Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:57 03/12/2025
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Community living houses combine natural disasters in Loc My village, Hoa Bac commune
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Community living houses combine natural disasters in Loc My village, Hoa Bac commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Decentralized city budget for districts
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Time of bid closing
09:00 12/12/2025
Validity of bid documents
180 days
AI-classified field
Approval ID
1233
Approval date
03/12/2025 17:28
Approval Authority
Ban Quản lý các dự án đầu tư cơ sở hạ tầng ưu tiên TP. Đà Nẵng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:30 03/12/2025
to
09:00 12/12/2025
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 12/12/2025
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
62.155.155 VND
Amount in words
Sixty two million one hundred fifty five thousand one hundred fifty five dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI NGỌC THÀNH Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 41 An Hòa 4 - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÁT TÂN ĐÀ NẴNG Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 63 Lương Định Của - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
3 BIG VIETNAM VALUTION JOINT STOCK COMPANY Valuation consulting M03-L04 AN KHANG, KHU ĐÔ THỊ DƯƠNG NỘI, PHƯỜNG LA KHÊ, QUẬN HÀ ĐÔNG, TP HÀ NỘI - - - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ Consulting for setting up E-HSMT Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG QUẢNG ĐÀ E-HSDT assessment consulting Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh - - Phường Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ trọng tải >= 10 T
1
2
Máy đào dung tích gầu >= 0,80 m3
1
3
Cần cẩu
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HẠNG MỤC: THÁO DỠ KHỐI NHÀ KHO VÀ TƯỜNG RÀO HIỆN TRẠNG
2
HẠNG MỤC: CẢI TẠO KHỐI NHÀ HỘI TRƯỜNG 1 TẦNG , XÂY MỚI TƯỜNG RÀO, THÁO DỠ VÀ LÀM MỚI SÂN NỀN
3
HẠNG MỤC: KHỐI NHÀ VĂN HOÁ 2 TẦNG XÂY MỚI
4
HẠNG MỤC: ME
5
Tháo dỡ khối nhà kho hiện trạng, tường rào cổng ngõ
6
Tháo dỡ khối nhà kho và tường rào hiện trạng (bao gồm các công tác: Tháo dỡ: kết cấu thép, mái tôn, cửa, cổng, lưới thép,...; Phá dỡ: kết cấu gạch, kết cấu bê tông; Đào san đất tạo mặt bằng; Vận chuyển phế thải đi đổ …và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1
trọn gói
7
CẢI TẠO KHỐI NHÀ HỘI TRƯỜNG 1 TẦNG
8
Tháo dỡ khối nhà hội trường tầng 1 (bao gồm các công tác: Tháo dỡ: kết cấu thép, mái tôn, cửa, khung cửa,…; Phá dỡ: nền gạch, nền láng, vữa trát, cạo bỏ lớp vôi cũ,….; Vận chuyển phế thải đi đổ,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1
trọn gói
9
Lợp mái tôn thay mới dày 0,45mm (bao gồm cung cấp và lắp đặt tôn dày 0,45mm,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
100.87
m2
10
Cung cấp, lắp dựng xà gồ thép KT50x100x1.8mm (bao gồm: xà gồ thép KT50x100x1.8mm, gia công, lắp dựng xà gồ thép, sơn sắt bằng sơn 1 nước lót + 2 nước phủ,…và các công tác liên khác có quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
0.616
tấn
11
Cung cấp, lắp dựng cửa đi khung nhôm xingfa hệ 55 dày 2.00mm, kính cường lực trong dày 8mm (bao gồm: cửa khung nhôm, kính, biện pháp thi công,...và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ được duyệt)
15.12
m2
12
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ khung nhôm xingfa hệ 55 dày 2.0mm, kính trong cường lực 8mm (bao gồm: cửa khung nhôm, kính, biện pháp thi công,...và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
4.56
m2
13
Lát nền gạch granite và gạch granite chống trượt KT600x600mm, vữa XM M75 (bao gồm: gạch granite KT600x600mm, vật liệu khác, biện pháp thi công,….và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
110.33
m2
14
Lát đá ngạch cửa, vữa XM M75 (bao gồm: đá ngạch cửa, vật liệu khác, biện pháp thi công,….và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1.12
m2
15
Xây tường thẳng gạch bê tông KT95x135x190mm, vữa XM M75 (bao gồm: gạch bê tông KT95x135x190mm, vữa XM M75, biện pháp thi công,...và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
0.756
m3
16
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75 (bao gồm công tác: vữa XM M75, biện pháp thi công, … và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ được duyệt)
3.78
m2
17
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, Trát tường trong, dày 1,5cm, Vữa XM M75 (bao gồm công tác: vữa XM M75, biện pháp thi công, … và các công tác khác có liên quan như thể hiện trong bản vẽ được duyệt)
3.78
m2
18
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm: cạo bỏ lớp sơn cũ, cung cấp sơn, biện pháp thi công,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
262.63
m2
19
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ (bao gồm: cạo bỏ lớp sơn cũ, cung cấp sơn, biện pháp thi công,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
