Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:37 13/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Repair and upgrade the road from National Highway 14 to Dac Kim village (Temple of Co).
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Project contractor selection plan: Repairing and upgrading the road from National Highway 14 to Dac Kim village (Temple of Co)
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Provincial budget capital belongs to the medium-term public investment plan for the period 2026-2030
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Thuận An, Province Lâm Đồng
Related announcements
Time of bid closing
07:30 17/07/2026
Validity of bid documents
150 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
37/QĐ-TTDVTH
Approval date
13/07/2026 16:35
Approval Authority
Trung tâm Dịch vụ Tổng hợp xã Thuận An
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:36 13/07/2026
to
07:30 17/07/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
07:30 17/07/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
160.000.000 VND
Amount in words
One hundred sixty million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 DAK LAK URBAN CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 106 Đường Y Wang, Phường Ea Kao, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông Consulting for setting up E-HSMT Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
3 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông E-HSMT . appraisal consulting Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng An Nguyên Đắk Nông E-HSDT assessment consulting Thôn 13, Xã Kiến Đức, tỉnh Lâm Đồng
5 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thành Nhân Đắk Nông Consultancy on appraisal of contractor selection results Thôn 5, xã Quảng Khê, tỉnh Lâm Đồng

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy đào - Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng hoặc giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các chứng nhận kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
2
Máy lu tĩnh bánh thép - Trọng lượng bản thân ≥ 10 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
3
Máy lu bánh hơi - Trọng lượng vận hành ≥ 16 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
4
Máy lu rung – lực rung ≥ 25 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
5
Ô tô tải tự đổ - Trọng tải cho phép tham gia giao thông ≥ 12 tấn Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
6
Ô tô tưới nước chuyên dụng (ô tô xi téc) - Dung tích bồn ≥ 5 m3 Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
7
Ô tô phun tưới nhựa đường (hoặc thiết bị có tính năng công suất tương đương) - công suất ≥ 190CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với Ô tô tưới nhựa đường: có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Đối với thiết bị có tính năng công suất tương đương: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng). (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô) 01
1
8
Máy ủi hoặc máy san – công suất ≥ 110CV Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
9
Máy rải cấp phối đá dăm - năng suất ≥ 50 m3/h Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo một trong các tài liệu sau để chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê: giấy đăng ký thiết bị hoặc hóa đơn mua hàng có tên chủ sở hữu. - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (năng suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kỹ thuật có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
1
10
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
11
Máy hàn - công suất ≥ 23 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
12
Máy đầm dùi - công suất ≥ 1,5 kW Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2
13
Máy đầm đất cầm tay – trọng lượng ≥ 70 kg Tài liệu chứng minh: - Đối với thiết bị thi công chủ yếu thuộc sở hữu của nhà thầu: hóa đơn mua hàng. - Đối với thiết bị thi công chủ yếu không thuộc sở hữu của nhà thầu: nhà thầu cần cung cấp hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê, đồng thời kèm theo hóa đơn mua hàng. (Tài liệu chứng minh: Bản công chứng, đối với hóa đơn nhà thầu cung cấp bản phô tô)
2

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đá dăm cát đệm
2.831
m3
2
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) gia cố taluy đầu cống dày 12cm
4.38
m3
3
Vữa XM mác 50 (B2212) dày 3cm lót mái taluy
36.5
m2
4
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn thân tường đầu, tường cánh
0.2116
100m2
5
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tường đầu, tường cánh, chân khay
0.3853
100m2
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) thân tường đầu, thân tường cánh
4.26
m3
7
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) móng tường đầu, móng tường cánh, chân khay sân cống
8.09
m3
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) sân cống
2.08
m3
9
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 2x4, mác 150, PCB40 (C3231) sân gia cố
2.032
m3
10
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 2x4, mác 150, PCB40 (C3231) chân khay sân gia cố
4.14
m3
11
Đá dăm cát đệm
2.934
m3
12
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) gia cố taluy đầu cống dày 12cm
9.51
m3
13
Vữa XM mác 50 (B2212) dày 3cm lót mái taluy
79.25
m2
14
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn thân tường đầu, tường cánh
0.2309
100m2
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng tường đầu, tường cánh, chân khay
0.393
100m2
16
Xếp rọ đá (đan rọ) trên cạn bằng thủ công. Loại rọ 2x1x0,5m
4
1 rọ
17
Đào móng phạm vi cống, bằng máy đào 16m3, đất cấp III
2.5884
100m3
18
Đắp đất phạm vi cống bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.5186
100m3
19
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.8723
100m3
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 10T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
0.8723
100m3/1km
21
Tháo dỡ cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng máy: ống cống tròn D=100cm, L=1m (864kg/ống)
24
cấu kiện
22
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 125m3 gắn đầu búa thủy lực: phá bỏ móng cống cũ
13.3453
m3
23
Xúc đá hỗn hợp từ phá dỡ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 125m3
0.2162
100m3
24
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp từ phá dỡ
0.2106
100m3
25
Vận chuyển tiếp 4km trong phạm vi <= 5km bằng ôtô tự đổ 12 tấn, đá hỗn hợp từ phá dỡ
0.2106
100m3/1km
26
Chi phí khác
27
Chi phí bảo vệ môi trường
1
Khoản
28
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) móng rãnh
46.17
m3
29
Ván khuôn thép. Ván khuôn rãnh
11.286
100m2
30
Đá dăm cát đệm móng rãnh
30.78
m3
31
Thanh giằng KT(15x15x60)cm, a=4m:
32
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông thanh giằng đá 1x2, mác 250 (C3223)
0.4995
m3
33
Cốt thép thanh giằng, đường kính <10mm (CB240-T)
0.1054
tấn
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn thanh giằng
0.0999
100m2
35
Tấm đan đậy rãnh KT(74x50x15)cm:
36
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông đá 1x2, mác 250, PCB40 (C3223) tấm đan
20.7675
m3
37
Ván khuôn thép, ván khuôn tấm đan
1.4566
100m2
38
Cốt thép tấm đan, đường kính <10mm (CB240-T)
1.2722
tấn
39
Cốt thép tấm đan, đường kính >10mm (CB400-V)
1.2049
tấn
40
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg bằng cần cẩu
390
cấu kiện
41
Gờ chắn trên mép trong rãnh:
42
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 1x2, mác 200, PCB40 (C3222) gờ chắn
1.035
m3
43
Ván khuôn thép. Ván khuôn gờ chắn
0.1794
100m2
44
Bọc tôn mạ kẽm dày 0,49mm gắn vào gờ chắn KT(500x110)mm
0.0506
100m2
45
Dán màng phản quang Series 4000 (màu vàng) KT(480x100)mm
4.416
m2
46
Khoan tạo lỗ bê tông bằng máy khoan, lỗ khoan D<=12mm, chiều sâu khoan <=5cm
368
1 lỗ khoan
47
Đắp trả rãnh:
48
Đắp trả rãnh bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.684
100m3
49
Tường cánh, chân khay gia cố cuối rãnh:
50
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đá 2x4, mác 150 (C3231) thân tường chống xói dày 20cm
0.252
m3

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second