Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 13:31 06/04/2026
Click to view DauThau.info's analysis (you will be deducted 2 points).
To view full information, please Login or Register
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and repairing main medical stations in Loc Ninh commune
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Regarding the approval of the contractor selection plan Project: Upgrading and repairing the main medical station in Loc Ninh commune
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Local budget (Provincial budget supports goals and commune budget).
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Lộc Ninh, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:00 15/04/2026
Validity of bid documents
90 days
Approval ID
972/QĐ-PKT
Approval date
06/04/2026 13:29
Approval Authority
PHÒNG KINH TẾ XÃ LỘC NINH
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
13:29 06/04/2026
to
08:00 15/04/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 15/04/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
60.000.000 VND
Amount in words
Sixty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế - Thi công Thành Nam. Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates D74 Tổ 16, Khu phố 15, Phường Tam Hiệp, Tỉnh Đồng Nai;
2 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam; Consulting for setting up E-HSMT 272 đường Nguyễn Văn Linh, khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;
3 Công Ty TNHH Tư vấn - Thương mại Ninh An E-HSMT . appraisal consulting khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;
4 Công ty TNHH MTV Dương Hoàng Nam; E-HSDT assessment consulting 272 đường Nguyễn Văn Linh, khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;
5 Công Ty TNHH Tư vấn - Thương mại Ninh An Consultancy on appraisal of contractor selection results khu phố Trường Phước, phường Long Hoa, tỉnh Tây Ninh;

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy cắt gạch đá - công suất >=1,7 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất >=5 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất >=1,0 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất >= 1,5 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
5
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất >=0,62 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
6
Máy hàn xoay chiều - công suất >= 23 kW: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng >= 70 kg: Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
8
Máy trộn bê tông - dung tích >= 250 lít. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
2
9
Máy vận thăng lồng - sức nâng>= 3t. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
10
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu>= 0,80 m3. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1
11
Cần cẩu bánh xích - sức nâng>= 10 tấn. Nhà thầu phải kèm theo bản scan bản gốc hoặc bản chụp được chứng thực sao y bản chính: - Giấy chứng nhận đăng ký xe máy chuyên dùng để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng. Trường hợp thiết bị do nhà thầu thuê thì ngoài những yêu cầu nêu trên nhà thầu phải kèm theo bản scan bản chụp được chứng thực sao y bản chính hợp đồng thuê thiết bị.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
HẠNG MỤC: KHỐI KHÁM CHỮA BỆNH (KIẾN TRÚC, KẾT CẤU)
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
2.449
100m3
3
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.302
100m3
4
Cung cấp đất đắp nền
0.853
100m3
5
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
14.275
m3
6
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
42.846
m3
7
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.735
100m2
8
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
6.552
m3
9
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤ 28m
0.874
100m2
10
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
22.031
m3
11
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao ≤ 28m
2.279
100m2
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
10.08
m3
13
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤ 28m
2.15
100m2
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
23.353
m3
15
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao ≤ 28m
3.673
100m2
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 250
11.175
m3
17
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn sàn mái, chiều cao ≤ 28m
1.021
100m2
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
9.821
m3
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.781
100m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.216
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
2.306
tấn
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.27
tấn
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
1.64
tấn
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép sàn mái, đường kính cốt thép ≤10mm, chiều cao ≤ 28m
0.475
tấn
25
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
1.351
tấn
26
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép ≤ 18mm, chiều cao ≤ 6m
5.57
tấn
27
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, đường kính cốt thép ≤ 10mm, chiều cao ≤ 6m
0.846
tấn
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 150
33.937
m3
29
Rải lớp ni lông dày 0,25mm
4.242
100m2
30
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.838
m3
31
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch bê tông 4x8x18, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
3.187
m3
32
Trát đá rửa tường, vữa XM mác 75
42.625
m2
33
Xây tường thẳng bằng gạch 8x8x18, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.423
m3
34
Xây tường thẳng bằng gạch 8x8x18, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
10.108
m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x18, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
35.339
m3
36
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x18, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
42.246
m3
37
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 8x8x18, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75 (HG)
5.122
m3
38
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
549.985
m2
39
Trát trần, vữa XM mác 75 (đáy sê nô. Ô văng)
100.69
m2
40
Trát tường trong xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
773.4
m2
41
Trát trần, vữa XM mác 75 (đáy sê nô. Ô văng)
103.27
m2
42
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75
310.7
m
43
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 2cm, vữa XM mác 75
65.81
m2
44
Quét nước xi măng 2 nước
65.81
m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
65.81
m2
46
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, Gạch 600x300mm
213.72
m2
47
Lát nền, sàn, Gạch nhám 300x300mm
24.59
m2
48
Lát nền, sàn, Gạch 600x600mm
424.85
m2
49
Lát gạch sân, nền đường, vỉa hè bằng Gạch terrazzo 400x400mm
7.36
m2
50
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
549.985
m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 19

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second