235.904
m2
20
TƯỜNG RÀO XÂY MỚI
21
Thi công hoàn thiện tường rào đoạn A-H (bao gồm: đào, đắp đất, đổ bê tông lót, bê tông móng (ván khuôn, cốt thép, bê tông), xây tường, trát, đắp gờ chỉ, kẻ roan, sơn, ốp tường, thép tròn uốn, đổ đất và trồng cây (trồng, bảo dưỡng)…và các công tác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
63
md
22
Thi công hoàn thiện tường rào đoạn A-B-C, D-E-F-G-H (bao gồm: đào, đắp đất, đổ bê tông lót, móng, xà dầm, giằng (ván khuôn, cốt thép, bê tông), xây tường (gạch đặc và gạch bông), trát, đắp gờ chỉ, kẻ roan, sơn, ốp tường,… và các công tác khác có liên quan như theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
60
md
23
Thi công hoàn thiện bảng tên (bao gồm: đào, đắp đất, đổ bê tông lót, móng (ván khuôn, cốt thép, bê tông), xây tường, trát, đắp gờ chỉ, kẻ roan, sơn, ốp đá, chữ inox vàng… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1
trọn bộ
24
THÁO DỠ VÀ LÀM MỚI LẠI NỀN BÊ TÔNG
25
Thi công nền (bao gồm các công tác phá dỡ nền cũ và vận chuyển đổ thải, đào nền, rải giấy dầu, đổ bê tông nền M200 đá 2x4 dày 10cm, lát gạch terrazzo 400x400x30,… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
383.5
m2
26
PHẦN NGẦM
27
Đào móng đất cấp II
326.24
m3
28
Bê tông lót móng M150, đá 4x6
21.976
m3
29
Bê tông móng M300, đá 1x2 (bao gồm các công tác gia công lắp dựng ván khuôn, cốt thép, đổ bê tông,… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
57.146
m3
30
Bê tông cột, cầu thang, xà dầm, giằng, sàn mái, M300 đá 1x2 (bao gồm các công tác gia công lắp dựng ván khuôn, cốt thép, đổ bê tông,… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
14.837
m3
31
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông KT190x190x390mm, vữa XM M75
40.567
m3
32
Xây tường thẳng gạch bê tông KT55x90x190mm, vữa XM M75
0.332
m3
33
BỂ TỰ HOẠI, HỐ TỰ THẤM
34
Thi công Bể tự hoại (bao gồm: đào móng, bê tông lót móng, bê tông móng, xây tường gạch, trát vữa, quét 2 nước xi măng, bê tông đan (ván khuôn, cốt thép, bê tông), lắp đặt đan, đắp đất K=0,9, bê tông nền (cốt thép, bê tông),…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1
trọn gói
35
Thi công Hố tự thấm (bao gồm các công tác: đào móng, bê tông lót, xây tường gạch bê tông KT55x90x190mm, đổ bê tông đan (ván khuôn, cốt thép, bê tông), lắp đặt đan, đắp đất K=0,9, đổ bê tông nền (cốt thép, đổ bê tông),…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1
trọn gói
36
PHẦN THÂN
37
Bê tông cột, cầu thang, xà dầm, giằng, sàn mái, M300 đá 1x2 (bao gồm các công tác gia công lắp dựng ván khuôn, cốt thép, đổ bê tông,… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
84.228
m3
38
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2 (bao gồm các công tác gia công lắp dựng ván khuôn, cốt thép, đổ bê tông,… và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
15.89
m3
39
PHẦN XÂY TƯỜNG
40
Xây tường ngoài gạch bê tông KT95X135X190mm, vữa XM M75
115.568
m3
41
PHẦN HOÀN THIỆN
42
Trát ngoài nhà gồm tường, trụ cột, lam đứng, cầu thang, xà dầm dày 1,5cm, Vữa XM M75 (bao gồm: Vữa XM M75, căng lưới thép gia cố tường, kẻ roan âm, gờ chỉ, biện pháp thi công, … và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
697.822
m2
43
Trát trong nhà gồm tường, má cửa, trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75 (bao gồm: Vữa XM M75, biện pháp thi công, căng lưới thép gia cố tường, kẻ roan âm (nếu có), … và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
861.16
m2
44
Trát trong nhà gồm trần, xà dầm, vữa XM M75, trong và ngoài nhà (bao gồm công tác: vữa XM M75, biện pháp thi công, căng lưới thép gia cố tường, kẻ roan âm (nếu có), … và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
139.196
m2
45
Bả trong nhà bằng bột bả gồm tường, cột, dầm, trần (bao gồm: bột bả, biện pháp thi công,...và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1216.396
46
Bả ngoài nhà bằng bột bả gồm tường, cột, dầm, trần (bao gồm: bột bả, biện pháp thi công,...và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
724.736
m2
47
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (bao gồm: sơn, biện pháp thi công,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
724.736
m2
48
Sơn dầm, trần, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ (bao gồm: sơn, biện pháp thi công,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
1216.396
m2
49
Chống thấm sàn (bao gồm: láng nền sàn dày 2cm, quét chống thấm, lớp polyester khổ 10cm, lớp kết nối, … và các công việc khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
258.99
m2
50
Lát nền granite (hoặc gạch Porcelain) chống trượt KT600X600mm, vữa XM M75 (bao gồm: vật liệu lát, vật tư khác, biện pháp thi công,…và các công tác khác có liên quan theo hồ sơ thiết kế được duyệt)
287.563
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 27

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second