Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

    Watching    
Find: 16:46 26/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding concrete on Le Van Beo street
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and expanding concrete on Le Van Beo street
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Town budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Competitive Offer
Package execution location
Xã Nhựt Tảo, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 08/07/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
Approval ID
537/QĐ-BQLDA
Approval date
26/06/2026 16:43
Approval Authority
Ban Quản lý dự án xã Nhựt Tảo
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:45 26/06/2026
to
09:00 08/07/2026
Document Submission Fees
220.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 08/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
No results. Upgrade to a VIP1 account to receive email notifications as soon as the results are posted.

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
120.577.000 VND
Amount in words
One hundred twenty million five hundred seventy seven thousand dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công Ty TNHH Xây Dựng Tài Phát Tiến Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 59, Phan Văn Lại, Phường Long An, Tỉnh Tây Ninh
2 Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Duy Nghĩa Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates 209/47 Châu Thị Kim, Phường Tân An, Tỉnh Tây Ninh
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trần Long Consulting for setting up E-HSMT Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Trần Long E-HSDT assessment consulting Thửa 1991, Khu dân cư Lợi Bình Nhơn, Phường Khánh Hậu, tỉnh Tây Ninh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
3
- Loại thiết bị: Máy lu bánh sắt/thép - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng 8 tấn-9 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy lu rung tự hành (tải trọng tĩnh 12t) Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 5 tấn hoặc có dung tích bồn chứa ≥ 5 m3. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
7
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng 2,5 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
8
- Loại thiết bị: Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 250 lít. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các tài liệu có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
9
- Loại thiết bị: Máy đầm bàn/đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: 02 Máy đầm bàn, Công suất ≥ 1 kW và 02 Máy đầm dùi, Công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các tài liệu có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
10
- Loại thiết bị: Máy cắt bê tông - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 7,5 kW Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các tài liệu có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
11
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: năng suất ≥ 50 m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
12
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi/bánh xích - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
11.726
100m3 đất nguyên thổ
3
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.138
100m3
4
Đắp đất lề + mái taluy đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,90
17.498
100m3
5
Cung cấp đất đắp lề + mái taluy (hs đầm chặt K≥0,95=1,13; K≥0,90=1,1; hs tơi xốp =1,3)
998.137
m3
6
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=4,5m, đất cấp I , ngập đất 4m (NC, MTC)
46.08
100m
7
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=4,5m, đất cấp I , không ngập đất 0,5m (NC, MTC = 0,75)
5.76
100m
8
Cung cấp cừ tràm dài L=4,5m
5328
m
9
Thép D6mm buộc cừ giằng
0.016
tấn
10
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường
86.454
100m2
11
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
15.649
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
5.616
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm bù phụ trên mặt đường cũ, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
2.462
100m3
14
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
8.975
100m3
15
Ván khuôn gỗ, mặt đường bê tông (hs VL=0,5)
4.721
100m2
16
Rải nilon chống thoát nước bê tông
59.835
100m2
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường dày 20cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
1196.7
m3
18
Cắt khe đường bê tông. Khe rộng ≤1cm, sâu ≤4cm
315.4
10m
19
Lăn rulo tạo nhám mặt đường bê tông
5983.5
m2
20
PHẦN ATGT
21
Đào móng trụ biển báo, cọc tiêu bằng thủ công, rộng ≤ 1m, sâu ≤ 1m, đất cấp II
8.838
m3 đất nguyên thổ
22
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
7.668
m3
23
Bê tông cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.119
m3
24
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép cọc tiêu đường kính <= 10mm
0.344
tấn
25
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn cọc, cột
0.473
100m2
26
Sơn cọc tiêu bê tông
52.92
m2
27
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
126
cấu kiện
28
Lắp đặt cột biển báo L=3,6m
6
cái
29
Lắp đặt cột biển báo L=3,4m
1
cái
30
Lắp đặt cột biển báo L=2,95m
7
cái
31
Lắp đặt biển báo phản quang loại biển tròn D70cm
1
cái
32
Lắp đặt biển báo phản quang loại biển chữ nhật 30x50cm
1
cái
33
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70cm
19
cái
34
PHẦN CỐNG NGANG
35
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=4,5m, đất cấp I, phần ngập đất 3m
4.8
100m
36
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=4,5m, đất cấp I, phần không ngập đất 1,5m (hs NC MTC = 0,75)
2.4
100m
37
Cung cấp Cừ tràm dài L=4,5m
736
m
38
Đào xúc đất để đắp đê vây thi công bằng máy đào 0,8 m3, đất cấp I
0.104
100m3 đất nguyên thổ
39
Đóng cừ tràm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=3,0m đất cấp I
15.275
100m
40
Đệm cát đầu cừ
2.273
m3
41
Bê tông lót đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.482
m3
42
Lắp đặt gối cống D=800mm
28
cấu kiện
43
Gối cống D800 cung cấp
28
cái
44
Joint cao su D1000 cung cấp
2
cái
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính D800mm
3
đoạn ống
46
Trát mối nối cống D800
2
mối nối
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.632
tấn
48
Gia công cột bằng thép hình
0.072
tấn
49
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cửa xả đá 1x2, vữa bê tông mác 250
8.44
m3
50
Ván khuôn cửa thu - cửa xả
0.572
100m2

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second