Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:32 22/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
The sewer line connects downstream of the existing sewer line on Tran Nam Trung street
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Sewer line connecting downstream of existing sewer line on Tran Nam Trung street 421 12052026
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
According to adjusted unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Hòa Xuân, City Đà Nẵng
Time of bid closing
15:15 09/06/2026
Validity of bid documents
150 days
Approval ID
481/QĐ-BGTNN
Approval date
22/05/2026 14:54
Approval Authority
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình giao thông và nông nghiệp Đà Nẵng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
14:56 22/05/2026
to
15:15 09/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:15 09/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
9.389.000.000 VND
Amount in words
Nine billion three hundred eighty nine million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 TECHNOLOGY DEVELOPMENT & INVESTMENT CONSULTANT JOINT STOCK COMPANY Consulting on surveying, preparing a financial protection account, and creating a BIM project information model in a financial protection account số 69 Lý Thường Kiệt, phường Hải Châu, thành phố Đà Nẵng
2 VIETNAM WATER, SANITATION AND ENVIRONMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting on surveying, preparing a financial protection account, and creating a BIM project information model in a financial protection account số 05 Đường Thành, phường Hoàn Kiếm, thành phố Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Xây dựng và công nghệ BIM4C Consulting on surveying, preparing a financial protection account, and creating a BIM project information model in a financial protection account số 20 Bắc Sơn, phường An Khê, thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn Minh Hoàng Consulting on surveying, preparing a financial protection account, and creating a BIM project information model in a financial protection account Lô 1- Block B2.43 Khu đô thị ven sông Hòa Quý – Đồng Nò, phường Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
5 IDECO VIETNAM CORPORATION Consulting on verifying the survey task of preparing the construction design plan, verifying the construction drawing design 294 Nguyễn Trọng Tuyển, phường Tân Sơn Hòa, thành phố Hồ Chí Minh
6 Ban QLDA đầu tư xây dựng các công trình giao thông và nông nghiệp Đà Nẵng E-HSMT, E-HSDT evaluation, contractor selection results Tầng 2, 3, Tòa nhà làm việc các Ban quản lý dự án và các đơn vị sự nghiệp trực thuộc, số 48 đường Võ An Ninh, phường Hòa Xuân, thành phố Đà Nẵng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào >= 1,6 m3,Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, thời gian dự kiến sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
3
2
Máy đào >0,8 m3 ÷ <1,25 m3 Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, thời gian dự kiến sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
3
3
Máy ủi >= 110 CV Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng với E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu để đối chiếu, chứng minh các thông tin mà nhà thầu kê khai) gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
3
4
Máy lu bánh thép >= 25 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
5
Máy lu bánh thép 10 ÷ 12 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
2
6
Máy lu bánh lốp >= 25 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
7
Máy lu bánh lốp >= 16 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng với E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu để đối chiếu, chứng minh các thông tin mà nhà thầu kê khai) gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
8
Máy lu rung >= 25 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng với E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu để đối chiếu, chứng minh các thông tin mà nhà thầu kê khai) gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
1
9
Máy đóng cọc >= 1,2 tấn hoặc Búa rung >= 60 kW hoặc Máy ép thủy lực >= 130 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng với E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu để đối chiếu, chứng minh các thông tin mà nhà thầu kê khai) gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
5
10
Dây chuyền thi công cọc xi măng đất Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
1
11
Cần cẩu >= 50 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
1
12
Cần cẩu >= 25 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
3
13
Cần trục >= 10 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
2
14
Cần trục >= 5 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
15
Máy nén khí >= 600m3/ph Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
16
Máy rải bê tông nhựa >= 130 CV Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực
2
17
Ô tô tưới nhựa/ máy phun nhựa đường Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn thời gian hiệu lực.
1
18
Ô tô tự đổ >= 10 tấn Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: + Tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của nhà thầu, hoặc: + Hợp đồng thuê thiết bị, kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê. Hợp đồng thuê thiết bị phải bao gồm tên gói thầu, loại thiết bị sử dụng cho gói thầu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời gian hiệu lực
15
19
Xe nâng hoặc xe thang hoặc ô tô gắn cẩu có chức năng nâng người làm việc trên cao, chiều cao nâng >= 5,5 m Nhà thầu phải cung cấp các tài liệu (nộp cùng với E-HSDT hoặc trong quá trình đối chiếu tài liệu để đối chiếu, chứng minh các thông tin mà nhà thầu kê khai) gồm: - Tài liệu hợp pháp chứng minh khả năng sẵn sàng huy động của thiết bị: Thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc hợp đồng thuê thiết bị (kèm tài liệu chứng minh thuộc sở hữu của bên cho thuê). - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn thời gian hiệu lực
1

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 68

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second