Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 15:36 17/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Construction investment feasibility study report Flood protection upgrade project for residential areas on roads from Street 35 to Street 53, District 7
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Plan for selecting contractors for the project of upgrading flood protection of residential areas on roads from Street 35 to Street 53, District 7
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
city budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
- Phường Tân Thuận, City Hồ Chí Minh
- Phường Tân Hưng, City Hồ Chí Minh
Time of bid closing
16:00 04/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
132/QĐ-QLDA-DA
Approval date
17/07/2026 15:34
Approval Authority
Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng phường Tân Hưng
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
15:35 17/07/2026
to
16:00 04/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
16:00 04/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 HUY KHOI CONSTRUCTION JOINT STOCK COMPANY Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates 96/1/4 Đào Tông Nguyên, tổ 22, khu phố 7, Xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
2 NHAN VY CONSTRUCTION COMPANY LIMITED Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 2680/5/7A Huỳnh Tấn Phát, Xã Nhà Bè, TP Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Consulting for setting up E-HSMT 688/57/129T Lê Đức Thọ, phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành E-HSMT . appraisal consulting Địa chỉ: Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia E-HSDT assessment consulting 688/57/129T Lê Đức Thọ, phường An Hội Đông, Thành phố Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Consultancy on appraisal of contractor selection results Địa chỉ: Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường An Hội Đông, TP Hồ Chí Minh

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Ô tô tải tự đổ_tải trọng ≥ 10 tấn. * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
3
2
Máy đào – dung tích gầu ≥ 0,8 m3 * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
3
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
4
Cần cẩu bánh xích ≥ 10 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Máy rải cấp phối đá dăm ≥ 50 m3/h * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
6
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa ≥ 130 CV * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy phun nhựa đường * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
8
Máy lu bánh hơi ≥ 16,0 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Máy lu bánh thép ≥ 16,0 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
10
Máy lu rung ≥ 12 tấn * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
11
Máy san hoặc máy ủi công suất ≥ 110 CV * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu: Nhà thầu cần cung cấp giấy đăng ký thiết bị hoặc hợp đồng, hóa đơn mua hàng hoặc giấy đăng kiểm, kiểm định theo quy định của pháp luật còn thời hạn; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
12
Máy đầm bàn/đầm cóc/đầm đất * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
13
Máy đầm dùi * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
14
Máy trộn bê tông * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
15
Máy hàn * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
2
16
Máy cắt uốn thép * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
17
Máy khoan bê tông * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
18
Máy toàn đạc điện tử hoặc Thủy bình hoặc Kinh vĩ * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ hoặc giấy kiểm định còn hiệu lực để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
19
Máy nén khí ≥ 600m3/h * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn, chứng từ để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Đào đất hố thu, đất cấp III
78.4
m3
Theo quy định tại Chương V
2
SXLD, tháo dỡ ván khuôn bê tông lót móng hố thu
0.76
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Bê tông đá 1x2, M150 lót móng hố thu
29.155
m3
Theo quy định tại Chương V
4
SXLD, tháo dỡ ván khuôn hố thu
5.363
100m2
Theo quy định tại Chương V
5
Bê tông đá 1x2 M200 hố thu
87.71
m3
Theo quy định tại Chương V
6
Đắp hoàn trả phui đào bằng cấp phối đá dăm loại 1
0.284
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Cắt mặt đường hiện hữu bê tông nhựa
0.589
100m
Theo quy định tại Chương V
8
Đào đất hố thu, đất cấp III
13.888
m3
Theo quy định tại Chương V
9
SXLD, tháo dỡ ván khuôn bê tông lót móng hố thu
0.136
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Bê tông đá 1x2, M150 lót móng hố thu
3.472
m3
Theo quy định tại Chương V
11
SXLD, tháo dỡ ván khuôn hố thu
0.761
100m2
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá 1x2 M200 hố thu
9.827
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Đắp hoàn trả phui đào bằng cấp phối đá dăm loại 1
0.036
100m3
Theo quy định tại Chương V
14
Đào đất móng cống, đất cấp III
12.4
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp, lắp đặt ống nhựa uPVC Ø220, dày 6,6mm
0.62
100m
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp cát phui cống đầm chặt K≥0,95
0.1
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp thép tấm dày 5mm chẻ đuôi cá
0.224
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Cung cấp thép tấm dày 8mm
2.953
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Cung cấp thép góc V(50x50x8)mm
8.038
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Cung cấp thép tròn Ø16 song chắn rác
0.121
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Gia công lưới chắn rác
11.337
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt lưới chắn rác
285
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ nắp hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
285
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ khuôn hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
285
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ máng hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
285
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ lưỡi hầm ga hiện hữu bị hư hỏng
285
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển đất thừa đi đổ bằng ô tô tự đổ 10T trong phạm vi 1 km đầu, đất cấp III
1.366
100m3
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển tiếp cự ly 4km, ngoài phạm vi 1km đầu (MTC x 4)
1.366
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển tiếp cự ly 10,2km, ngoài phạm vi 5km (MTC x 10,2)
1.366
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
30
C. ĐẢM BẢO GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
31
Cung cấp, lắp đặt biển cảnh báo, hướng đi (loại biển tròn)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp, lắp đặt biển cảnh báo (loại biển tam giác)
4
cái
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, lắp đặt biển công bố thông tin công trình
4
cái
Theo quy định tại Chương V
34
Gia công thép hình, thép tấm, thép ống rào treo biển báo
0.029
tấn
Theo quy định tại Chương V
35
Lắp dựng thép hàng rào treo biển báo
0.029
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Lắp dựng hàng rào treo biển báo
108
cái
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp dây phản quang cảnh báo
8528
m
Theo quy định tại Chương V
38
SXLD tháo dỡ ván khuôn chân đế
0.04
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Bê tông chân đế đá 1x2, M200
0.533
m3
Theo quy định tại Chương V
40
Lắp dựng chân đế bằng thủ công, trọng lượng < 50kg
4372
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp cọc gỗ (40x80x1200)mm
41
cọc
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp, lắp đặt đèn báo hiệu (đèn chớp xoay)
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp, lắp đặt đèn chiếu sáng ban đêm
16
bộ
Theo quy định tại Chương V
44
Nhân công điều tiết giao thông
240
Công
Theo quy định tại Chương V
45
A. GIAO THÔNG
Theo quy định tại Chương V
46
Đào nền (vỉa vè, bó vỉa hiện hữu)
25.016
100m3
Theo quy định tại Chương V
47
Cày xới mặt đường hiện hữu
246.418
100m2
Theo quy định tại Chương V
48
Bù vênh cấp phối đá dăm loại 1
23.534
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
39.223
100m3
Theo quy định tại Chương V
50
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98
39.223
100m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second