Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 19:10 25/05/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Soc Ruong hamlet belt road to District hamlet - Soc Dam (phase 1)
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Soc Ruong hamlet belt road to District hamlet - Soc Dam (phase 1)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Government budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Tân Hưng, Province Đồng Nai
Time of bid closing
15:00 03/06/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
40/QD-TTDVTH
Approval date
25/05/2026 15:20
Approval Authority
Trung tâm Dịch vụ tổng hợp xã Tân Hưng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:21 25/05/2026
to
15:00 03/06/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
15:00 03/06/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
190.000.000 VND
Amount in words
One hundred ninety million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM Consulting for setting up E-HSMT Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
2 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC E-HSMT . appraisal consulting Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU MIỀN NAM E-HSDT assessment consulting Tổ 3, khu phố Phước Bình - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤU THẦU CỬU LONG BÌNH PHƯỚC Consultancy on appraisal of contractor selection results Tổ 4, khu phố Phước Tân - - Phường Bình Phước - Thành phố Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tự đổ ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Ô tô tưới nước chuyên dụng dung tích bồn ≥ 5m3 hoặc ô tô gắn bồn dung tích ≥ 5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
4
Máy lu tĩnh bánh thép, trọng lượng ≥ 10T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Máy phun nhựa đường hoặc xe tưới nhựa - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
6
Máy ủi hoặc máy san hoặc xe ban - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
7
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
8
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
9
Máy đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
10
Máy đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1
11
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có tên gói thầu, dự án và số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
87.67
100m3
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
47.22
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
14.08
100m3
5
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,98
259.83
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
61.3
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
61.3
100m3
8
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
267.82
100m2
9
Thi công mặt đường đá dăm nước lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 8 cm
267.82
100m2
10
Thi công mặt đường láng nhựa. Láng nhựa 3 lớp dày 3,5cm tiêu chuẩn nhựa 4,5kg/m2
267.82
100m2
11
THOÁT NƯỚC DỌC
12
Xây đá hộc, xây tường thẳng, chiều dày <= 60cm, cao <=2 m, vữa XM mác 100
1191
m3
13
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
619.32
m3
14
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
9.53
100m2
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
285.84
m3
16
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
3.81
100m2
17
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
7.38
m3
18
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
1.37
100m2
19
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.33
tấn
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
150
m2
21
Đào xúc đất bằng thủ công, đất cấp II
62.5
m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
58.9
m3
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
500
1 cấu kiện
24
CỐNG HỘP 2x3X3m TẠI KM1+770
25
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.2
100m3
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
19.02
m3
27
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
87.8
m3
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.95
100m2
29
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
42.98
m3
30
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông ống cống hình hộp, đá 1x2, mác 250
63.84
m3
31
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
2.33
100m2
32
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, ống buy, ống xi phông, ống xoắn, đường kính <= 10mm
2.87
tấn
33
Gia công, lắp dựng cốt thép ống cống, ống buy, ống xi phông, ống xoắn, đường kính <= 18mm
5.28
tấn
34
Thi công rọ đá, loại rọ 2x1x1m trên cạn
22
rọ
35
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.66
100m3
36
CỐNG THOÁT NƯỚC 1X1
37
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
2.12
100m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
33.71
m3
39
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.644
100m2
40
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
40.79
m3
41
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
3.647
100m2
42
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
2.341
tấn
43
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, đá 1x2, mác 250
11.12
m3
44
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.39
100m2
45
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
57
1 cấu kiện
46
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.64
100m3
47
AN TOÀN GIAO THÔNG
48
Gia công cột bằng thép hình
0.792
tấn
49
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
57.32
m2
50
Nắp nhựa PVC D90 nắp cột
29
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second