Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 17:58 26/06/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Rural traffic road inter-hamlet 9 - 14 (hamlet 2 - 6 of old Tan Trach commune)
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Rural traffic road inter-hamlet 9 - 14 (hamlet 2 - 6 of old Tan Trach commune)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget in 2026 + Commune budget + People's capital contributions
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Mỹ Lệ, Province Tây Ninh
Time of bid closing
09:00 06/07/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified field
Approval ID
526/QĐ-BQLDA
Approval date
26/06/2026 17:57
Approval Authority
Ban quản lý dự án xã Mỹ Lệ
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
17:57 26/06/2026
to
09:00 06/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
09:00 06/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
140.000.000 VND
Amount in words
One hundred forty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư Xây dựng 62 Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Lô B44 Đường số 7 - Khu dân cư Việt Hóa, Phường Long An, tỉnh Tây Ninh.
2 Công Ty TNHH MTV Lộc Phú Trung Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 523, Đường 835A, Ấp Lộc Tiền , Xã Mỹ Lộc, Tỉnh Tây Ninh.
3 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC Consulting for setting up E-HSMT 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
4 Ban quản lý dự án xã Mỹ Lệ E-HSMT . appraisal consulting Ấp 10, xã Mỹ Lệ, tỉnh Tây Ninh.
5 Công ty TNHH Đầu tư và Phát triển xây dựng TMC E-HSDT assessment consulting 217 Trần Văn Đấu, Khu phố Nhơn Hậu, Phường Khánh Hậu, Tỉnh Tây Ninh.
6 Ban quản lý dự án xã Mỹ Lệ Consultancy on appraisal of contractor selection results Ấp 10, xã Mỹ Lệ, tỉnh Tây Ninh.

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,5 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
3
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
4
- Loại thiết bị: Máy lu rung 25t - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 12 t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép/sắt - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm - Đặc điểm thiết bị: năng suất ≥ 50m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ - Đặc điểm thiết bị: tải trọng ≥ 2,5t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định hoặc giấy kiểm tra an toàn còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước hoặc thiết bị tưới nước - Đặc điểm thiết bị: Dung tích ≥ 5 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Cần cẩu bánh hơi hoặc bánh xích - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng ≥ 6t Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
78.081
100m3 đất nguyên thổ
2
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
65.338
100m3
3
Rải vải địa kỹ thuật làm nền đường 25 KN/m
150.391
100m2
4
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
101.33
100m3
5
Đắp móng sỏi đỏ nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,98
11.692
100m3
6
Sỏi đỏ
1546.15
m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp dưới
11.692
100m3
8
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
11.692
100m3
9
GIA CỐ CHÂN TALUY
10
Đóng cọc tràm L=4,5m ĐK gốc (8-10)cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
76.544
100m
11
Cừ tràm L=4,5m; ĐK gốc (8-10)cm
9280.96
m
12
Thép buộc đầu cừ, thép tròn D=6mm
53.102
kg
13
CỐNG NGANG ĐƯỜNG
14
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
0.058
100m3 đất nguyên thổ
15
Đóng cọc tràm L=4,5m ĐK gốc (8-10)cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp I
12.825
100m
16
Đắp cát đệm đầu cừ
1.16
m3
17
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
1.16
m3
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.601
m3
19
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cống
0.135
100m2
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông tường đầu đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.187
m3
21
Ván khuôn thép, ván khuôn tường đầu
0.069
100m2
22
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m, đường kính 600mm & 400mm (NC + MTC)
4
đoạn ống
23
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su, đường kính 400mm
3
mối nối
24
Cống D400 chịu lực (H30-XB80)
10
md
25
Đào xúc đất đắp vòng vây
0.289
100m3
26
Đắp đất vòng vây
0.263
100m3
27
Phá đất vòng vây
0.263
100m3
28
Đóng + nhổ cọc bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m, đất cấp I (NC & MTC)
3
100m
29
Cừ tràm L=4,5m; ĐK gốc (8-10)cm, ngọn (4-5)cm (tạm tính hao hụt 50%)
135
m
30
Gia công lắp dựng gỗ vòng vây (NC & MTC)
0.9
m3 cấu kiện
31
Tháo dỡ gỗ vòng vây
0.9
m3
32
Hao hụt gỗ vòng vây (tạm tính hao hụt 50%)
0.45
m3
33
Thép buộc D6
15
kg
34
AN TOÀN GIAO THÔNG
35
Đào móng cọc tiêu 0.15x0.15x1.1m
4.05
m3
36
Bê tông đá dăm móng cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 150
3.69
m3
37
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn cọc tiêu, đường kính = 6mm
0.053
tấn
38
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn cọc tiêu, đường kính =8mm
0.067
tấn
39
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn cọc tiêu đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.99
m3
40
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn cọc tiêu
0.15
100m2
41
Lắp đặt cọc tiêu
40
cấu kiện
42
Sơn cọc tiêu bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
17.7
m2
43
Lắp đặt cột và biển báo phản quang
16
cái
44
Trụ đỡ biển báo d90mm L=3,0m dày 3,0mm (kể cả BL, nắp chụp)
16
cái
45
Trụ đỡ biển báo d90mm L=3,5m dày 3,0mm (kể cả BL, nắp chụp)
16
cái
46
Biển báo PQ tròn đường kính D70cm
4
cái
47
Biển báo PQ tam giác đều cạnh C=70cm
22
cái
48
CHI PHÍ DỰ PHÒNG, Chi phí dự phòng (NT phải chào đúng CPDP theo KHLCNT gồm: Chi phí dự phòng cho khối lượng, công việc phát sinh: 468.433.674.000 đồng) (CPDP là cố định, NT không giảm giá cho chi phí này).
49
NT phải chào đúng CPDP cho gói thầu theo yêu cầu của E-HSMT. Phần CPDP này sẽ do CĐT quản lý và chỉ được thanh toán trong trường hợp có công việc phát sinh theo đúng quy định. Trường hợp nhà thầu không chào đúng giá trị trên hoặc không chào thì bên mời thầu sẽ hiệu chỉnh về đúng giá trị Chi phí dự phòng để đánh giá.
1
Khoản
50
PHẦN ĐƯỜNG

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 10

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second