Invitation To Bid ( ITB, Tender Notice)

Civil Works

Find: 07:53 29/07/2026
Notice Status
Published
Public procurement field
Civil Works
Name of project
Local repair of foundations and road surfaces; Additional drainage system for sections Km01+300 to Km02+300 (T, P), Km03+569 - Km05+000 (T, P), DT.881
Bidding package name
Civil Works
Contractor Selection Plan ID
Name of Contractor selection plan
Local repair of foundations and road surfaces; Additional drainage system for sections Km01+300 to Km02+300 (T, P), Km03+569 - Km05+000 (T, P), DT.881
Spending category
Investment and Development Spending
Domestic/ International
Domestic
Capital source details
Sources of provincial-level traffic expenditures in 2026
Range
Within the scope of the Law on Bidding
Contractor selection method
Single Stage Single Envelope
Contract Type
Fixed unit price
Contract Period
To view full information, please Login or Register
Contractor selection methods
Open bidding
Package execution location
Xã Thạnh Trị, Province Vĩnh Long
Time of bid closing
08:00 07/08/2026
Validity of bid documents
120 days
AI-classified business sector
Approval ID
550/QĐ-SXD
Approval date
29/07/2026 07:50
Approval Authority
Sở Xây dựng Tỉnh Vĩnh Long
Approval Documents

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files. To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

Participating in tenders

Bidding form
Online
Tender documents submission start from
07:52 29/07/2026
to
08:00 07/08/2026
Document Submission Fees
330.000 VND
Location for receiving E-Bids
To view full information, please Login or Register

Bid award

Bid opening time
08:00 07/08/2026
Bid opening location
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Price Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Estimated Tender value
To view full information, please Login or Register
Amount in text format
To view full information, please Login or Register
Bid Opening Result
See details here . If you want to receive automatic bid opening notification via email, please upgrade your VIP1 account .
Bid award
See details here . If you want to receive automatic contractor selection results via email, please upgrade your VIP1 account .

Bid Security

Notice type
Guarantee letter or guarantee insurance certificate
Bid security amount
222.000.000 VND
Amount in words
Two hundred twenty two million dong

Tender Invitation Information

Bidding documents on the Public Procurement System may be infected with viruses or errors, some files require computers using Windows operating systems and need to install Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software) to be able to download. Using DauThau.info software, you can check all the above problems as well as preview the total size of the bidding documents to prevent missing files from downloading.
Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611

List of consulting units who have participated in the package

# Consultants Role Address
1 SAI GON TRAFFIC CONSTRUCTION NVESTMENT JOINT STOCK COMPANY Consulting on Preparation of Finance and Technical Report Số 460 Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú, TP Hồ Chí Minh
2 Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre Consultancy on verification of economic and technical reports Số 593/B4 đường Nguyễn Thị Định, Phường Phú Khương, Tỉnh Vĩnh Long
3 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long Economic - technical reporting unit Số 80, đường Trần Phú, phường Phước Hậu, Tỉnh Vĩnh Long
4 BINH AN SERVICES CONSULTING INVESTMENT COMPANY LIMITED Consultancy on preparation and evaluation of tender documents 238-240-242 Nguyễn Oanh, Phường Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Sở Xây dựng tỉnh Vĩnh Long E-HSMT appraisal unit, appraisal of contractor selection results Số 80, đường Trần Phú, phường Phước Hậu, Tỉnh Vĩnh Long

