Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 16:58 22/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Upgrading and expanding road number 40 (Minh Thanh 3 neighborhood connecting Minh Thanh 5 neighborhood) Chon Thanh ward
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Upgrading and expanding road number 40 (Minh Thanh 3 neighborhood connecting Minh Thanh 5 neighborhood) Chon Thanh ward
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Ward budget
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
All in One
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Phường Chơn Thành, Province Đồng Nai
Time of bid closing
14:00 10/08/2026
Validity of bid documents
90 days
AI-classified field
AI-classified business sector
Approval ID
522/QĐ-VP
Approval date
22/07/2026 16:56
Approval Authority
Văn phòng HĐND và UBND phường Chơn Thành
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
16:57 22/07/2026
to
14:00 10/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
14:00 10/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
1.000.000.000 VND
Amount in words
One billion dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Tấn Phước Technical design consultancy, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 02, đường Cao Thắng, tổ 2, khu phố Phú Xuân, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai
2 Công ty Cổ phần TV XD Bảo Long Đồng Nai Consulting on technical design verification, construction drawing design (for two -step design works), estimates Số 59/09 đường Bạch Đằng, khu phố Phú Tân, Phường Bình Phước, TP Đồng Nai
3 Công ty TNHH MTV Dịch vụ tư vấn xây dựng Bình An Consulting for setting up E-HSMT Tổ 2, Khu phố Thanh Bình, Phường Tân Bình, Phường Bình Phước, tỉnh Đồng Nai
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây lắp Cát Tường E-HSMT . appraisal consulting Đường Đặng Trần Côn, khu phố 1, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai
5 Công ty TNHH MTV Dịch vụ tư vấn xây dựng Bình An E-HSDT assessment consulting Tổ 2, Khu phố Thanh Bình, Phường Tân Bình, Phường Bình Phước, tỉnh Đồng Nai
6 Công ty TNHH Đầu tư Xây lắp Cát Tường Consultancy on appraisal of contractor selection results Đường Đặng Trần Côn, khu phố 1, phường Đồng Xoài, thành phố Đồng Nai

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
Máy ủi hoặc máy san. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu. + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
2
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,5 m3 - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu. + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
2
3
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 10 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
3
4
Ô tô tưới nước 5m3 hoặc ô tô chở bồn nước dung tích 5m3- Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu. + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
5
Cần trục ô tô hoặc Cần cẩu, tải trọng nâng ≥ 6 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kết quả kiểm định; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường (xe có lưu thông trên đường bộ) do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kết quả kiểm định; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường (xe có lưu thông trên đường bộ) do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
6
Máy lu tĩnh bánh thép, trọng lượng ≥ 10 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
2
7
Máy lu rung, lực rung ≥ 25 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
2
8
Máy lu bánh lốp, trọng lượng ≥ 16 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
9
Máy lu bánh thép nhẹ, trọng lượng 6-8 Tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu
1
10
Máy phun nhựa đường - công suất : 190 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
11
Máy rải hỗn hợp bê tông nhựa - công suất : 130 CV đến 140 CV - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu; + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Giấy đăng ký xe máy hoặc tài liệu tương đương chứng minh quyền sở hữu. + Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường; Hoặc Giấy chứng nhận kiểm tra kỹ thuật do đơn vị có chức năng cấp còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
12
Máy trộn bê tông, dung tích ≥ 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu.
3
13
Máy cắt uốn cốt thép. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu
3
14
Máy dầm dùi. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu
3
15
Máy đầm đất cầm tay. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu
3
16
Máy hàn. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu
3
17
Máy sơn kẻ vạch. - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt, sẵn sàng huy động. - Đối với thiết bị sở hữu, nhà thầu cung cấp: + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu; - Đối với thiết bị đi thuê, nhà thầu cung cấp: + Hợp đồng nguyên tắc với bên cho thuê (có số điện thoại để xác minh khi cần thiết); + Hóa đơn chứng minh quyền sở hữu
1

List of construction items:

Form No. 01A. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
PHẦN GIAO THÔNG TT
2
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
120.64
100m2
3
Tôn mạ kẽm 180x40x2mm
2.26
kg
4
Tiêu phản quang
20
cái
5
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp II
4.16
m3
6
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
4.16
m3
7
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
46.6
m
8
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp I
2.57
100m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.77
100m3
10
Xây đá hộc, xây móng, chiều dày <= 60cm, vữa XM mác 100
13.1
m3
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng > 250 cm, đá 4x6, mác 150
9.84
m3
12
Đổ bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 250
55.87
m3
13
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.39
100m2
14
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250
49.83
m3
15
Ván khuôn thép. Ván khuôn tường
2.3
100m2
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.95
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép tường, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
2.49
tấn
18
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi 8-10 cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc <= 2,5m
26.24
100m
19
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp I
21.7
100m3
20
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
34.26
100m3
21
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,98
1.5
100m3
22
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 25T, độ chặt yêu cầu K=0,95
62.23
100m3
23
Cày xới, lu lèn nền đất, chiều sâu tác dụng 30cm, độ chặt k = 0,98 (ĐM 08/2025/TT-BXD)
36.26
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
21.7
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
21.7
100m3
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 1,16km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
21.7
100m3
27
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
34.26
100m3
28
Mua sỏi đỏ từ khu vực 20 theo quyết định số: 1443/SoXD-QLHĐ&VLXD về công trình cự ly 42,3*0,57=24,11km sau khi quy đổi về đường loại 3
4789.29
m3
29
Cào sọc mặt đường cũ
142.49
100m2
30
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 16cm
125.9
100m2
31
Mua đá 4x6
2526.44
m3
32
Mua đá dăm chèn
352.53
m3
33
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
22.66
100m3
34
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
49.77
100m3
35
Mua CPĐD Dmax37.5
10139.91
m3
36
Tưới nước ủ ẩm cấp phối đá dăm
10139.91
m3
37
Trộn CPĐD bằng máy đào 1,25m3
101.4
100m3
38
Xúc CPĐD lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
101.4
100m3
39
Vận chuyển đá dăm các loại bằng ô tô tự đổ 12T, cự ly vận chuyển <= 1km
1013.99
10m3/1km
40
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
270.49
100m2
41
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
270.49
100m2
42
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhũ tương gốc axít, lượng nhũ tương 0,5 kg/m2
270.49
100m2
43
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa chặt (loại BTNC12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
270.49
100m2
44
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 2mm
212.88
m2
45
Vạch sơn dẻo nhiệt màu trắng dày 2mm
1084.32
m2
46
Vạch sơn dẻo nhiệt màu vàng dày 6mm
201.16
m2
47
Mua biển báo phản quang tam giác cạnh 90cm
34
cái
48
Mua trụ biển bào D76mm dài 3,2m
28
trụ
49
Lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 90 cm
31
cái
50
Cung cấp biển báo tên đường 50x30 cm
2
cái

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 8

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second