Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:36 04/11/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Renovate the toilet of teachers and students of the Ministry; lime paint, waterproofing class; replace aluminum doors Xingfa zone A and B; Replace railing on the 3rd floor of Bui Thi Xuan High School
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
The plan to select the contractor adjusted and supplemented the first time of the project: Renovating the toilet of teachers and students of the Ministry; lime paint, waterproofing class; replace aluminum doors Xingfa zone A and B; Replace railing on the 3rd floor of Bui Thi Xuan High School
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
City budget capital
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
15:00 13/11/2025
Validity of bid documents
180 days
Approval ID
1058
Approval date
04/11/2025 15:33
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ CÁC DỰ ÁN ĐẦU TƯ CƠ SỞ HẠ TẦNG ƯU TIÊN THÀNH PHỐ ĐÀ NẴNG
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:34 04/11/2025
to
15:00 13/11/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 13/11/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
61.157.000 VND
Amount in words
Sixty one million one hundred fifty seven thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tuệ Lâm Consulting for setting up E-HSMT Số 10 đường Vũ Tông Phan, phường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
2 Phòng Thẩm định thuộc Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng E-HSMT . appraisal consulting Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, 48 Võ An Ninh, Phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tuệ Lâm E-HSDT assessment consulting Số 10 đường Vũ Tông Phan, phường Sơn Trà, thành phố Đà Nẵng
4 Phòng Thẩm định thuộc Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên thành phố Đà Nẵng Consultancy on appraisal of contractor selection results Tầng 4, Nhà làm việc các Ban Quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, 48 Võ An Ninh, Phường Hòa Xuân, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và xây dựng Quảng Đà Consulting on making economic - technical reports on construction investment Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
6 Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Đại Ngọc Thành Consultancy and verification of design documents and estimates 41 An Hòa 4, Phường Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Xe cẩu
1
2
Máy trộn vữa ≥ 150 lít
1
3
Máy hàn ≥ 23 kw
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
CẢI TẠO TRẦN TRONG NHÀ VÀ NGOÀI NHÀ
Theo quy định tại Chương V
2
GCLD hoàn thiện trần tấm thả chống ẩm sợi xi măng KT605x605x9 in văn hoa, hệ khung thép tráng kẽm (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ trần hiện trạng, thi công trần, trần tấm thả chống ẩm, hệ khung thép tráng kẽm, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
97.4
m2
Theo quy định tại Chương V
3
GCLD hoàn thiện trần cách nhiệt cho không gian tập luyện và phòng ăn (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ trần hiện trạng, gia công lắp dựng hệ khung sắt hộp mạ kẽm, lắp dựng trần cách nhiệt, sắt hộp mạ kẽm, trần cách nhiệt,…và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
250.7
m2
Theo quy định tại Chương V
4
GCLD hoàn thiện trần tôn lạnh mạ màu dày 0,3mm (Bao gồm công tác tháo dỡ trần, gia công lắp dựng hệ khung sắt hộp mạ kẽm, lắp dựng trần tôn lạnh, sắt hộp mạ kẽm, trần tôn lạnh,…và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
28.5
m2
Theo quy định tại Chương V
5
CẢI TẠO SƠN TRONG NGOÀI NHÀ
Theo quy định tại Chương V
6
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ (Bao gồm công tác thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo, vệ sinh bề mặt, lăn sơn, sơn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
2072.23
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Bao gồm công tác thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo, vệ sinh bề mặt, lăn sơn, sơn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
