Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 14:51 02/02/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrade and expand Bau De road (from University road 506 to Luc Luc)
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrade and expand Bau De road (from University road 506 to Luc Luc)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Phú Giáo, City Hồ Chí Minh
Related announcements
Time of bid closing
09:00 13/02/2026
Validity of bid documents
75 days
AI-classified field
Approval ID
33/QLDAKVPG-KHTC
Approval date
02/02/2026 14:49
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Phú Giáo
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:49 02/02/2026
to
09:00 13/02/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 13/02/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
767.671.000 VND
Amount in words
Seven hundred sixty seven million six hundred seventy one thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 AN KHANG CONSULTANT CONSTRUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED Survey consulting Số 56C/2, khu phố Thạnh Lợi, phường Thuận An, Tp.HCM
2 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đầu tư An Khang và Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tesla Construction design consultancy - Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Đầu tư An Khang. Địa chỉ: Số 56C/2, khu phố Thạnh Lợi, phường Thuận An, Tp.HCM. - Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Tesla. Địa chỉ: Số 1342C, khu phố Tân Mỹ, đường ĐT747, phường Tân Đông Hiệp, Tp.HCM
3 Liên danh Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Cầu đường Trường Phúc và Công ty TNHH MTV Xây dựng Tân Thịnh Construction design verification consulting - Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Cầu đường Trường Phúc. Địa chỉ: Số 23 đường ĐX54, khu phố 6, phường Bình Dương, Tp.HCM. - Công ty TNHH MTV Xây dựng Tân Thịnh. Địa chỉ: Số 33, đường 2, khu phố 6, phường Tăng Nhơn Phú, Tp.HCM
4 Gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng thuộc dự án Contract performance supervision consultant Nâng cấp, mở rộng đường Bàu Đế (từ ĐH506 đến đường Tạo lực)
5 LIEN THANH URBAN CONSTRUCTION TECHNICAL CONSULTING JOINT STOCK COMPANY Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 24A đường D5, phường Thạnh Mỹ Tây, Tp.HCM
6 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng và Giao thông Thành Phát E-HSMT appraisal consultancy, contractor selection results Số 3/19, đường số 49, phường Hiệp Bình, Tp.HCM

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Cần cẩu bánh hơi: 06T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
2
Cần cẩu bánh xích ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
3
Máy đào: 1.25m3 Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
4
Máy ủi ≥ 110CV Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50m3/h Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
6
Máy rải BTNN ≥ 130CV Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
7
Máy phun nhựa đường ≥ 190CV Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
8
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng tỉnh ≥ 16T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
9
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 10T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
10
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 16T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
11
Máy lu rung tự hành - trọng lượng tĩnh ≥ 12T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
12
Thiết bị nấu sơn + sơn kẻ vạch Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp tài liệu này: Hợp đồng, hóa đơn mua hàng theo quy định của pháp luật.
1
13
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥ 12 T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
14
Ô tô vận tải thùng ≥ 2.5T Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
15
Ô tô tưới nước hoặc xe ô tô chở bồn tưới nước ≥ 5m3 Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1
16
Máy kinh vĩ hoặc toàn đạc Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
17
Máy thủy bình Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
2
18
Xe nâng người làm việc trên cao ≥ 9m Ghi chú: Nhà thầu chuẩn bị tài liệu để đối chiếu trong quá trình đối chiếu tài liệu với thông tin đã kê khai tại Mẫu số 06D: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng nguyên tắc đi thuê. Lưu ý: Trường hợp nhà thầu đi thuê thì hợp đồng phải thể hiện rõ nội dung thuê cho gói thầu này. - Nhà thầu chỉ cần cung cấp một trong các tài liệu này: Giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Cáp CVV 3x2,5mm2 lên đèn
484
m
2
Làm đầu cáp khô
88
đầu cáp
3
RCBO-6A
44
cái
4
Đomino 60A và bảng nhựa
44
bảng
5
Bộ tiếp địa lặp lại dây N
2
bộ
6
Bộ tiếp địa trụ STK 7m-11m
47
bộ
7
PHẦN THÁO GỠ HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG HIỆN HỮU (PHẦN THUỘC HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG NGẦM)
8
Trụ chiếu sáng STK 8m
1
trụ
9
Trụ chiếu sáng STK 9m
2
trụ
10
Cần đèn đơn Ø60
1
cần
11
Cần đèn đôi Ø60
1
cần
12
Cần đèn ba Ø60
1
cần
13
Cáp CXV 3x16mm2
4
m
14
Cáp CXV/DSTA 4x16mm2
84
m
15
Cáp đồng trần C-10mm2 liên kết trụ CS
88
m
16
Bộ đèn Led 80W
1
bộ
17
Bộ đèn Led 100W
5
bộ
18
Cáp CVV 3x2,5mm2 lên đèn
76
m
19
PHẦN LẮP LẠI HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG HIỆN HỮU (PHẦN THUỘC HỆ THỐNG CHIẾU SÁNG NGẦM)
20
Trụ chiếu sáng STK 8m
1
trụ
21
Trụ chiếu sáng STK 9m
2
trụ
22
Cần đèn đơn Ø60
1
cần
23
Cần đèn đôi Ø60
1
cần
24
Cần đèn ba Ø60
1
cần
25
Cáp CXV/DSTA 4x16mm2
17
m
26
Cáp đồng trần C-10mm2 liên kết trụ CS
17
m
27
Bộ đèn Led 80W
1
bộ
28
Bộ đèn Led 100W
5
bộ
29
Cáp CVV 3x2,5mm2 lên đèn
76
m
30
CÔNG TÁC VẬN CHUYỂN VẬT TƯ ĐẾN CÔNG TRƯỜNG
31
Vận chuyển trụ STK, cần đèn, sắt thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T
7.244
10 tấn
32
Vận chuyển đèn, dây dẫn các loại bằng ô tô vận tải thùng 12T
2.147
10 tấn
33
HỆ THỐNG TÍN HIỆU GIAO THÔNG
34
PHẦN HỆ THỐNG TÍN HIỆU GIAO THÔNG XÂY DỰNG MỚI (Công tác xây dựng móng trụ, mương cáp)
35
Mương cáp trên vỉa hè, đào đất cấp II
157
m
36
Mương cáp băng đường, đào đất cấp IV
12
m
37
Mương cáp băng đường nhựa hiện hữu, đào đất cấp IV
21
m
38
Móng trụ THGT cao 6,3m - cần vươn 3,0m, đào đất cấp II
5
bộ
39
Móng trụ THGT cao 6,3m - cần vươn 9,2m, đào đất cấp II
1
bộ
40
Móng tủ điều khiển THGT (X-Đ-V)
1
bộ
41
Ống HDPE Ø65/50 bảo vệ cáp (bao gồm ống lên móng trụ)
199
m
42
PHẦN HỆ THỐNG TÍN HIỆU GIAO THÔNG XÂY DỰNG MỚI (Công tác lắp dựng trụ THGT, cần vươn, đèn THGT và phụ kiện)
43
Trụ THGT cao 6,3m - cần vươn 3,0m
5
trụ
44
Tủ điều khiển THGT (X-Đ-V)
1
tủ
45
Cáp CXV 2x6,0mm2
16
m
46
Cáp DVV 8x1,5mm2
335.2
m
47
Cáp đồng trần C-10mm2 liên kết các trụ
229.2
m
48
Bộ đèn xanh đỏ vàng D300
10
bộ
49
Bộ đèn đếm lùi D300
5
bộ
50
Bộ đèn đếm lùi 620x520
5
bộ

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 37

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second