Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 10:56 19/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Expanding Provincial Road.826C (section from Dong Thanh intersection extending to Commune Party Committee Headquarters)
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Expanding Provincial Road.826C (section from Dong Thanh intersection extending to Commune Party Committee Headquarters)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Targeted additional provincial budget sources and commune budget capital sources
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Tân Tập, Province Tây Ninh
Time of bid closing
08:30 09/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
235/QĐ-BQLDA
Approval date
19/06/2026 10:54
Approval Authority
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN XÃ TÂN TẬP
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
10:55 19/06/2026
to
08:30 09/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:30 09/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
190.000.000 VND
Amount in words
One hundred ninety million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 LONG AN CONSULTANT TRANSPORT CONTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 66, đường Hùng Vương, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh.
2 Công ty cổ phần xây dựng thương mại dịch vụ Bình Phú L.A Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates QL60, Khu phố Xuân Hòa 1, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH MTV Lộc Phú Trung Consulting for setting up E-HSMT Số 523, đường 835a, ấp Lộc Tiền, xã Mỹ Lộc, tỉnh Tây Ninh
4 Ban Quản lý dự án xã Tân Tập E-HSMT . appraisal consulting ấp Tây, xã Tân tập, tỉnh Tây Ninh
5 Công ty TNHH MTV Lộc Phú Trung E-HSDT assessment consulting Số 523, đường 835a, ấp Lộc Tiền, xã Mỹ Lộc, tỉnh Tây Ninh
6 Ban Quản lý dự án xã Tân Tập Consultancy on appraisal of contractor selection results ấp Tây, xã Tân tập, tỉnh Tây Ninh

Renewal information

# Time to Renew Successfully Old bid closing time Time of bid closing after extension Old bid opening time Bid opening time after extension Reason
1 10:00 29/06/2026 08:30 29/06/2026 08:30 09/07/2026 08:30 29/06/2026 08:30 09/07/2026 Extension of bid closing time as prescribed in Point b, Clause 4, Article 140, Decree 214/ND-CP dated August 4, 2025

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào – dung tích gàu >= 0,5m3: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
2
Máy đào – dung tích gàu >= 0,8m3: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
3
Máy lu bánh thép tự hành – trọng lượng tĩnh >= 9 tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
4
Máy lu bánh hơi tự hành – trọng lượng tĩnh >= 16 tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
2
5
Máy lu rung >= 25 tấn (tải trọng tĩnh >= 12 tấn): Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
6
Máy ủi – công suất >= 110CV: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
7
Máy san – công suất >= 110CV: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
8
Máy rải Cấp phối đá dăm – công suất >= 50m3/h - 60m3/h: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
9
Máy phun nhựa đường– công suất >= 190CV: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
10
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa – công suất >= 130CV – 140CV: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
11
Ô tô tự đổ - Tải trọng hàng hóa cho phép chở >= 05 Tấn: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
4
12
Ô tô tưới nước ( xe Xitet) – dung tích >= 5 m3: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hoặc giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy chứng nhận Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
13
Máy toàn đạt hoặc thủy bình: Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Giấy chứng nhận hiệu chuẩn hoặc Kiểm định kỹ thuật còn hiệu lực để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng.
1
14
Máy đầm dùi bê tông Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
15
Máy cắt bê tông Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1
16
Máy cắt uốn thép Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1
17
Máy trộn bê tông Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
4
18
Máy hàn điện Tài liệu kèm theo để đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
NỂN ĐƯỜNG - MẶT ĐƯỜNG
2
VỈA HÈ
3
BÓ VỈA
4
AN TOÀN GIAO THÔNG
5
HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
6
CHI PHÍ DỰ PHÒNG: Chi phí dự phòng của gói thầu được phê duyệt là 604298250 đồng, nhà thầu không được cơ cấu và sử dụng chi phí dự phòng này vào giá xây lắp khi tham dự thầu
7
Tháo dỡ bó vỉa, rãnh dọc, hố ga hiện hữu
238.23
m3
8
Cày sọc mặt đường láng nhựa hiện hữu
41.188
100m2
9
Đào đất nền đường
8.895
100m3
10
Đắp đất nền đường K=0,95 (TD đất đào để đắp)
2.095
100m3
11
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp I
9.814
100m3
12
Vận chuyển đất thừa đổ đi bằng ô tô tự đổ 10T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
9.814
100m3
13
Đắp cát K=0,98
3.317
100m3
14
Cấp phối đá dăm Dmax=37,5mm, K ≥ 0,98, Lớp dưới
4.087
100m3
15
Cấp phối đá dăm Dmax=25mm, K ≥ 0,98, Lớp trên
11.253
100m3
16
Lớp nylon lót ngăn cách tấm đan
12.852
100m2
17
BT tấm đan gia cường đá 1x2, M250, đs2-4
257.04
m3
18
Ván khuôn tấm gia cường
4.307
100m2
19
Cốt thép tấm đan gia cường d<=10mm
1.928
tấn
20
Cốt thép tấm đan gia cường d<=18mm
31.233
tấn
21
Tưới nhựa lót TC 1,0kg/m2
59.757
100m2
22
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7cm
59.757
100m2
23
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, cự ly 4km, ô tô tự đổ 12tấn
10.296
100tấn
24
Vận chuyển bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ, vận chuyển 1 km tiếp theo, ô tô tự đổ 12 tấn (HSMTC:24;)
10.296
100tấn
25
Lớp nylon lót
0.58
100m2
26
BTXM vuốt nối đá 1x2, M200, đs2-4, dày 20cm
11.6
m3
27
Đá dăm đệm vỉa hè
74.84
m3
28
Lớp nylon lót
7.484
100m2
29
BTXM vỉa hè đá 1x2, M200, đs2-4
74.84
m3
30
Ván khuôn BT vỉa hè
1.351
100m2
31
BT bó vỉa đá 1x2, M250, đs2-4
150.39
m3
32
Ván khuôn bó vỉa
6.699
100m2
33
Trát vữa khe nối bó vỉa
75.2
m2
34
Vữa XM M100
0.752
m3
35
Trồng trụ đỡ và biển báo tam giác
5
trụ
36
Trồng trụ đỡ và biển báo tròn
4
trụ
37
Trụ đỡ biển báo L=3,2m
3
trụ
38
Trụ đỡ biển báo L=4,1m
6
trụ
39
Biển báo PQ tròn D90
8
cái
40
Đắp cát đệm móng
4.442
m3
41
BT lót móng gối cống đá 1x2, M150, đs2-4
2.287
m3
42
Lắp đặt gối cống d=80cm
74
cái
43
Lắp đặt cống d=80cm, L=2.5m/đoạn
8
đoạn
44
Lắp đặt cống d=80cm, L=3m/đoạn
1
đoạn
45
Cống d=80cm (CL)
23
m
46
BT chèn mối nối đá 1x2, M200, đs2-4
0.498
m3
47
Lắp đặt gioăng cao su d=80cm
7
mối nối
48
Vữa trát mối nối M100
7
mối nối
49
Đắp đất lưng cống (50% bằng thủ công)
0.04
100m3
50
Đắp đất lưng cống (50% bằng máy)
0.04
100m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 17

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second