511.075
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 1 nước phủ (Bao gồm công tác thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo, vệ sinh bề mặt, lăn sơn, sơn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
2510.5687
m2
Theo quy định tại Chương V
9
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (Bao gồm công tác thi công lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo, vệ sinh bề mặt, lăn sơn, sơn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
735.7196
m2
Theo quy định tại Chương V
10
Cải tạo hoàn thiện hộp kỹ thuật tầng 1+2 (Bao gồm công tác phá dỡ, xây tường, trát tường, sơn tường, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
7.4
m2
Theo quy định tại Chương V
11
CẢI TẠO ỐP LÁT GẠCH
Theo quy định tại Chương V
12
Lát nền, sàn - gạch Ceramic KT300x300 chống trượt, vữa XM M75, PCB40 (Bao gồm công tác thi công phá dỡ nền gạch, quét dung dịch chống thấm sàn 2 lớp (mỗi lớp dày 2mm, mật độ 1.5kg/m2/lớp), lát gạch, gạch, dung dịch chống thấm, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
126.48
m2
Theo quy định tại Chương V
13
Lát nền, sàn - gạch Granite KT400x400, vữa XM M75, PCB40 (Bao gồm công tác thi công phá dỡ nền gạch, lát gạch, gạch, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
3.2
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Ốp tường trụ, cột - gạch Ceramic 300x600mm, vữa XM M75, PCB40 (Bao gồm công tác thi công phá lớp vữa trát, ốp gạch, gạch, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
2067.215
m2
Theo quy định tại Chương V
15
CẢI TẠO VÁCH NGĂN
Theo quy định tại Chương V
16
GCLD hoàn thiện hệ khung thép mạ kẽm ốp vách ngăn, khung bảo vệ (Bao gồm công tác gia công lắp dựng hệ khung thép mạ kẽm, Sơn sắt thép bằng sơn Eproxy, thép mạ kẽm, sơn Eproxy, ...và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
61.5
m2
Theo quy định tại Chương V
17
GCLD hoàn thiện ốp vách ngăn tấm cemboard dày 9mm (Bao gồm công tác gia công lắp dựng vách ngăn, sơn vách ngăn, tấm cemboard, sơn, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
59.8
m2
Theo quy định tại Chương V
18
GCLD hoàn thiện ốp tấm nhựa giả đá (Bao gồm công tác gia công lắp dựng tấm nhựa giả đá, tấm nhựa giả đá, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
34.4
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Lắp đặt tận dụng lại vách ngăn compact, phần vách ngăn gia cố sửa chữa trước khi lắp đặt tầng 1 (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ vách ngăn compact hiện trạng, gia cố sửa chữa, lắp đặt, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
42.6
m2
Theo quy định tại Chương V
20
GCLD hoàn thiện vách ngăn compact 12mm (Bao gồm công tác tháo dỡ vách ngăn hiện trạng, gia công lắp dựng vách ngăn, vách ngăn compact 12mm, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
63.534
m2
Theo quy định tại Chương V
21
CẢI TẠO CỬA
Theo quy định tại Chương V
22
Tháo dỡ cửa vận chuyển đến nơi quy định
578.24
m2
Theo quy định tại Chương V
23
GCLD hoàn thiện Cửa đi khung nhôm (Bao gồm công tác gia công lắp dựng cửa, khung nhôm, kính cường lực, phụ kiện kèm theo,… và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
209.28
m2
Theo quy định tại Chương V
24
GCLD hoàn thiện Cửa sổ khung nhôm (Bao gồm công tác gia công lắp dựng cửa, khung nhôm, kính cường lực, phụ kiện kèm theo,… và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
171.52
m2
Theo quy định tại Chương V
25
GCLD hoàn thiện khung bảo vệ cửa sổ inox 304 KT 15x15x1.2 (Bao gồm công tác gia công lắp dựng khung cửa bảo vệ cửa sổ, inox 304,… và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
197.44
m2
Theo quy định tại Chương V
26
CẢI TẠO LAN CAN
Theo quy định tại Chương V
27
GCLD lan can tay vịn inox 304 dày 1,2mm cao 0,4m (Bao gồm công tác tháo dỡ lan can hiện trạng, gia công lắp dựng lan can, inox304, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
38.92
m2
