dây D65/50
0.6
100m
46
MƯƠNG CÁP HỆ THỐNG ĐIỆN - Đào đất cho đường ống
6
m3
47
Đắp đất cho đường ống ( tận dụng đất đào )
6
m3
48
Lát gạch thẻ làm dấu
3.6
m2
49
Bảo vệ đường cáp ngầm - Rải lưới ni lông
18
m2
50
Phần điện nhẹ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 15

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second