Requirements for main construction equipment

Number Type of device and device characteristics Minimum quantity required
1
- Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng hóa ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
2
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nước - Đặc điểm thiết bị: tải trọng hàng ≥ 5 tấn hoặc dung tích bồn ≥ 5m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy Chứng nhận kiểm định An toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
3
- Loại thiết bị: Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Dung tích gầu ≥ 0,8 m3 Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
4
- Loại thiết bị: Máy lu bánh thép. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng tĩnh ≥ 8 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
2
5
- Loại thiết bị: Máy lu bánh hơi. - Đặc điểm thiết bị: Trọng lượng ≥ 16 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
6
- Loại thiết bị: Máy lu rung - Đặc điểm thiết bị: Lực rung 25T hoặc tải trọng tĩnh ≥ 12 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
7
- Loại thiết bị: Máy rải cấp phối đá dăm. - Đặc điểm thiết bị: Năng suất ≥ 50m3/h Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
8
- Loại thiết bị: Ô tô tưới nhựa đường hoặc Máy phun tưới nhựa đường. - Đặc điểm thiết bị: Tải trọng hàng ≥ 07 tấn đối với Ô tô tưới nhựa đường hoặc có công suất ≥ 190 CV đối với Máy phun nhựa đường. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực (đối với máy phun tưới nhựa đường); Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu (đối với ô tô tưới nhựa đường). - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
9
- Loại thiết bị: Máy ủi - Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110 CV Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
1
10
- Loại thiết bị: Cần cẩu hoặc cần trục. - Đặc điểm thiết bị: Sức nâng làm việc ≥ 06 tấn. Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị và đảm bảo khả năng hoạt động: - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực. - Tài liệu khác theo yêu cầu tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT.
3

List of construction items:

Form No. 01B. Bill of Quantities:

Number Job Description Bidding Amount Calculation Unit Technical requirements/Main technical instructions Note
1
Sửa chữa hư hỏng cục bộ mặt đường
Theo quy định tại Chương V
2
Láng nhựa 2 lớp, tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
12.054
100m2
Theo quy định tại Chương V
3
Sửa chữa lề gia cố
Theo quy định tại Chương V
4
Đào khuôn đường lề gia cố
12.941
100m3
Theo quy định tại Chương V
5
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax = 37,5mm, dày 26cm, K ≥ 0,98
8.273
100m3
Theo quy định tại Chương V
6
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14cm
31.819
100m2
Theo quy định tại Chương V
7
Láng nhựa 2 lớp, tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
31.818
100m2
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp lề đường, K ≥ 0,95 (tận dụng đất đào)
17.705
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Cống thoát nước dọc
Theo quy định tại Chương V
10
Cắt mặt đường nhựa
0.595
100md
Theo quy định tại Chương V
11
Cắt mặt đường bê tông xi măng
2.596
100md
Theo quy định tại Chương V
12
Đào đất thi công cống
91.468
100m3
Theo quy định tại Chương V
13
Bê tông lót móng, đá 1x2 B12,5 (M150) (kể cả ván khuôn bê tông lót)
148.245
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Bê tông móng cống H30, đá 1x2 B15 (M200) (kể cả ván khuôn bê tông móng)
22.736
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp và lắp đặt gối cống đúc sẵn, đường kính 600mm
3370
cái
Theo quy định tại Chương V
16
Cung cấp và lắp đặt ống cống vỉa hè đường kính 600mm (kể cả jont cao su và đắp mối nối)
5045
md
Theo quy định tại Chương V
17
Cung cấp và lắp đặt ống cống đường kính 600mm, H30-XB80 (kể cả jont cao su và đắp mối nối)
98
md
Theo quy định tại Chương V
18
Đắp đất lưng cống, độ chặt K ≥0,90 (tận dụng đất đào)
67.127
100m3
Theo quy định tại Chương V
19
Cống ngang đường
Theo quy định tại Chương V
20
Đào đất thi công cống ngang
0.369
100m3
Theo quy định tại Chương V
21
Đóng cừ tràm Dgốc 8-10cm, Dngọn >=3,5cm, L=4m/cây
7.488
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông lót móng, đá 1x2 B12,5 (M150) (kể cả ván khuôn bê tông lót và đệm cát đầu cừ)
1.17
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Bê tông móng cống H30, đá 1x2 B15 (M200) (kể cả ván khuôn bê tông móng)
2.34
m3
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp và lắp đặt ống cống đường kính 800mm, H30-XB80 (kể cả jont cao su và đắp mối nối)
9
md
Theo quy định tại Chương V
25
Đắp cát lưng cống, K≥0,98
0.17
100m3
Theo quy định tại Chương V
26
Thi công móng cấp phối đá dăm loại 1 Dmax = 37,5mm, dày 26cm, K ≥ 0,98
0.049
100m3
Theo quy định tại Chương V
27
Làm mặt đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14cm
0.187
100m2
Theo quy định tại Chương V
28
Láng nhựa 2 lớp, tiêu chuẩn nhựa 3,0kg/m2
0.187
100m2
Theo quy định tại Chương V
29
Hố ga
Theo quy định tại Chương V
30
Đào đất thi công hố ga
9.234
100m3
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp đất hố ga, độ chặt K≥0,90 (tận dụng đất đào)
3.396
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Bê tông lót móng hố ga, đá 1x2 B12,5 (M150) (kể cả ván khuôn bê tông lót)
35.56
m3
Theo quy định tại Chương V
33
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép hố ga, đường kính = 16mm
0.771
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông hố ga, đá 1x2 B20 (M250) (kể cả ván khuôn hố ga)
231.88
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép đà hầm hố ga, đường kính = 8mm
1.554
tấn
Theo quy định tại Chương V
36
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép đà hầm hố ga, đường kính = 12mm
4.173
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cung cấp, gia công, lắp dựng thép hình L50x50x5mm đà hầm hố ga (kể cả mạ kẽm nhúng nóng)
2.789
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông đà hầm hố ga đá 1x2 B20 (M250) (kể cả ván khuôn đà hầm hố ga)
36.079
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Lắp dựng đà hầm hố ga
181
cái
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép nắp hố ga, đường kính = 8mm
0.25
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép nắp hố ga, đường kính = 12mm
2.697
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp, gia công, lắp đặt thép hình U80x40x4,5mm nắp hố ga (kể cả mạ kẽm nhúng nóng)
6.922
tấn
Theo quy định tại Chương V
43
Bê tông nắp đan hố ga, đá 1x2 B20 (M250) (kể cả ván khuôn)
11.627
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Lắp đặt nắp hố ga
362
1cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
45
Phá vỡ và hoàn thiện lại tường hố ga hiện hữu sau khi đấu nối thoát nước (bao gồm cắt, đục bỏ, đổ bê tông trám vị trí đấu nối và trát sikadur)
1
trọn gói
Theo quy định tại Chương V
46
Hố thu
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông lót móng hố thu, đá 1x2 B12,5 (M150) (kể cả ván khuôn bê tông lót)
12.23
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép hố thu, đường kính = 6mm
0.117
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Cung cấp, gia công, lắp dựng cốt thép hố thu, đường kính = 10mm
1.751
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Bê tông hố thu đúc sẵn, đá 1x2 B20 (M250) (kể cả ván khuôn hố thu)
20.828
m3
Theo quy định tại Chương V

Utilities for you

Bidding information tracking
The Bid Tracking function helps you to quickly and promptly receive email notifications of changes to your bid package "Civil Works". In addition, you will also receive notification of bidding results and contractor selection results when the results are posted to the system.
Receive similar invitation to bid by email
To be one of the first to be emailed to tender notices of similar packages: "Civil Works" as soon as they are posted, sign up for DauThau.info's VIP 1 package .

Bidding cost calculator

Costs related to contractors when conducting bidding on public procurement (Article 12 of Decree 24/2024/ND-CP)

Cost type Calculation formula Applicable fees (VND)
Annual account maintenance cost
Bid submission cost
Bid submission cost
Bid winning cost
Electronic bid bond connection cost
Total estimated cost

To view bid costs

You need to Login or Register to view the bidding cost.
Support and Error reporting
Support
What support do you need?
Reporting
Is there an error in the data on the page? You will be rewarded if you discover that the bidding package and KHLCNT have not met the online bidding regulations but DauThau.info does not warn or warns incorrectly.
Views: 9

You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second