Theo quy định tại Chương V
28
CẢI TẠO KHE LÚN
Theo quy định tại Chương V
29
Cải tạo khe lún mái, tường, sàn (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ đục cắt xử lý hiện trạng, bơm keo trám khe, lợp thép tấm inox 304 và bắn tắc kê nở đối với khe lún mái, gia công lắp đặt nẹp nhôm, trát, quét sơn, keo, nẹp nhôm, sơn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
13.7
m
Theo quy định tại Chương V
30
CẢI TẠO ỐP TÔN QUANH NHÀ
Theo quy định tại Chương V
31
Ốp tôn che tường bằng tôn 0.3mm mạ màu (Bao gồm công tác thi công ốp tôn che tường, trám khe bằng keo đoạn tiếp giáp tường và mái tôn, tôn, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
226.96
m2
Theo quy định tại Chương V
32
CẢI TẠO CHỐNG THẤM
Theo quy định tại Chương V
33
Chống thấm cổ ống D60 thoát phễu sàn, D90 thoát xí (Bao gồm công tác thi công chống thấm, dung dịch chống thấm, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
34
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Chống thấm dột mái tôn, trám bịt lỗ đinh bằng silicon
1
gói
Theo quy định tại Chương V
35
Cải tạo chống thấm mái, sêno (Bao gồm công tác thi công đục phá lớp vữa và vệ sinh sạch, quét 3 lớp chống thấm, láng vữa trộn phụ gia, phun hóa chất bảo dưỡng, dung dịch chống thấm, phụ gia, hóa chất bảo dưỡng, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
397.27
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Thi công chống thấm hoàn thiện khu sảnh đón (Bao gồm công tác thi công chống thấm cổ ống D60, cung cấp lắp đặt ống PVC và phụ kiện co PVC, phá dỡ kết cấu gạch đá, xây trát sơn tường, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1
Vị trí
Theo quy định tại Chương V
37
CẢI TẠO MÁI
Theo quy định tại Chương V
38
Cải tạo hoàn thiện lỗ thăm mái (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ và lắp dựng cửa thăm mái, Phá dỡ kết cấu gạch, đổ bê tông, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn, láng vữa XM+dung dịch chống thấm, lắp dựng tháo dỡ giàn giáo, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1
lỗ
Theo quy định tại Chương V
39
Thi công hoàn thiện tường thu hồi (Bao gồm công tác thi công ván khuôn, đổ bê tông đá 1x2 mác 200, xây trát sơn tường, lắp dựng tháo dỡ giàn giáo, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1
gói
Theo quy định tại Chương V
40
Gia công và lắp dựng xà gồ thép mạ kẽm (Bao gồm công tác gia công lắp dựng, xà gồ, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1.8765
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Lợp mái che tường bằng tôn mạ kẽm 0,45ly (Bao gồm công tác lắp đặt mái, lắp đặt kè chống bão, tôn mạ kẽm, kè chống bão,…và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
622.24
m2
Theo quy định tại Chương V
42
PHẦN ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
43
Tháo dỡ đèn và hoàn thiện lắp đặt tận dụng lại
14
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Tháo dỡ quạt và hoàn thiện lắp đặt tận dụng lại
1
cái
Theo quy định tại Chương V
45
Thay mới đèn Led ốp trần 18w KT150x150 (Bao gồm công tác thi công tháo dỡ đèn trần cũ, cung cấp lắp đặt đèn led, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
5
bộ
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn Led đơn 1.2m-18W (Bao gồm cung cấp, lắp đặt đèn Led, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Đèn Led đôi 0.6m-10W (Bao gồm cung cấp, lắp đặt đèn Led, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp và lắp đặt hoàn thiện Quạt gắn tường - 55w (Bao gồm cung cấp, lắp đặt quạt, …và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công lắp đặt hoàn thiện hệ thống điện (Bao gồm cung cấp, lắp đặt đế âm, mặt nạ, công tắc, ổ cắm, dây điện các loại, ống nhựa luồn dây đi âm, … và các vật tư, công tác liên quan khác theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt)
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
50
PHẦN CẤP THOÁT NƯỚC
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 18

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second